Friday, April 19, 2024 4:19 am

நான் சினிமாவில் நடிச்சா!! தலக்கூட மட்டும் தான் பிரபல பெண் தயாரிப்பாளர் ஓப்பன் டாக்!! கூறியது யார் தெரியுமா

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் அஜித் குமார் கோலிவுட் துறையில் மிகவும் பிரபலமான மற்றும் மிகப்பெரிய சூப்பர் ஸ்டார்களில் ஒருவர். படங்கள், தனிப்பட்ட செய்திகள் அல்லது திரைப்பட அறிவிப்புகள் என அவரது ஒவ்வொரு செய்தியையும் காத்துக்கொள்ளும் ஒரு பெரிய ரசிகர் பட்டாளத்தை அவர் அனுபவிக்கிறார். அதுமட்டுமின்றி, அவர் தனது அடிப்படை தோற்றம் மற்றும் ஸ்டைலுக்காகவும் எளிதில் அறியப்படுகிறார். நடிகரின் சமீபத்திய சால்ட் அண்ட் பெப்பர் லுக் இயற்கையான தாடி மற்றும் கூந்தலில் ரசிகர்களை கவர்ந்தது.

அஜித் குமார் தற்போது லடாக்கிற்கு பைக் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ளார், ஏனெனில் அவர் தனது வரவிருக்கும் படமான AK61 படப்பிடிப்பில் சிறிது நேரம் ஆய்வு செய்தார். தற்போது, ​​நடிகரின் சில புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. அவரது சமீபத்திய சால்ட் அண்ட் பெப்பர் லுக்கில் அவர் தனது கவர்ச்சியான தோற்றத்தையும் புன்னகையையும் காட்டுவதால் ரசிகர்களால் அமைதியாக இருக்க முடியாது. அஜித்திற்கு வயதாகவில்லை என்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது, மேலும் அவரது 50 வயது 20களின் முற்பகுதியைப் போல் தெரிகிறது.

எச்.வினோத் படத்தின் ஷாட் இடைவேளையின் நடுவே, அஜீத்தும் அவருடன் நடித்த மஞ்சு வாரியரும் லடாக்கிற்கு சாகச பைக் சுற்றுலா சென்றனர். நடிகர்களின் பைக் சுற்றுப்பயணத்தின் பல படங்கள் இணையத்தில் புயலை கிளப்பியுள்ளன. உண்மையில், மஜ்னு தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் ஒரு குறிப்புடன் சில படங்களைப் பகிர்ந்ததால், அஜித்துடன் தனது பைக் சுற்றுப்பயணத்தைப் பற்றி மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறார்.

தொழிலதிபர் விசாகனை மணந்த சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் மகள் சௌந்தர்யா ரஜினிகாந்துக்கு ஆண் குழந்தை பிறந்துள்ளது. குழந்தை அவர்களின் இரண்டாவது குழந்தை மற்றும் தம்பதிகள் அவருக்கு வீர் ரஜினிகாந்த் வணங்காமுடி என்றும், முதல் குழந்தைக்கு வேத் கிருஷ்ணா என்றும் பெயரிட்டுள்ளனர்.

இந்நிலையில் அந்த வகையில் தமிழ் சினிமாவில் திரையுலகில் முன்னணி நடிகரின் மகளும் இயக்குனரும், தயாரிப்பாளருமான ரஜினிகாந்தின் இளைய மகள் சவுந்தர்யா ரஜினிகாந்த் அவர்கள் விஜய் தொலைக்காட்சியில் அளித்த பேட்டி ஒன்றில் தொகுப்பாளினி டிடி அவர்கள் உங்களுக்கு யாருடன் நடிக்க விருப்பம் என ஒரு கேள்வியை எழுப்புகிறார்.

அதற்கு சற்றும் யோசிக்காமல் சௌந்தர்யா ரஜினிகாந்த் அவர்கள் தான் ஹீரோயினாக நடிக்க வேண்டுமென்றால் அது அஜித்துடன் தான் என தெளிவாக கூறுகிறார்.

அதனைத் தொடர்ந்து மேலும் சில சுவாரசியமான கேள்விகளை டி டி அவர்கள் கேட்கிறார். அந்தக் கேள்விகள் அனைத்திற்கும் சௌந்தர்யா ரஜினிகாந்த் அவர்கள் மிக எளிமையான சுவாரஸ்யமாக பதிலளிக்கிறார் இதோ அந்த வீடியோ.

அஜித் மற்றும் குழு அடுத்த ஷெட்யூலுக்காக 21 நாட்களுக்கு பாங்காக் செல்கிறது. திட்டத்திற்கு நெருக்கமான ஒரு வட்டாரம் எங்களுக்குத் தெரிவித்தது, “அஜித் குமார் மற்றும் AK61 முழு குழுவும் செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதி இந்த மாரத்தான் படப்பிடிப்புக்காக பாங்காக் புறப்படுவார்கள். சில அதிரடி காட்சிகளை AK மற்றும் கும்பல் பாங்காக்கில் படமாக்குவார்கள்.” எச் எழுதி இயக்கியுள்ளார். வினோத், அஜித் குமாரின் ஏகே 61 படத்தை போனி கபூரின் பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் எல்எல்பி மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் இணைந்து தயாரித்துள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்