Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாவிக்ரம் நடித்த 'கோப்ரா' படத்தின் டிஜிட்டல் பிரீமியர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

விக்ரம் நடித்த ‘கோப்ரா’ படத்தின் டிஜிட்டல் பிரீமியர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

ஷ்ரத்தா வழக்கு: ஆப்தாபின் நீதிமன்ற காவலை 14 நாட்களுக்கு நீட்டித்து நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது

அஃப்தாப் அமின் பூனாவாலாவின் நீதிமன்ற காவலை 14 நாட்களுக்கு நீட்டித்து சாகேத்...

வைகை புயல் வடிவேலு நடித்த நாய் சேகர் ரீட்டன்ஸ் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் தமிழ்த் திரைப்படம் 9 டிசம்பர் 2022 அன்று...

ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

கார்த்திக் சுப்புராஜின் அடுத்த படம் ஜிகர்தண்டா 2 ஆகும், மேலும் இயக்குனர்...

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...
spot_imgspot_img

நடிகர் விக்ரமின் ‘கோப்ரா’ ஆகஸ்ட் 31 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியானது மற்றும் படம் ரசிகர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களிடமிருந்து கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. இந்த திரைப்படம் நடிகரின் பிளாக்பஸ்டர் பட்டியலில் இடம் பெறவில்லை மற்றும் அதன் குழப்பமான கதைக்களத்தால் பார்வையாளர்களை ஈர்க்கத் தவறிவிட்டது. இருப்பினும், இது பாக்ஸ் ஆபிஸில் படம் மோசமாக செயல்பட வழிவகுத்தது, இப்போது படம் OTT இல் வெளியிட தயாராக உள்ளது.

தகவல்களின்படி, ‘கோப்ரா’ ஆக்‌ஷன் க்ரைம் படமான அதன் டிஜிட்டல் பிரீமியர் செப்டம்பர் 23 அன்று இந்திய OTT தளத்தில் வெளியிடப்பட உள்ளது. படம் செப்டம்பர் 23க்கு பதிலாக செப்டம்பர் 30 அன்று அதன் டிஜிட்டல் பிரீமியர் காட்சியை வெளியிடலாம் என்ற ஊகமும் உள்ளது. இருப்பினும், அதன் டிஜிட்டல் வெளியீட்டு தேதி குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் வெளியிடப்படவில்லை. தசராவுக்கு அக்டோபரில் ‘கோப்ரா’ தொலைக்காட்சியின் பிரீமியரை வெளியிட உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

அஜய் ஞானமுத்து இயக்கத்தில் விக்ரம், ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி, இர்பான் பதான், ரோபோ சங்கர் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ள படம் ‘கோப்ரா’. இந்த படத்தில் விக்ரம் ஒரு கணித பேராசிரியராக நடிக்கிறார், அவர் உலகின் தலைசிறந்த கொலையாளியாகவும் இருக்கிறார். விக்ரம் ஒரு கணித மேதையாக தனது பலத்தை பயன்படுத்தி தன்னை மாறுவேடமிட்டு குற்றங்களை தீர்க்கிறார்.

வேலை முன்னணியில், விக்ரம் தனது அடுத்த படமான ‘பொன்னியின் செல்வன்’ மணிரத்னம் இயக்கத்தில் செப்டம்பர் 30 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இந்த திரைப்படம் வரலாற்று காவிய நாடகத்தின் தழுவல் மற்றும் இதில் விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, த்ரிஷா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். , மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராய் முக்கிய வேடங்களில். விக்ரம் தனது அடுத்த ‘சியான் 61’ படத்தையும் பா ரஞ்சித் இயக்குகிறார், இது பான்-இந்தியப் படமான ‘கேஜிஎஃப்’ வரிசையில் இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. கெளதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் விக்ரம் தனது நீண்ட கால வெளியீட்டுத் திட்டமான ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தையும் வைத்துள்ளார், மேலும் படம் டிசம்பரில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது தவிர, விக்ரம் தனது அடுத்த படத்தை இயக்குனர் எம் சீனிவாசனுடன் நடிக்கிறார், அதில் பூஜா ஹெக்டே மற்றும் அமிரா தஸ்தூர் ஆகியோர் கதாநாயகிகளாக நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories