Saturday, April 1, 2023

விஜய்க்கு தைரியம் இருந்தா அஜித்துடன் மோத சொல்லுங்கள்பார்க்கலாம்.! அரசியல் பிரபலம் அதிரடி கருத்து

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித் நடிக்கும் மூன்றாவது படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘ஏகே 61’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் படத்தின் முக்கிய படப்பிடிப்பு அட்டவணை நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. அடுத்தகட்ட படப்பிடிப்பு புனேவில் நடக்கும் என்றும், அந்த ஷெட்யூலின் போது சில முக்கியப் பகுதிகளை படமாக்க திட்டமிடப்பட்டது என்றும் கூறப்படுகிறது. இருப்பினும் சில நிதி காரணங்களால் படத்தின் படப்பிடிப்பு தாமதமாகி வருவதாகவும், தற்போது படத்தின் அடுத்த ஷெட்யூல் பாங்காக்கில் நடைபெறும் என சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. மேலும், 3 வார கால அட்டவணையில் சில பைக் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளை படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அஜீத், மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன் மற்றும் படத்தின் மற்ற முக்கிய நட்சத்திரங்கள் ஷெட்யூலின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் இயக்குனர் எச் வினோத் ஏற்பாடுகளில் ஈடுபட்டுள்ளார்.

நீண்ட வருடங்களாக சூப்பர் ஸ்டாராக வலம் வருபவர் ரஜினிகாந்த், ரஜினிகாந்திற்கு பிறகு சூப்பர் ஸ்டார் இடத்தை பிடிக்க பல நடிகர்கள் போட்டி போட்டு கொண்டிருக்கிறார்கள். ரஜினியை அடுத்து முன்னணி நடிகர்களாக தமிழ்த்திரையுலகில் இருப்பவர் அஜித் விஜய் இவர்கள் இருவரை அவரவர் ரசிகர்கள் அடுத்த சூப்பர் ஸ்டாராக தான் பார்த்து வருகிறார்கள்.

இந்தநிலையில் சமீபத்தில் பத்திரிக்கையாளர்களை சந்தித்த நாம் தமிழர் கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் ரஜினிக்கு அடுத்த சூப்பர்ஸ்டார் இடத்தில் விஜய் தான் நிரப்புவார் என்றார், மேலும் நடிகர் சிம்பு விஜய் இடத்தில் இருக்க வேண்டியவர் எனவும் கூறினார்.

அதுமட்டுமில்லாமல் சிம்பு நேரம் தவறாமல் கடைபிடிக்க வேண்டும் என கூறினார் இந்த நிலையில் இதுகுறித்து வார இதழுக்கு பேட்டி கொடுத்த மாநிலங்களவை எம்பி சசிகலா புஷ்பா, சினிமா தொடர்பான எந்தவொரு பின்புலமும் இல்லாமல் சாதாரண குடும்பத்திலிருந்து பிறந்து சின்னத்திரையில் கால்தடம் பதித்து பின்பு வெள்ளித்திரையில் சாதித்து சூப்பர் ஸ்டார் இடத்தை பிடிப்பதற்கு நகர்ந்து கொண்டே இருப்பவர் அஜித் தான்.

விஜய்க்கு துணிவு இருந்தால் அஜித் படத்தோடு ரிலீஸ் செய்து போட்டி போட சொல்லுங்கள் பார்க்கலாம், வசூலில் யார் கில்லி என தயாரிப்பாளர் கூறிவிடுவார்கள். ரஜினிக்கு அடுத்து சூப்பர் ஸ்டார் யார் என்ற கேள்வியை நடிகர்அஜித் தான் நிரப்புவார் என்றும் கூறியுள்ளார். இப்படி சசிகலா புஷ்பா பற்ற வைத்தது எங்கு போய் முடியுமோ என்று தெரியவில்லை.

விஜய் மற்றும் சூர்யாவுடன் ‘மாஸ்டர்’ மற்றும் ‘எதற்கும் துணிந்தவன்’ ஆகிய படங்களில் பணியாற்றிய சிபி சந்திரன், ‘ஏகே 61’ படத்தின் நடிகர்கள் பட்டியலில் சமீபத்திய சேர்க்கை ஆவார், மேலும் அவர் அடுத்த ஷெட்யூலுக்காக பாங்காக்கில் அணியுடன் சேரலாம். ‘அஜித் 61’ படத்தின் மொத்த படப்பிடிப்பையும் அக்டோபருக்குள் முடிக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் படம் டிசம்பர் அல்லது ஜனவரியில் பெரிய திரைக்கு வரலாம்.

‘ஏகே 61’ படத்தில் அஜீத் வில்லன் மற்றும் ஹீரோ என இரண்டு வேடங்களில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் அவரது அடர்ந்த தாடி தோற்றம் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. ஜிப்ரான் முதன்முறையாக அஜித்துக்கு இசையமைக்கிறார், மேலும் படத்தில் குறைவான பாடல்கள் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்