27.8 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

துல்கர் சல்மானின் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

விஜய் சத்யா நடித்த ரஜினி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ...

விஜய் சத்யாவின் ரஜினி படத்தின் டிரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வியாழக்கிழமை வெளியிட்டனர். வெங்கடேஷ்...

பொன்னியின் செல்வனுக்கான விக்ரமின் புதிய லூக் வைரல் !

பொன்னியின் செல்வன் II ஏப்ரல் 28 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரும்...

பீட்சா 3 தி மம்மி’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

சிவி குமார் தயாரிப்பில் அறிமுக இயக்குனர் மோகன் கோவிந்தின் 'பீட்சா 3...

சைக்கோ-த்ரில்லர் படமாக உருவாகி வரும் ‘சுப்’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் தங்களின் முதல் பாடலான ‘கயா கயா கயா’வை திங்களன்று வெளியிட்டனர்.

இன்ஸ்டாகிராமில், நடிகர் துல்கர் சல்மான், “கயா கயா கயா ஆ கயா !!!#ChupOn23September #ChupRevengeOfTheArtist” என்று தலைப்பிட்ட பாடலின் ஒரு காட்சியைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

அமித் திரிவேதி இசையமைத்து, ஸ்வானந்த் கிர்கிரே எழுதிய இந்தப் பாடல், காதல் மற்றும் சிலிர்ப்பின் திருப்பத்தை நமக்குத் தருகிறது. இசை மற்றும் இரட்டையர்கள், துல்கர் சல்மான் மற்றும் ஸ்ரேயா தன்வந்திரி பாடல்களுக்கு ஒரு காதல் அடுக்கு கொடுப்பதைக் காண முடிந்தது, வீடியோவின் போது கொலை மர்மங்களின் தொடர்ச்சியான ஃப்ளாஷ்கள் சிலிர்ப்பான அதிர்வைக் கெடுக்காமல் வைத்திருக்கின்றன.

பாடலைப் பற்றி இயக்குனர் ஆர் பால்கி பேசுகையில், “அமித் திரிவேதி ஒரு அற்புதமான வேலையைச் செய்துள்ளார். எந்தப் படத்திற்கும் இசை முக்கியத்துவம் பெறுகிறது மற்றும் மிக முக்கியமாக படத்துடன் தொடர்புடையது. ‘சுப்’ என்பது காதல் மற்றும் த்ரில் மற்றும் அதன் இசையின் அசாதாரண கலவையாகும். இருவரையும் ஈடுபடுத்த வேண்டியிருந்தது.

‘கயா கயா கயா’ படத்தின் புதிரான கூறுகளை பொருத்தமாக உள்ளடக்கியது மற்றும் அதன் ஓட்டத்தில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். மொத்த ஸ்கோரும் மெய்சிலிர்க்க வைக்கிறது, விரைவில் அவை அனைத்தையும் வெளியிட ஆவலுடன் காத்திருக்கிறோம்.”

பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆர் பால்கி இயக்கத்தில், துல்கர் சல்மான், சன்னி தியோல், பூஜா பட் மற்றும் ஸ்ரேயா தன்வந்தரி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர் மற்றும் செப்டம்பர் 23, 2022 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

இப்படம் ஒரு காதல் மனநோயாளி திரில்லர் என கூறப்படுகிறது. இந்த படம் தலைசிறந்த திரைப்பட தயாரிப்பாளர் குரு தத் மற்றும் அவரது 1959 ஆம் ஆண்டு கிளாசிக் ‘காகஸ் கே பூல்’ ஆகியோருக்கு மரியாதை செலுத்துவதாக கூறப்படுகிறது.

இதற்கிடையில், பாலிவுட் ஐகான் அமிதாப் பச்சன் இப்போது இயக்குனர் ஆர் பால்கியின் உளவியல் த்ரில்லர் ‘சுப்’ படத்திற்கு இசையமைப்பாளராக அறிமுகமாக உள்ளார். இயக்குனர் ஆர் பால்கி ‘பா’, ‘கி அண்ட் கா’, ‘பேட்மேன்’ மற்றும் ‘ஷமிதாப்’ போன்ற கண்கவர் படங்களுக்கு பெயர் பெற்றவர், இது விமர்சகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து நேர்மறையான பதில்களைப் பெற்றது.

இதற்கிடையில், துல்கர் தற்போது ராஷ்மிகா மந்தனா மற்றும் மிருணால் தாக்கூர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்து சமீபத்தில் வெளியான ‘சீதா ராமம்’ படத்திற்காக நிறைய பாராட்டுகளைப் பெறுகிறார்.

மறுபுறம், சன்னி, இயக்குனர் அனில் ஷர்மாவின் ‘கதர் 2’ படத்திலும், அமீஷா படேல் மற்றும் உத்கர்ஷ் சர்மாவுடன், மற்றும் ‘அப்னே 2’ இல் அவரது தந்தை தர்மேந்திரா, அவரது சகோதரர் பாபி தியோல் மற்றும் அவரது மகன் கரண் தியோல் ஆகியோருடன் நடிக்கிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்