Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாபாக்ஸ் ஆபிஸில் தோல்வியை சந்தித்த கோப்ரா !! ப்ளாப் ஹீரோ ஆகிவிட்டாரா விக்ரம்? அதிர்ச்சி ரிப்போர்ட்

பாக்ஸ் ஆபிஸில் தோல்வியை சந்தித்த கோப்ரா !! ப்ளாப் ஹீரோ ஆகிவிட்டாரா விக்ரம்? அதிர்ச்சி ரிப்போர்ட்

Date:

Related stories

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில்...

இங்கிலாந்து, இத்தாலியுடன் இணைந்து ஜப்பான் புதிய போர் விமானத்தை உருவாக்க உள்ளது

டோக்கியோ தனது பாரம்பரிய கூட்டாளியான அமெரிக்காவிற்கு அப்பால் பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பை விரிவுபடுத்தும்...
spot_imgspot_img

இயக்குனர் அஜய் ஞானமுத்து ‘டிமாண்டே காலனி’ என்ற திகில் நாடகத்தின் மூலம் அசத்தலான அறிமுகமானார், பின்னர் அவர் தனது இரண்டாவது இயக்கமான ‘இமைக்கா நொடிகள்’ மூலம் ரசிகர்களை கவர்ந்தார். ஆனால் இயக்குனரின் மூன்றாவது படமும் சமீபத்தில் வெளியான ‘கோப்ரா’வும் ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்யவில்லை.

தற்போது, ‘கோப்ரா’ இயக்குனர் அஜய் ஞானமுத்துவுக்கு சிவப்பு அட்டை வழங்கப்பட உள்ளதாக அதிர்ச்சி தகவல் வெளியாகியுள்ளது. ‘கோப்ரா’ தயாரிப்பாளர்கள் அஜய் ஞானமுத்துவின் பணியால் அதிருப்தி அடைந்துள்ளனர், மேலும் அவர்களுக்கு இடையே எப்போதும் பிரச்சினை இருந்து வருகிறது. படத்தின் தயாரிப்பு செலவு மதிப்பிடப்பட்ட பட்ஜெட்டை விட கிட்டத்தட்ட 15 கோடி அதிகமாக முடிந்தது, இதனால் இரு தரப்பினருக்கும் இடையே தகராறு ஏற்பட்டது.

‘கோப்ரா’ பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரிய மாற்றத்தை ஏற்படுத்தவில்லை, மேலும் இயக்குனர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க தயாரிப்பாளர்கள் சங்கத்தை அணுக முடிவு செய்துள்ளனர். இருப்பினும், சீயான் விக்ரம் ‘கோப்ரா’ தயாரிப்பில் அஜய் ஞானமுத்துவுக்கு தனது ஆதரவைக் காட்டியுள்ளார் மற்றும் விரைவில் இயக்குனருடன் மீண்டும் இணைவதாக உறுதியளித்தார்.

ஆனால் படத்திற்கான வசூல் ரசிகர்கள் எதிர்ப்பார்த்த அளவு இல்லை என்பது தான் அனைவருக்கும் வருத்தம். முதல் நாளில் இருந்தே பட வசூல் குறைந்தே தான் இருந்தது.13 நாட்களில் மொத்தமாக படம் ரூ. 55 கோடி வரை தான் வசூலித்துள்ளதாம். ரூ. 100 கோடி பட்ஜெட்டில் தயாரான இப்படம் பாதி நஷ்டத்தில் முடிவுக்கு வந்துள்ளது.

அஜய் ஞானமுத்து ‘கோப்ரா’ படத்தின் புரமோஷன் நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்கவில்லை, ஏனெனில் அவர் ரிலீஸுக்கு முன் படத்தின் இறுதிப் பிரதியில் பிஸியாக இருந்தார், மேலும் பட வெளியீட்டிற்குப் பிறகு ப்ரோமோஷன்களில் இணைவதாக உறுதியளித்தார். ஆனால் படத்திற்கான கலவையான விமர்சனங்கள் விளம்பரங்களை நிறுத்திவிட்டன, இயக்குனர் இன்னும் பார்வையாளர்களிடம் பேசவில்லை.

‘கோப்ரா’ அதன் நீட்டிக்கப்பட்ட இரண்டாம் பாதி மற்றும் 3 மணிநேரம் 3 நிமிடங்களுக்கு விமர்சனத்தை எதிர்கொண்டது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் அதன் இரண்டாம் நாள் மாலை காட்சிகளில் இருந்து படத்தின் 20 நிமிடங்களை சுருக்கி ஒரு சிறிய பதிப்பை வழங்கினர். ஆனால் ஆரம்பகால விமர்சனங்கள் படத்தின் திரையரங்கு ஓட்டத்தை பாதித்ததால் அது படத்திற்கு உதவவில்லை.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories