Thursday, April 18, 2024 9:05 am

அந்த ஒரு நொடியே மஹாலக்ஷ்மியை விவாகரத்து செஞ்சிருப்பேன்: ரவீந்தர் பேச்சால் ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

முருங்கக்காய் சிப்ஸ் போன்ற திட்டங்களுக்கு பெயர் பெற்ற லிப்ரா புரொடக்ஷன்ஸின் பிரபல தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் சந்திரசேகரன், யாமிருக்க பயமேன், அரசி, செல்லமாய், வாணி ராணி மற்றும் பிள்ளை நிலா போன்ற தொலைக்காட்சி தொடர்களில் பிரபலமான நடிகர் மகாலட்சுமியை மணந்தார்.

புதுமணத் தம்பதிகள் மகாலட்சுமியும், ரவீந்தர் சந்திரசேகரனும் மாறி மாறி தங்கள் காதலை வெளிப்படுத்தி சமூக வலைதளங்களில் தற்போதைய ட்ரெண்டிங் ஜோடிகளாக உள்ளனர். பல திருப்பங்களுடன் மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும் அவர்களின் காதல் கதைகளை பேட்டிகள் கொடுத்து பகிர்ந்து வருகின்றனர்.

லிப்ரா புரொடக்‌ஷன் தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் சந்திரசேகரன் சில நாட்களுக்கு முன்பு சின்னத்திரை நடிகை மகாலட்சுமியை திருமணம் செய்து கொண்டார். மகாலட்சுமிக்கு முன்பு அனிலுக்கு திருமணமாகி ஒரு மகன் இருந்தான். பின்னர் இருவரும் தனிப்பட்ட காரணங்களால் பிரிந்தனர். ரவீந்தர் சந்திரசேகரனும் மனைவியை பிரிந்து தனியாக வசித்து வந்தார்.

இதற்கிடையே கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு மகாலட்சுமியும், ரவீந்தரும் காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டனர். இவர்களது திருமண புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. திருமணத்திற்கு பிறகு இருவரும் சமூக வலைதளங்களில் தங்கள் காதலை பகிர்ந்து வருகின்றனர். தனியார் சேனலுக்கு அளித்த பேட்டியில், ரவீந்தர் சந்திரசேகரன், மகாலட்சுமிக்கு இதுவரை எதையும் பரிசளிக்கவில்லை என்றும், ஆனால் அவர் ஒவ்வொரு மாதமும் பரிசுகளை வழங்குவதாகவும் கூறினார்.

அவர்கள் மாலையும் கழுத்துமாக போட்டோ வெளியிட்டபோது தான் அனைவருக்கும் அவர்கள் திருமணம் பற்றி தெரியவந்தது.

அதன் பின் இணையத்தில் கடும் விமர்சனங்களையும் அவர்கள் சந்தித்து வருகிறார்கள். மஹாலக்ஷ்மி பணத்திற்காக தான் ரவீந்தரை திருமணம் செய்துகொண்டார் என ட்ரோல்கள் வந்தது. மேலும் அவர் பணம் இல்லாத ஒருவராக இருந்தால் திருமணம் செய்துகொண்டிருப்பாரா எனவும் கேள்வி எழுப்பி வருகிறார்கள்.

அந்த ட்ரோல்களுக்கு எல்லாம் பதிலடி அளிக்கும் விதமாக ரவீந்தர் மற்றும் மஹாலட்சுமி இருவரும் பேட்டிகள் கொடுத்து வருகிறார்கள்.

சமீபத்தில் ரவீந்தர் இன்ஸ்டாகிராமில் லைவ் வீடியோவில் பேசினார். மஹாலக்ஷ்மி நடித்து வரும் அன்பே வா சீரியல் இரவு 10 மணிக்கு பார்த்து முடித்துவிட்டு அதன் பிறகு 10.30க்கு தான் லைவ்வில் பேச வந்தனர்.

“நான் அன்பே வா சீரியலை பார்க்கணுமாம். 4 நாள் பார்த்திருந்தால் நான் இவளை டைவர்ஸ் செய்திருப்பேன்” என ரவீந்தர் கூறினார்.

‘அய்யய்யோ இதை டைட்டில் ஆக போட்டு வைரல் ஆக்கிடுவாங்களே ‘ என கூறி அவரே கலாய்த்தும் கொண்டார்.

https://www.instagram.com/ravindarchandrasekaran/?utm_source=ig_embed&ig_rid=b1e3430f-92c9-4ce2-a7aa-2c8cd18562d8

12 மாதங்களுக்கு விஜே மகாலட்சுமி 12 பரிசுகள் மற்றும் கேக்குகளை பரிசாக அளித்துள்ளார். தனக்கு மிகவும் சிறப்பான பரிசை வழங்க விரும்புவதாகவும், அதனால் தனது அன்பு மனைவி மகாலட்சுமிக்கு மிகவும் சிறப்பான ஒன்றை பரிசளிக்க பொறுமையாக காத்திருப்பதாகவும் ஃபேட்மேன் ரவீந்தர் கூறியுள்ளார். அவர்கள் தங்கள் உறவை மற்றவர்களுக்கு தெரியப்படுத்தாமல் கிட்டத்தட்ட ஒன்றரை வருடங்கள் வாழ்க்கையில் இருந்தனர் என்பதும் தெரியவந்துள்ளது.

நேர்காணலின் போது தம்பதிகள் பல எதிர்பாராத பதில்களை முன்வைத்தனர். திருமணத்திற்குப் பிறகு வரும் ட்ரோல்களைப் படித்த பிறகும் அவர்களுக்கு அனுபவம் உண்டு. நேர்காணலைப் பார்த்த பிறகு, அவர்கள் இருவரும் ஒருவரையொருவர் கவலைப்படுகிறார்கள், ட்ரோல்களை புறக்கணிக்கிறார்கள் என்பது தெளிவாகத் தெரிந்தது. ட்ரோல்களைப் பற்றி படித்த பிறகு, அவருடன் சிறந்த வாழ்க்கை வாழ வேண்டும் என்று உணர்ந்ததாக மகாலட்சுமி கூறினார்.

மகாலட்சுமியும் ரவீந்தரும் இணையத்தில் இன்று அதிகம் ட்ரெண்டிங் ஜோடிகளாக உள்ளனர். நேர்காணலுக்குப் பிறகு பல கேள்விகள் மற்றும் சந்தேகங்கள் தெளிவாகின்றன. அதேபோல், கோமாளி புகழுடன் சமையல் செய்து அவரது மனைவி பென்ஸ் ரியாவின் திருமண புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்