Wednesday, February 28, 2024 7:23 am

தளபதி படத்துக்கு படம் விக் வைத்து ஏமாற்றும் விஜய் !! வசமாக சிக்கிய புகைப்படங்கள் நீங்களே பாருங்க !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரஷ்மிகா மந்தனா விரைவில் தளபதி விஜய்யுடன் இணைந்து வாரிசு படத்தில் நடிக்கிறார், இது ரசிகர்கள் மத்தியில் நியாயமான சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. இந்த புதிய ஜோடியை ஒன்றாகக் கொண்டுவருவதால் படம் ஆர்வத்தைத் தூண்டியுள்ளது. இப்போது, பிக்ஜியை எதிர்பார்த்துக்கொண்டிருப்பவர்களிடமிருந்து சில பெரிய செய்திகள். ராஷ்மிகா இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு புகைப்படத்தை பகிர்ந்துள்ளார். இதில் விஜய்க்கு ஜோடியாக கர்நாடகா க்ரஷ் நடித்துள்ளார். வாரிசு ஒரு உணர்ச்சிகரமான பொழுதுபோக்கு, தெலுங்கு திரைப்பட தயாரிப்பாளர் வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கியுள்ளார்.

தளபதி விஜய் தற்போது இயக்குனர் வம்சி பைடிபல்லி இயக்கத்தில் தளபதி 66 படத்தில் நடித்து வருகிறார். தற்போது தளபதி விஜய் ஹைதராபாத்தில் இருந்து ஷூட்டிங்கை முடித்துவிட்டு சென்னைக்கு திரும்பினார். அந்த வீடியோ தற்போது வைரல் ஆகி வரும் நிலையில் தளபதி விஜய் நெட்டிசன்களின் கேலி கிண்டலுக்கு உள்ளாகியுள்ளார். .

தளபதி 66 திரைப்படத்தின் இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பு ஹைதராபாத்தில் நடந்து முடிந்துள்ளது. இதனிடையே சென்னை விமான நிலையத்தில் தளபதி விஜய் கருப்புச் சட்டை அணிந்து மாஸ்க் மற்றும் கண்ணாடி அணிந்து வலம் வந்தார். ஆனால் அவரது ஹேர் ஸ்டைல் சற்று வித்தியாசமாகக் காணப்பட்டது.

தளபதி விஜய் சமீபகாலமாக அவரது தலையில் விக் வைத்துள்ளார் என்று நெட்டிசன்கள் கலாய்த்து வந்த நிலையில், தற்போது அது உண்மையாகிவிட்டது. ஏனென்றால் ஒவ்வொரு நாள் தளபதி விஜயின் புகைப்படங்கள் வரும் போதும், அவரது தலைமுடி ஒவ்வொரு விதமாக உள்ளது. இதனிடையே தளபதி விஜய் நெட்டிசன்களின் கிண்டலுக்கும் கேலிக்கும் ஆளாகியுள்ளார்.

சமீபத்தில் நடிகர் பிரகாஷ்ராஜ் தளபதி 66 திரைப்படத்தில் இணைவதை அடுத்து, விஜய்யுடன் சேர்ந்து ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டு, மீண்டும் தளபதியோட இணைவதில் மகிழ்ச்சி என தெரிவித்திருந்தார். அந்த புகைப்படத்தில் தளபதி விஜய்யின் தலை முடி சற்று மோசமாக இருந்தது. அதே போல பீஸ்ட் படத்திற்காக தளபதி விஜய் இயக்குனர் நெல்சனுடன் நேர்காணல் பேட்டி ஒன்றில் ஈடுபட்டார்.

அதில் தலையை அசைக்காமல் தளபதி விஜய் பேசியிருப்பார். அப்போது அவர் தலையில் விக் வைத்து ரசிகர்களை ஏமாற்றி வருகிறார் என்று நெட்டிசன்கள் கலாய்த்து வந்தனர். மேலும் சமீபத்தில் ஹைதராபாத்தில் தெலுங்கானா முதலமைச்சர் சந்திரசேகரராவை சந்தித்த போது, தளபதி விஜய்யின் ஹேர் ஸ்டைல் சற்று வித்தியாசமாக இருந்தது. இதனிடையே தளபதி விஜயின் உண்மையான ஹேர்ஸ்டைல் எது என ரசிகர்களால் கணிக்க முடியவில்லை.

இந்நிலையில் ஒரு படத்தின் ஷூட்டிங்கிற்காக விக் வைப்பது என்பது சாதாரணமானது. ஆனால் பொது இடங்களில் கூட தளபதி விஜய் தலையில் விக் வைத்து வருகிறார் என்றால், அவருக்கு தலையில் முடி இருக்கிறதா, இல்லையா என்ற அளவுக்கு கேள்வி கேட்டு அவரது புகைப்படங்களை வைத்து கலாய்த்து வருகின்றனர்.

வாரிசு ஒரு உணர்ச்சிபூர்வமான பொழுதுபோக்கு, இதில் விஜய் ஒரு புதிய அவதாரத்தில் நடிக்கிறார். யாவடு, மகரிஷி போன்ற படங்களை இயக்கிய வம்சி பைடிப்பள்ளி இதை இயக்குகிறார். இப்படத்திற்கு வம்ஷி பைடிப்பள்ளி, ஹரி மற்றும் அஹிஷோர் சாலமன் இணைந்து திரைக்கதை எழுதியுள்ளனர். இத்திரைப்படத்தில் ராஷ்மிகா மந்தனா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் மற்றும் மாஸ் ஹீரோவுடன் அவரது முதல் ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கிறது. ஆர் சரத்குமார், பிரபு, ஷாம், பிரகாஷ் ராஜ், ஸ்ரீகாந்த், யோகி பாபு, ஜெயசுதா, சங்கீதா கிரிஷ் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். வாரிசு படத்தை ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா கிரியேஷன்ஸ் பேனரில் தில் ராஜு தயாரித்துள்ளார். எஸ் தமன் இசையமைப்பாளராக பணியாற்றுகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்