‘வாரிசு ‘ படப்பிடிப்பு திடீரென நிறுத்தம் – தளபதி விஜய் ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

தளபதி விஜய்யின் புதிய படமான ‘வாரிசு’ இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் முதல் படப்பிடிப்பில் இருந்து வருகிறது. இந்நிலையில் படப்பிடிப்பு திடீரென நிறுத்தப்பட்டதாக தகவல் வெளியாகி தளபதி விஜய் ரசிகர்களை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

‘வாரிசு’ படத்தின் தற்போதைய ஷெட்யூல் ஹைதராபாத்தில் நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​இயக்குனர் வம்ஷி பைடிப்பள்ளி சோர்வு காரணமாக உடல்நலக்குறைவு ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. டோலிவுட் வட்டாரங்களின்படி, அவர் பல வாரங்களாக இரவும் பகலும் இடைவிடாமல் வேலை செய்து வருவதால், ஒரு வாரம் முழு ஓய்வு எடுக்க மருத்துவர்கள் அவருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளனர். இன்னும் ஒரு வாரத்தில் மீண்டும் படப்பிடிப்பு தொடங்க உள்ளது.

வாரிசு தமன் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் தில் ராஜு தனது ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ் பேனரில் பெரிய அளவில் தயாரிக்கிறார். விஜய், ரஷ்மிகா மந்தனா, பிரபு, ஜெயசுதா, சரத்குமார், குஷ்பு, யோகி பாபு, சங்கீதா, ஷாம், ஸ்ரீகாந்த், சம்யுக்தா, பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் எஸ்.ஜே. சூர்யா. இப்படத்தை 2023 பொங்கல் அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிட படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.