Thursday, March 30, 2023

சுமார் 12 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு மீண்டும் அஜித்துடன் இணையும் கூட்டணி.! அஜித் படத்தின் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

அஜித் குமார் தனது திரையுலக வாழ்க்கையையும், பைக்கிங் மற்றும் ரைபிள் ஷூட்டிங் மீதான ஆர்வத்தையும் வியக்கத்தக்க வகையில் கையாளுகிறார். அவர் தற்போது தனது வரவிருக்கும் திரைப்படமான ‘AK 61’ இன் இறுதி நீண்ட அட்டவணைக்கு தயாராகி வருகிறார், இது செப்டம்பர் இறுதியில் முடிவடையும். எச்.வினோத் இயக்கிய இப்படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார், இதில் சஞ்சய் தத், மஞ்சு வாரியர் மற்றும் பலர் முக்கிய நடிகர்களுடன் நடித்துள்ளனர்.

இதற்கிடையில், அஜித்தின் அடுத்த ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ப்ரீ புரொடக்ஷன் பணிகளும் நடந்து வருகின்றன, மேலும் படக்குழுவுக்கு நெருக்கமான வட்டாரங்களில் இருந்து சுவாரஸ்யமான தகவல்கள் கசிந்து வருகின்றன. இந்தப் படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்க, அனிருத் இசையமைக்க, லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மெகா பட்ஜெட்டில் தயாரிக்கிறது.

‘ஏகே 62’ பற்றிய சமீபத்திய சலசலப்பு என்னவென்றால், கதாநாயகியாக நடிக்க ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் முதல் தேர்வு என்றும், கடந்த வாரம் அவருடன் விக்னேஷ் சிவன் ஆரம்ப கட்ட பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார் என்றும் கூறப்படுகிறது. அவர் நடிக்க வந்தால் 23 வருடங்களுக்கு பிறகு மீண்டும் அஜித்துடன் இணையவுள்ளார்.

கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரிப்பில் ராஜீவ் மேனன் இயக்கத்தில் 2000 ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘கண்டு கொண்டேன் கண்டு கொண்டேன்’ படத்தில் அஜித் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராய் இணைந்து நடித்தனர். இருப்பினும் படத்தில் மம்முட்டிக்கு ஜோடியாக ஐஸ்வர்யா நடித்தார், அதே நேரத்தில் அஜித் தபுவுடன் காதல் செய்தார்.என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது

இந்நிலையில் இப்படம் அஜித்தை மாறுபட்ட கோணத்தில் காட்டும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டு வந்த நிலையில் தற்போது இப்படத்தை பற்றிய ஒரு தகவல் இணையத்தில் வேகமாக பரவி வருகின்றது. அதாவது அஜித்தின் AK62 படத்தின் வில்லனாக பிரபல இயக்குனரும் நடிகருமான கௌதம் மேனன் நடிப்பதாக தகவல் வந்துள்ளது

இந்த நிலையில் அஜித்தின் 61 திரைப்படத்தில் வைகை புயல் வடிவேலு நடிக்க வாய்ப்புகள் இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளன. 12 வருடங்களுக்கு முன்பு எழில் இயக்கத்தில் ராஜா திரைப்படத்தில் அஜித் வடிவேலுக்கு இடையே கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டதால் மீண்டும் இணைந்து நடிக்கவில்லை என்ற தகவல் வெளியாகியது.

இதன் பின்னர் அஜித் வடிவேலு இணைந்து நடிப்பதை தவிர்த்து வந்த நிலையில் 12 வருடங்களுக்கு பிறகு இந்த கூட்டணி மீண்டும் இணைந்து நடிக்க இருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.இந்த செய்தி தற்போது வைரலாகிவருகிறது

இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் அஜீத் குமாரின் ‘AK62’ படம் இந்த வருடமே திரைக்கு வரவுள்ளது என்பது தெரிந்ததே. இப்போது, சமீபத்திய விஷயம் என்னவென்றால், தீபாவளி வெளியீடாகத் திட்டமிடப்பட்டுள்ள அவரது தற்போதைய படமான ‘AK61’ வெளியாவதற்கு முன்பே படம் தொடங்க வாய்ப்புள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்