பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளராக ட்ரெவர் பெய்லிஸ் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) அணியான பஞ்சாப் கிங்ஸ், இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் ட்ரெவர் பெய்லிஸை லாபகரமான டி20 லீக்கின் அடுத்த சீசனுக்கான புதிய தலைமை பயிற்சியாளராக நியமிப்பதாக வெள்ளிக்கிழமை அறிவித்தது.

59 வயதான பெய்லிஸ், 2012 மற்றும் 2014 ஐபிஎல் சீசன்களில் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் பட்டத்தை வெற்றிபெற வழிவகுத்தவர் மற்றும் 2013-14 இல் நியூ சவுத் வேல்ஸ் ஷெஃபீல்ட் ஷீல்ட் பட்டத்தை வென்றபோது தலைவராக இருந்தார். இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளர் அனில் கும்ப்ளே, 3 ஆண்டு கால இடைவெளிக்குப் பிறகு பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணியிலிருந்து விலக முடிவு செய்தார்.

பஞ்சாப் கிங்ஸ் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில், “இங்கிலாந்துடன் 2019 உலகக் கோப்பை, 2 ஐபிஎல் பட்டங்கள் மற்றும் சிட்னி சிக்ஸர்ஸுடன் பிபிஎல் (பிக் பாஷ் லீக்) பட்டத்தை வென்ற அனுபவத்தை பெய்லிஸ் கொண்டு வருகிறார்.”

அவரது புதிய பாத்திரம் குறித்து பெய்லிஸ் கூறுகையில், “பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணியில் தலைமை பயிற்சியாளர் பதவியை வழங்கியதில் பெருமை அடைகிறேன். வெற்றிக்கான பசியுடன் ஒரு அடித்தள உரிமை. வெள்ளிப் பொருட்களுக்கு போட்டியிடத் தீர்மானித்த திறமையான வீரர்களுடன் இணைந்து பணியாற்ற நான் எதிர்நோக்குகிறேன்.

பஞ்சாப் கிங்ஸ் மூன்று வருட கால இடைவெளிக்குப் பிறகு கடந்த மாத இறுதியில் கும்ப்ளேவுடன் பிரிந்தது, மேலும் இந்த பாத்திரத்திற்காக முன்னாள் இங்கிலாந்து வெள்ளை பந்து கேப்டன் இயான் மோர்கன் மற்றும் பெய்லிஸ் ஆகியோரை அணுகியதாக கூறப்படுகிறது.

2020 சீசனுக்கு முன்னதாக கும்ப்ளே தலைமைப் பயிற்சியாளராக நியமிக்கப்பட்டார், மேலும் அடுத்த மூன்று பதிப்புகளுக்கான அணியின் தலைவராக இருந்தார்.