Thursday, March 30, 2023

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் AK 61 படத்தின் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

நடிகர் அஜித்தின் தற்போதைய பைக் பயணத்தின் புகைப்படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் ஆளும் மற்றும் தேசிய அளவில் ட்ரெண்டாகி வருகின்றன. கடந்த வாரம் கார்கில் சென்ற நடிகர், அங்கு சென்று அஞ்சலி செலுத்தினார். பிரத்யேக புதுப்பிப்பு என்னவென்றால், நடிகர் திங்கள்கிழமை சென்னைக்கு மேலும் சவாரி செய்வதற்கு முன்பு ரிஷிகேஷை அடைந்தார். நடிகர் தனது பயணத்தின் படங்களை ஆர்வத்துடன் தனது நெருங்கிய வட்டத்துடன் பகிர்ந்து வருகிறார். “நடிகர் அஜித் தனது பைக் பயணத்தின் இறுதி கட்டத்தில் இருக்கிறார், அடுத்த வார தொடக்கத்தில் சென்னை திரும்புவார்.

அவர் ரிஷிகேஷில் இருக்கிறார், கங்கையில் சவாரி செய்கிறார். அவர் உடனடியாக ஏகே 61க்கான வேலையைத் தொடங்குவார் மற்றும் நகரத்தில் உள்ள தனது பகுதிகளுக்கு டப்பிங் செய்வார். படத்தின் தீவிரமான சண்டைக் காட்சிகளை படமாக்க பாங்காக் புறப்படுகிறார் ”

AK61 இன் குழு முன்னதாகவே பாங்காக் புறப்பட்டு, தென்கிழக்கு ஆசியாவில் உள்ள பிரபல ஸ்டண்ட் நடனக் கலைஞர்களை உள்ளடக்கிய ஸ்டண்ட் காட்சிகளுக்கான ஏற்பாடுகளைச் செய்யும். “AK61 அக்டோபரில் முழுமையாக மூடப்பட்டிருக்கும்,” ஆதாரம் மேலும் கூறியது.

AK61 ஒரு வங்கிக் கொள்ளையைச் சுற்றி வருகிறது, மேலும் அஜித் சாம்பல் நிற நிழல்களுடன் நடிக்கிறார். அஜித்தின் லே-லடாக் பயணத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்த மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார்.

AK61 இன் குழு முன்னதாகவே பாங்காக் புறப்பட்டு, தென்கிழக்கு ஆசியாவில் உள்ள பிரபல ஸ்டண்ட் நடனக் கலைஞர்களை உள்ளடக்கிய ஸ்டண்ட் காட்சிகளுக்கான ஏற்பாடுகளைச் செய்யும்.என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

ரிஷிகேஷ் பைக் பயணத்திற்குப் பிறகு, சென்னையில் AK61 க்கு டப்பிங் முடிக்கிறார் அஜித். இது தற்போது வைரலாகி வருகிறது !!

அஜீத் சாகச பயணத்தில் இருந்து இன்னும் திரும்பாததால் சற்று தாமதமாக ‘ஏகே 61’ படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்வார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு வாரியர், வீரா, ஜான் கொக்கன், அஜய் மற்றும் நடிகர்களுடன் சமீபத்திய சேர்க்கை சிபி சந்திரன் ஆகியோரும் பாங்காக் அட்டவணையின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்கள். சில முக்கிய பைக் ஆக்ஷன் காட்சிகளை அட்டவணையின் போது படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர்.

சமீபத்திய கதைகள்