Monday, June 17, 2024 3:44 am

அஜித்தின் அந்த செயலை பார்த்து மெய்சிலிர்த்து போன கேப்டன் விஜயகாந்த்..!நீங்களே பாருங்க

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமார் தனது வரவிருக்கும் ‘AK61’ திரைப்படத்தின் மூலம் 2023 பொங்கல் அன்று திரைக்கு வர இருக்கிறார், இதற்காக அவர் மூன்றாவது முறையாக எச் வினோத் மற்றும் போனி கபூருடன் இணைந்தார். பாங்காக்கில் அஜித்துடன் ஹை-ஆக்டேன் ஸ்டண்ட் காட்சிகளை படமாக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதாக நாங்கள் முன்பு உங்களுக்கு தெரிவித்தோம்.

இந்நிலையில் நடிகர் அஜித் எப்போதும் சினிமாவில் மற்ற கவிஞர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் என அனைவரும் மதிக்கும் ஒரு நடிகராக இருக்கிறார். ஏனென்றால் இவர் எந்த ஒரு தீங்கான விஷயத்திலும் ஈடுபட மாட்டார் தான் உண்டு தன் வேலை உண்டு என இருப்பார். இவர் சினிமாவில் நடிப்பதை தவிர்த்து தனக்கு பிடித்த சில விஷயங்களிலும் ஈடுபட்டு வருகிறார்..

மற்றும் குடும்பத்தையும் சிறப்பாக கவனித்து வருகிறார் அது ரசிகர்களுக்கு மிகவும் இன்ஸ்பயரிங் ஆக இருந்து வருகிறது. அஜித்தை ரோல் மாடலாக கொண்டு பல இளம் நடிகர்கள் மற்றும் ரசிகர்களும் பின் தொடர்கின்றனர். தற்போது அஜித் தனது 61வது திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

இந்த படத்தின் சூட்டிங் விறுவிறுப்பாக சென்று கொண்டிருக்கிறது. இதை தொடர்ந்து அடுத்த தனது 62வது திரைப்படத்தில் நடிக்கவும் விக்னேஷ் சிவனுடன் கமிட்டாகியுள்ளார். இந்த நிலையில் அஜித் அவர் குறித்து எந்த தகவலையும் சோசியல் மீடியாவில் வெளியிடவில்லை என்றாலும் தினம் ஒரு தகவல் அஜித் குறித்து மற்ற பிரபலங்கள் மூலம் வெளிவந்த வண்ணமே இருக்கின்றன.

அப்படி சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கேப்டன் விஜயகாந்த் அஜித்தை பாராட்டி பேசி இருக்கிறார் அது ஏன் என்பது குறித்த தகவல் தற்போது வெளிவந்துள்ளது. சில வருடங்களுக்கு முன்பு தமிழ் நடிகர்கள் பலரும் ஒன்றுகூடி உண்ணாவிரதப் போராட்டத்தை நடத்தினர். அப்போது கேப்டன் விஜயகாந்த் அஜித் இடம் ரொம்ப நேரம் உரையாடலில் இருந்தாராம்.

அது பெரிய விஷயமாக பேசப்பட்டது. கேப்டன் விஜயகாந்த் அஜித்திடம் அப்போது என்ன பேசினார் என்றால் அஜித் நடித்த பில்லா படம் குறித்து பாராட்டினாராம். மேலும் இந்த ட்ரெண்டு கேத்த சரியான படங்களை தேர்வு செய்து நடித்து சக்சஸ் செய்கிறீர்கள் என கேப்டன் விஜயகாந்த் அஜித் குறித்து புகழ்ந்து பேசினாராம்.

மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், அஜய், ஜான் கொக்கன், மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்