28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

சீரியல் நடிகை மகாலட்சுமி கணவரின் சொத்து மதிப்பு எவ்வளவு தெரியுமா ? கட்டிலுக்கு மட்டும் இம்முட்டு செலவா

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

பிரபல தமிழ் தயாரிப்பாளரான ரவீந்தர் சந்திரசேகரனுக்கும் நடிகை மகாலட்சுமிக்கும் வியாழன் அன்று திருமணம் நடைபெற்றது. அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் தனது மனைவியுடன் திருமண விழாவில் இருந்து தொடர்ச்சியான படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவர்கள் தங்கள் திருமண புகைப்படங்களில் அபிமானமாக இருக்கிறார்கள் மற்றும் பாரம்பரிய உடைகளை அணிந்திருப்பதைக் காணலாம்.

ரவீந்திரனும் மகாலட்சுமியும் செப்டம்பர் 1, 2022 அன்று காலை 11 மணிக்கு திருப்பதியில் நெருங்கிய குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் முன்னிலையில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். திருமண புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

சின்னத்திரையில் செய்தி வாசிப்பாளாராகவும் சீரியல் நடிகையாகவும் திகழ்ந்து பிரபலமானவர் நடிகை மகாலட்சுமி. சன் டிவி உள்ளிட்ட பல சீரியல்களில் நடித்து வந்த மகாலட்சுமி முதல் திருமணமாகி ஒரு மகன் இருக்கும் நிலையில் சில ஆண்டுகளுக்கு முன் விவாகரத்து செய்து பிரிந்து தனிமையில் வாழ்ந்து வந்தார்.

அதன்பின் திருமணமாகி குழந்தை இருக்கும் சீரியல் நடிகர் ஈஸ்வருடன் ரகசிய தொடர்பில் இருந்து சர்ச்சைக்குள்ளாகினார். அதன்பின் சீரியல்களில் கவனம் செலுத்தி வந்த மகாலட்சுமி, தயாரிப்பாளர் ரவிந்தரை இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

திருமணம் செய்தி தமிழ் சினிமாவையையே அதிரவைத்த நிலையில் திருமணம் குறித்து சில விளக்கங்களை ஊடகங்களுக்கு பேட்டி கொடுத்து கூறி வருகிறார்கள். தற்போது ஹனிமூன் பிளான் போட்டுள்ள மகாலட்சுமியின் மாத வருமானம் 2 அல்லது 3 லட்சம் என்ற செய்தி வெளியானது.

தற்போது தயாரிப்பாளர் ரவிந்தர் திருமணத்திற்கு முன் எவ்வாளவு சொத்து வைத்திருந்தார் என்ற தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

சமீபத்தில் லிப்ரா பிரடொக்ஷன் நிறுவனம் தயாரித்த படங்களை வைத்து பார்க்கையில் அவரது சொத்து மதிப்புத்தொகை 15ல் இருந்து 20 கோடி வரை இருக்கலாம் என்று தெரியவந்துள்ளது. திருமணத்திற்கு பிறகு கூட ஒரு படத்தினை தயாரிக்கவும் இருக்கிறார் ரவிந்தர்.

வாணி ராணி, ஆபிஸ், செல்லமாய், உதிரிப்பூக்கள் மற்றும் ஒரு கை ஓசை போன்ற தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து பிரபலமான நடிகை மகாலட்சுமி. திருமண புகைப்படங்களையும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். “என் வாழ்க்கையில் உன்னைப் பெற்றதற்கு நான் அதிர்ஷ்டசாலி.. உன் அன்பினால் என் வாழ்க்கையை நிரப்புகிறாய். லவ் யூ அம்மு.” படங்களில், ரவீந்திரன் ஒரு பாரம்பரிய முண்டு தோற்றத்தில் காணப்படுகிறார், அதேசமயம் மகாலட்சுமி அழகான தென்னிந்திய மணமகள் உடையைத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

தெரியாதவர்களுக்கு, மகாலட்சுமி முன்பு அனிலை மணந்தார், ஆனால் 2019 இல் பல்வேறு பிரச்சனைகளால் அவரை விவாகரத்து செய்தார். அவருக்கு முந்தைய திருமணத்தில் ஒரு மகனும் உள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்