28.9 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeஇந்தியா5G சகாப்தத்தில் இந்திய நிறுவனங்களுக்கு சக்தி அளிக்க ஐபிஎம், ஏர்டெல் கைகோர்க்கின்றன

5G சகாப்தத்தில் இந்திய நிறுவனங்களுக்கு சக்தி அளிக்க ஐபிஎம், ஏர்டெல் கைகோர்க்கின்றன

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அருணாச்சல ஹெலிகாப்டர் விபத்து: ராணுவ மரியாதையுடன் மேஜர் ஜெயந்த்...

அருணாச்சலப் பிரதேசத்தில் ஹெலிகாப்டர் விபத்தில் உயிரிழந்த ராணுவ விமானப் படையைச் சேர்ந்த...

நாடாளுமன்றத்தில் பிரதமர் மோடி முக்கிய அமைச்சர்களுடன் ஆலோசனை நடத்தினார்

பிரதமர் நரேந்திர மோடி தனது உயர்மட்ட அமைச்சர்களுடன் நாடாளுமன்றத்தில் வியாழக்கிழமை ஆலோசனை...

ஆசிரியர் தகுதித் தேர்வை பஞ்சாப் ரத்து செய்துள்ளது

ஒரே தாளில் பல தேர்வு வினாக்களுக்கான சரியான விடைகள் தடிமனான எழுத்துருவில்...

குஜராத்தில் வல்சாத் பகுதியில் உள்ள 10 குப்பை...

வல்சாத் மாவட்டத்தில் உள்ள வாபி பகுதியில் உள்ள 10 குப்பை குடோன்களில்...

டெக் மஹிந்திராவின் புதிய எம்டி மற்றும் சிஇஓவாக முன்னாள்...

தகவல் தொழில்நுட்ப நிறுவனமான டெக் மஹிந்திரா, இன்ஃபோசிஸின் முன்னாள் தலைவர் மோஹித்...

இந்தியா 5G ரோல்-அவுட்டுக்கு தயாராகி வரும் நிலையில், கிளவுட் மேஜர் ஐபிஎம் மற்றும் பார்தி ஏர்டெல் ஆகியவை நாட்டில் ஏர்டெல்ஸ் எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் தளத்தை பயன்படுத்துவதாக அறிவித்தன, இதில் 20 நகரங்களில் 120 நெட்வொர்க் டேட்டா சென்டர்கள் இருக்கும்.

தொடக்கத்தில், ஐபிஎம் கிளவுட் சாட்டிலைட்டின் ஆதரவுடன் ஏர்டெல் எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் இயங்குதளம், ஆலை உற்பத்தி மற்றும் தரமான செயல்பாடுகளை சீராக்க மாருதி சுஸுகியின் முயற்சிகளுக்கு உதவும்.

“இந்தியா 5ஜியை அனுபவிப்பதற்குத் தயாராகி வரும் நிலையில், தொழில்கள் முழுவதும் உள்ள வணிகங்கள் பொருட்கள் மற்றும் சேவைகளை வழங்கும் விதத்தை மாற்றியமைக்க உதவும் ஒரு பெரிய வாய்ப்பை நாங்கள் காண்கிறோம்” என்று ஏர்டெல் பிசினஸ் நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கணேஷ் லக்ஷ்மிநாராயணன் கூறினார்.

“எங்களிடம் Nxtra பிராண்டின் கீழ் இந்தியாவில் கிடைக்கும் எட்ஜ் டேட்டா சென்டர்களின் மிகப்பெரிய நெட்வொர்க் உள்ளது, மேலும் இந்திய வணிகங்கள் தங்கள் முக்கியமான வணிகத் தேவைகளை அதிக செயல்திறனுடன் நிவர்த்தி செய்ய ஐபிஎம் உடனான எங்கள் பணியைப் பயன்படுத்துவோம்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பயன்படுத்தப்பட்டதும், உற்பத்தி மற்றும் வாகனம் உட்பட பல தொழில்களில் உள்ள பெரிய நிறுவனங்களை தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கும் செயல்பாடுகளுக்கும் புதிய மதிப்பை வழங்கும் புதுமையான தீர்வுகளை விரைவுபடுத்துவதற்கு — பாதுகாப்பாக விளிம்பில் இருக்கும் வகையில் இந்த தளம் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்தியாவில், 5G ஆனது 2035க்குள் $1 டிரில்லியன் டாலர் பொருளாதார தாக்கத்தை உருவாக்கும் ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளது.

ஐபிஎம் கிளவுட் பிளாட்ஃபார்மின் தலைவர் ஹோவர்ட் போவில்லே, ஏர்டெல்லுடன் இணைந்து ஐபிஎம்மின் ஹைப்ரிட் கிளவுட் ஆஃபர்களை அவர்களின் இந்திய மல்டி-அக்சஸ் எட்ஜ் கம்ப்யூட் வாடிக்கையாளர்களுக்கு கொண்டு வருவது, “அதிக வேகம் மற்றும் பாதுகாப்புடன் புதுமைகளை உருவாக்குவது போன்ற 5G மற்றும் எட்ஜ் வழங்கும் வாய்ப்புகளை அவர்கள் ஏற்றுக்கொள்ள உதவும்” என்றார். .

ஏர்டெல்லின் எட்ஜ் கம்ப்யூட்டிங் பிளாட்ஃபார்ம், ஒரு கலப்பின சூழலாக பயன்படுத்தப்படுகிறது, இது IBM Cloud Satellite மற்றும் Red Hat OpenShift ஐ அடிப்படையாகக் கொண்டது.

“ஏர்டெல் பிசினஸ் மற்றும் ஐபிஎம்முடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம், மேலும் எங்களின் பணியாளர்களின் நிபுணத்துவத்தை அதிகரிக்க AI மற்றும் பகுப்பாய்வுகளை விளிம்பில் பயன்படுத்துவதற்கான பரந்த சாத்தியக்கூறுகளை ஆராய்வதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்” என்று HR மற்றும் IT மூத்த நிர்வாக இயக்குனர் ராஜேஷ் உப்பல் கூறினார். , மாருதி சுசுகி.

சமீபத்திய கதைகள்