28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

நான் சினிமாவில் நடிச்சா!! தலக்கூட மட்டும் தான் பிரபல பெண் தயாரிப்பாளர் ஓப்பன் டாக்!! கூறியது யார் தெரியுமா

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

நடிகர் அஜித் குமார் கோலிவுட் துறையில் மிகவும் பிரபலமான மற்றும் மிகப்பெரிய சூப்பர் ஸ்டார்களில் ஒருவர். படங்கள், தனிப்பட்ட செய்திகள் அல்லது திரைப்பட அறிவிப்புகள் என அவரது ஒவ்வொரு செய்தியையும் காத்துக்கொள்ளும் ஒரு பெரிய ரசிகர் பட்டாளத்தை அவர் அனுபவிக்கிறார். அதுமட்டுமின்றி, அவர் தனது அடிப்படை தோற்றம் மற்றும் ஸ்டைலுக்காகவும் எளிதில் அறியப்படுகிறார். நடிகரின் சமீபத்திய சால்ட் அண்ட் பெப்பர் லுக் இயற்கையான தாடி மற்றும் கூந்தலில் ரசிகர்களை கவர்ந்தது.

அஜித் குமார் தற்போது லடாக்கிற்கு பைக் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ளார், ஏனெனில் அவர் தனது வரவிருக்கும் படமான AK61 படப்பிடிப்பில் சிறிது நேரம் ஆய்வு செய்தார். தற்போது, ​​நடிகரின் சில புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. அவரது சமீபத்திய சால்ட் அண்ட் பெப்பர் லுக்கில் அவர் தனது கவர்ச்சியான தோற்றத்தையும் புன்னகையையும் காட்டுவதால் ரசிகர்களால் அமைதியாக இருக்க முடியாது. அஜித்திற்கு வயதாகவில்லை என்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது, மேலும் அவரது 50 வயது 20களின் முற்பகுதியைப் போல் தெரிகிறது.

எச்.வினோத் படத்தின் ஷாட் இடைவேளையின் நடுவே, அஜீத்தும் அவருடன் நடித்த மஞ்சு வாரியரும் லடாக்கிற்கு சாகச பைக் சுற்றுலா சென்றனர். நடிகர்களின் பைக் சுற்றுப்பயணத்தின் பல படங்கள் இணையத்தில் புயலை கிளப்பியுள்ளன. உண்மையில், மஜ்னு தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் ஒரு குறிப்புடன் சில படங்களைப் பகிர்ந்ததால், அஜித்துடன் தனது பைக் சுற்றுப்பயணத்தைப் பற்றி மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறார்.

தொழிலதிபர் விசாகனை மணந்த சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் மகள் சௌந்தர்யா ரஜினிகாந்துக்கு ஆண் குழந்தை பிறந்துள்ளது. குழந்தை அவர்களின் இரண்டாவது குழந்தை மற்றும் தம்பதிகள் அவருக்கு வீர் ரஜினிகாந்த் வணங்காமுடி என்றும், முதல் குழந்தைக்கு வேத் கிருஷ்ணா என்றும் பெயரிட்டுள்ளனர்.

இந்நிலையில் அந்த வகையில் தமிழ் சினிமாவில் திரையுலகில் முன்னணி நடிகரின் மகளும் இயக்குனரும், தயாரிப்பாளருமான ரஜினிகாந்தின் இளைய மகள் சவுந்தர்யா ரஜினிகாந்த் அவர்கள் விஜய் தொலைக்காட்சியில் அளித்த பேட்டி ஒன்றில் தொகுப்பாளினி டிடி அவர்கள் உங்களுக்கு யாருடன் நடிக்க விருப்பம் என ஒரு கேள்வியை எழுப்புகிறார்.

அதற்கு சற்றும் யோசிக்காமல் சௌந்தர்யா ரஜினிகாந்த் அவர்கள் தான் ஹீரோயினாக நடிக்க வேண்டுமென்றால் அது அஜித்துடன் தான் என தெளிவாக கூறுகிறார்.

அதனைத் தொடர்ந்து மேலும் சில சுவாரசியமான கேள்விகளை டி டி அவர்கள் கேட்கிறார். அந்தக் கேள்விகள் அனைத்திற்கும் சௌந்தர்யா ரஜினிகாந்த் அவர்கள் மிக எளிமையான சுவாரஸ்யமாக பதிலளிக்கிறார் இதோ அந்த வீடியோ.

அஜித் மற்றும் குழு அடுத்த ஷெட்யூலுக்காக 21 நாட்களுக்கு பாங்காக் செல்கிறது. திட்டத்திற்கு நெருக்கமான ஒரு வட்டாரம் எங்களுக்குத் தெரிவித்தது, “அஜித் குமார் மற்றும் AK61 முழு குழுவும் செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதி இந்த மாரத்தான் படப்பிடிப்புக்காக பாங்காக் புறப்படுவார்கள். சில அதிரடி காட்சிகளை AK மற்றும் கும்பல் பாங்காக்கில் படமாக்குவார்கள்.” எச் எழுதி இயக்கியுள்ளார். வினோத், அஜித் குமாரின் ஏகே 61 படத்தை போனி கபூரின் பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் எல்எல்பி மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து தயாரித்துள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்