28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

கமலை வைத்து அஜித்துக்கு கொக்கி போடும் கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் !! செவி சாய்ப்பாரா அஜித் !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

கமல்ஹாசனின் சூப்பர் ஹிட் 2006 திரைப்படம் கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கிய ‘வேட்டையாடு விளையாடு’ தமிழில் போலீஸ் படங்களில் ஒரு கல்ட் கிளாசிக் ஆகும். ஜிவிஎம்மின் அதிநவீன திரைக்கதை மற்றும் இயக்கத்தில் ராகவன் ஐபிஎஸ் ஆக கமல் நடிப்பதை காண ரசிகர்கள் பல வருடங்களாக தொடர்ந்து கோரிக்கை வைத்து வருகின்றனர்.

ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவின் போது கமல், அதன் தொடர்ச்சியின் திரைக்கதையை ஜிவிஎம் நிறுவனத்திடம் கேட்டதாகவும், இப்போதும் அதற்காகக் காத்திருப்பதாகவும் தெரிவித்தார். பிரபல நாவலாசிரியர் ஜெயமோகன் திரைக்கதை எழுதுகிறார், விரைவில் தயாராகிவிடும் என்று மேடையில் இருந்த கிளாசிக் இயக்குனர் பதிலளித்தார். இந்த திட்டம் மிகவும் தீவிரமாக உள்ளது மற்றும் விரைவில் மாடிக்கு செல்லும் என்பதற்கு இது ஒரு தெளிவான அறிக்கையாகும்.

இப்போது ஒரு பிரத்யேக நேர்காணலில், ஜெயமோகன், ‘வேட்டையாடு விளையாடு 2’ படத்தில் கமல் ஓய்வு பெற்ற காவலராக நடிக்கிறார் என்றும், காவல்துறையின் கடினமான வழக்கை முறியடிக்க அவர் அழைக்கப்படுவார் என்றும் கூறியுள்ளார். அசல் படத்தில் கமலின் மனைவியாக ஜோதிகா கதாநாயகியாக நடித்தார், ஆனால் அவர் மீண்டும் வருவாரா இல்லையா என்பதைப் பார்க்க வேண்டும்.

ஜி.வி.எம் இயக்கத்தில் சிம்பு நடிப்பில் இந்த வாரம் வெளியான ‘வெண்டு தணிந்தது காடு’ மற்றும் மணிரத்னத்தின் பிரம்மாண்டமான மல்டிஸ்டாரர் படமான ‘பொன்னியின் செல்வன்’ செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி திரைக்கு வருவதற்கும் ஜெயமோகன்தான் எழுத்தாளர். ஜெயமோகனின் ‘துணைவன்’ சிறுகதையை அடிப்படையாகக் கொண்டு சூரி, விஜய் சேதுபதி நடித்த வெற்றிமாறன் படம் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

மேலும் கௌதம் வாசுதேவ் பிரபல ஆங்கில பத்திரிக்கைக்கு லைவ்வாக உரையாடல் செய்துள்ளார்.

அந்த உரையாடலின் பொழுது கௌதம் வாசுதேவ மேனன் ‘வேட்டையாடு விளையாடு 2’படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தின் கதையை எழுதி முடித்து விட்டதாகவும் அது மிகவும் நன்றாக வந்துள்ளதாகவும் கூறினார். மேலும் கதாபாத்திரத்தின் அடுத்த கட்டத்தை வெளிப்படுத்துவதற்காக இந்த கதைகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் விரைவில் அஜித்திடம் இந்த கதையை கூறி திரைப்படம் எடுக்கப்படும் என்று கௌதம் வாசுதேவ மேனன் கூறியுள்ளார்.

அதுமட்டுமில்லாமல் வேட்டையாடு விளையாடு 2’பாகத்தின் கதையை உருவாக்குவது மிகவும் சவாலாக இருந்ததாகவும் கூறியுள்ளார், கண்டிப்பாக ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பை இந்த திரைப்படம் பூர்த்தி செய்யும் எனவும் கூறினார் மேலும் இரண்டாவது பாகத்தில் வில்லனாக அர்ஜுன் தாஸ், விஜய்சேதுபதி மற்றும் சுதீப் இடம் பேச்சுவார்த்தை நடக்க இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளன அதனால் இரண்டாம் பாகத்தில் வில்லன் வேற லெவலில் இருப்பது உறுதி.

எழுத்தாளர் ஜெயமோகன் ஒரு பையனை மையமாக வைத்து வசனம் எழுதியிருந்தார். கதையின் பாதியை முடித்த பிறகு, மேலும் உள்ளீடுகளைப் பெற அந்த நபரைச் சந்தித்தார். இந்த படம் உங்களைப் போன்ற அனைத்து விமர்சகர்களுக்கானது, மசாலா பொழுதுபோக்குகளுக்குப் பதிலாக தரமான படங்களை எடுக்க வேண்டும் என்று ‘ஸ்டார்களை’ தொடர்ந்து கேட்டுக்கொள்கிறார். உங்கள் அனைவரின் ஊக்கமும் படத்திற்கு தேவை. இது ஹீரோ குண்டர்களை காற்றில் பறக்க அனுப்பும் படம் அல்ல. இதில் வெல்ல முடியாத ஹீரோ இல்லை. திரைப்படங்களில் ஹீரோ எப்படி காயப்படுவதில்லை அல்லது சுடப்படுவதில்லை என்று நீங்கள் அனைவரும் கேள்வி எழுப்புகிறீர்கள், இல்லையா? இந்தப் படம் அப்படிப்பட்ட படம் இல்லை

சமீபத்திய கதைகள்