26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeசினிமாஅருண்விஜய்யின் சினம் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

அருண்விஜய்யின் சினம் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

மாஸ்கோ சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’...

கடந்த ஆண்டு வெளியான ‘மாமனிதன்’ படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக...

18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதும் ரஜினி...

2023 தமிழ் திரையுலகிற்கு மிகவும் பிஸியான ஆண்டாகத் தெரிகிறது, ஏனெனில் பெரிய...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இயக்குநர் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடிப்பில் உருவாகி வரும்...

தமிழ் சினிமாவில் முதல் முறையாக ஏகே 62 படத்தில்...

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, ‘ஏகே 62’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டுள்ள...

லோகேஷ் இயக்கிய விக்ரம் படமே மகிழ் திருமேனி படத்தின்...

நடிகர் விஜய்யின் ரசிகர்கள் கடந்த சில நாட்களாக தற்காலிகமாக 'தளபதி 67'...

சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பாரி வெங்கட் ஒரு பெரிய சோகத்தை எதிர்கொள்கிறார், அவரை பழிவாங்க விசாரணையில் ஈடுபடுத்துகிறார்.

அருண் விஜய் மற்றும் போலீஸ் வேடங்கள் மீதான அவரது காதல் என்றும் முடிவதில்லை. இந்தப் படம் ஓரிரு வருடங்கள் தாமதமானாலும், அருண் விஜய் நிஜமாக ஒரு நாள் போலீஸ் படையில் சேர்ந்தாலும் ஆச்சரியப்பட மாட்டோம். நகைச்சுவைகள் தவிர, அருண் விஜய் அதை ஒரு அச்சுறுத்தும் காவலராக ஒவ்வொரு முறையும் நம்ப வைக்கிறார், இது ஒரு டெம்ப்ளேட்டாக மாறுவதற்குப் பிறகும் அவரது மிகப்பெரிய பலமாகும். அவர் பெரும்பாலான படங்களில் போலீஸ்காரராக நடித்திருப்பதால், போலீஸ் தொப்பியை அணிய அவர் தேர்ந்தெடுக்கும் கதைகளில் மாறுபாடுகளைத் தேடுகிறோம்.

ஜிஎன்ஆர் குமரவேலன் இயக்கிய சினம், புலனாய்வு திரில்லர் மற்றும் பழிவாங்கும் நாடகம் என இரண்டிலும் வெளிவருகிறது. படம் பார்வையாளர்களை கவர்ந்திழுக்க முடிந்தவரை முயற்சித்தாலும், கதாபாத்திரங்களுடன் நம்மை இணைக்கும் ஒன்றை அது இழக்கிறது. மிக முக்கியமாக, இரண்டாவது பாதியில் புலனாய்வுக் காட்சிகள் ஆழம் இல்லாதவை மற்றும் போதுமான ஆர்வத்தை ஏற்படுத்தவில்லை.

ஒரு நேர்மையான எஸ்ஐ பாரி வெங்கட் (அருண் விஜய்) ஒரு கொலை வழக்கில் ஒரு குண்டர்களை அடுத்த நாள் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்ல அவரைக் கண்டிப்பதில் இருந்து படம் தொடங்குகிறது. இதற்கிடையில், பாரி மாதங்கியை (பாலக் லால்வானி) சந்தித்தது மற்றும் அவர்களின் குழந்தை புஜ்ஜியுடன் இந்த அழகான குடும்பத்தை எவ்வாறு உருவாக்கியது என்பதையும் நாங்கள் அறிந்து கொள்கிறோம். பாரி, அனாதையாக இருந்ததால், மதுவை அவளது தந்தையின் அனுமதியின்றி திருமணம் செய்ததற்காக அவனது மாமியார் வீட்டில் நல்ல வரவேற்பைப் பெறவில்லை. மதுவின் குடும்பத்துடன் பாரி மீண்டும் இணைவதற்கான ஒரு சந்தர்ப்பம் உருவாகும்போது, ​​மோசமான விதியின் ஒரு திருப்பம் அவரது வாழ்க்கையில் ஒரு சோகத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

படத்தின் பிற்பாதி உண்மையில் என்ன நடந்தது மற்றும் பாரி தனது இழப்புக்கு எவ்வாறு பழிவாங்க வேண்டும் என்பதை ஆராய்கிறது.
சினமின் ஆரம்ப அமைப்பு மிகவும் கண்ணியமானது மற்றும் ஓட்டத்தை சமாளிக்க மனநிலை எங்களுக்கு உதவியது. முதல் பாதியில் வரும் உணர்ச்சிகரமான நாடகம் கதாநாயகனின் வாழ்க்கைக்குள் நுழைய அனுமதிக்கும் அளவிற்கு செயல்படுகிறது. இருப்பினும், படம் முன்னேறும்போது, ​​​​இது போன்ற படம் இருக்க வேண்டிய இன்னும் ஈர்க்கக்கூடிய காட்சிகளை நாங்கள் விரும்புகிறோம். சினம், உண்மையில், ஒரு சரியான த்ரில்லர் அல்ல, ஏனெனில் இது மிகவும் கிளுகிளுப்பான மோதலை முன்வைக்கிறது மற்றும் அதற்கான பழமையான தீர்மானத்தைக் கொண்டுவருகிறது. படத்தின் இரண்டாம் பாதி மிகவும் யூகிக்கக்கூடியது மற்றும் வசதியான விசாரணை செயல்முறை அதை சராசரியாக பார்க்க வைக்கிறது.

இரண்டாம் பாதியில் குறிப்பிட்ட ஒரு ஸ்டீரியோடைப்பை உடைக்க இயக்குனர் ஜி.என்.ஆர்.குமாரவேலன் முயற்சிப்பது படத்தின் சிறப்பம்சங்களில் ஒன்று. அதைப் பாராட்டுவதற்கு நாம் கைகளை நீட்டுவதற்கு முன்பே, அவர் செயல்பாட்டில் இன்னொருவருக்கு பலியாகிறார். கடைசி வரிசை பிரசங்கமாகத் தெரிகிறது மற்றும் உண்மையில் நமக்குள் உணர்ச்சிகளைக் கிளறவில்லை.

திரைப்படத் தயாரிப்பாளரின் யோசனையும் நோக்கமும் பாராட்டத்தக்கதாக இருந்தாலும், பல நிகழ்வுகள் மற்றும் காட்சிகள் கட்டாயப்படுத்தப்படுகின்றன மற்றும் உண்மையில் அதில் எந்தப் புதுமையையும் சேர்க்கவில்லை.

அருண் விஜய்யின் நடிப்பு படத்தின் முக்கிய அம்சங்களில் ஒன்றாகும், மேலும் அவர் சிறப்பாக பணியாற்றியுள்ளார். அவர் படத்தை தனி ஒருவராக பிடித்து முதல் பாதியில் வரும் உணர்ச்சிகரமான காட்சிகளுக்கு நியாயம் செய்கிறார். ஸ்டண்ட் காட்சிகள் அருமை மற்றும் கவனிக்க வேண்டிய ஒன்று. பாலக் லால்வானியும் அருண் விஜய்யின் மனைவியாக தனது கதாபாத்திரத்திற்கு நியாயம் செய்துள்ளார். படத்தின் முதல் பாதியில் மட்டுமே அவர் தோன்றினாலும், முழு கதையும் அவரது கதாபாத்திரத்தை சுற்றியே செல்கிறது. அருண் விஜய்யுடன் பாலக்கின் கெமிஸ்ட்ரி ஒரு அளவிற்கு வேலை செய்திருக்கிறது, மேலும் அவர் கவர்ச்சியான திரையில் இருப்பவர்.

இரண்டாம் பாதியில் குறைகள் இருந்தாலும் பின்னணி இசை உண்மையில் பார்வையாளர்களை படத்திற்குள் இழுக்க உதவியது. இருந்தாலும் ஒளிப்பதிவு செழுமை இல்லாததால் இன்னும் சிறப்பாக இருந்திருக்கலாம். சினம் உங்களை கோபப்படுத்தாது, ஆனால் உங்களை முழுமையாக திருப்திப்படுத்தாது.

ஒரு டெம்ப்ளேட்டாக மாறுவதற்குப் பிறகும், அருண் விஜய் ஒவ்வொரு முறையும் நம்பும்படியாக ஒரு மிரட்டும் போலீஸ்காரராக அதை இழுக்கிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்