29.4 C
Chennai
Sunday, March 26, 2023

அஜித்திற்குகாக நீண்ட வருடமாக காத்திருக்கும் பிரபல இயக்குனர் !! செவி சாய்ப்பரா அஜித் !!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சமந்தா நடித்த ‘சாகுந்தலம்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

நாட்டின் மிகப்பெரிய கதாநாயகிகளில் ஒருவரான சமந்தா, அதிக ரசிகர்களைக் கொண்டவர். அவர்...

பத்து தல படத்தின் ‘ரவுடி’ வீடியோ பாடல்...

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' படம் மார்ச் 30 ஆம் தேதி...

தனது தந்தை இறந்த துக்கத்தில் அஜித் செய்த அந்த...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

வரலக்ஷ்மி ஆரவ் நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

அவரது சமீபத்திய குற்ற நாடகம் கொண்டரால் பாவம் வெற்றிக்குப் பிறகு, வரலட்சுமி...

தனுஷின் ‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தின் போர் காட்சி வீடியோ...

இயக்குனர் அருண் மாதேஸ்வரனுடன் இணைந்து தனுஷ் தனது அடுத்த படத்திற்கு 'கேப்டன்...

அஜீத் குமார் தனது வரவிருக்கும் ‘AK61’ திரைப்படத்தின் மூலம் 2023 பொங்கல் அன்று திரைக்கு வர இருக்கிறார், இதற்காக அவர் மூன்றாவது முறையாக எச் வினோத் மற்றும் போனி கபூருடன் இணைந்தார். பாங்காக்கில் அஜித்துடன் ஹை-ஆக்டேன் ஸ்டண்ட் காட்சிகளை படமாக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதாக நாங்கள் முன்பு உங்களுக்கு தெரிவித்தோம்.

‘AK61’ குழு அடுத்த வாரம் பாங்காக்கிற்கு பறக்கும், மேலும் இந்த அட்டவணை சுமார் 3 வாரங்களுக்கு தொடரும். ஏ.கே.யின் பைக் காட்சிகள் உட்பட சில உற்சாகமூட்டும் ஸ்டண்ட் காட்சிகள் பாங்காக் அட்டவணையில் படமாக்கப்படும். மேலும், ‘பிக் பாஸ்’ புகழ் சிபி சந்திரன் ‘ஏகே 61’ படத்தில் நடிப்பதை சமீபத்தில் உறுதிப்படுத்தினார்.

இவர் ஏற்கனவே தளபதி விஜய்யுடன் ‘மாஸ்டர்’ படத்தில் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அக்டோபர் மாதத்தில் படப்பிடிப்பு முழுவதும் முடிவடையும். மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், அஜய், ஜான் கொக்கன், மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார்.

இந்நிலையில் மூன்றாவது முறையாக ஏகே61 படம் உருவாகி வருகிறது.இந்நிலையில் சில வருடங்களாக அஜித்துடன் இணைந்து பணியாற்ற வேண்டும் என்று விஷ்ணுவர்தன் ஒரு கதை தயார் செய்து வைத்துள்ளார். அஜித்துக்கு பில்லா, ஆரம்பம் போன்ற ஹிட் படங்களை விஷ்ணுவர்தன் கொடுத்துள்ளார்.

இந்நிலையில் விஷ்ணுவர்தனின் கதையை கேட்ட அஜித் கண்டிப்பாக படம் பண்ணலாம் என கூறிவிட்டு தற்போது வரை வாய்ப்பு கொடுக்காமல் இழுத்தடித்து வருகிறாராம். ஆனால் சமீப காலமாக அஜித்தின் படம் பெரிய அளவில் போகவில்லை.

இதனால் தற்போது அஜித் வான்டட் ஆக விஷ்ணுவர்தன் படத்தில் நடிக்க ஒப்புக் கொண்டுள்ளாராம்.

விஷ்ணுவர்தனின் கேங்ஸ்டர் கதையில் மீண்டும் அஜித் நடிக்க உள்ளதால் அவரது ரசிகர்கள் உச்சகட்ட மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். ஏனென்றால் அஜித்தின் திரை வாழ்க்கையில் மிக முக்கியமான படங்களில் ஒன்று பில்லா. அஜித்தை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் சென்ற படம் பில்லா என்றால் அது மிகையாகாது. அது போன்ற மீண்டும் ஒரு படத்திற்காக அஜித் ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர்.

செப்டம்பர் மாதத்திற்குள் படப்பிடிப்பை முடிக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது. அஜீத் குமாருக்கு ஜோடியாக மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய் மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ஜிப்ரான் இசையமைக்க, ‘ஏகே61’ படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். படத்திற்கு ‘வல்லமை’ என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்