Friday, March 31, 2023

கமலின் மருதநாயகம் போல ரஜினி, அஜித், விஜய் கைவிட்ட 11 படங்களின் முழு லிஸ்ட் இதோ !!

தொடர்புடைய கதைகள்

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

‘பத்து தல’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' நேற்று (மார்ச் 30) பெரிய திரைகளில்...

இந்த மாஸ் ஹீரோவை வைத்து ‘மருதநாயகம்’ படத்தை மீண்டும் எடுக்கும் கமல் !

கமல்ஹாசனின் கனவுத் திட்டமான 'மருதநாயகம்' 1997 ஆம் ஆண்டு ராணி எலிசபெத்...

ஷூட்டிங் தொடங்கிய பிறகும் சில சினிமா படங்கள் ஃபர்ஸ்ட் லுக் வெளியான பிறகு டிராப் ஆகிவிடுகின்றன. பொருளாதார சிக்கல்கள் முதல் கருத்தியல் மோதல்கள் வரை பல காரணங்கள் உள்ளன. கைவிடப்பட்ட படங்களின் பட்டியலைப் பார்ப்போம்

எஸ்.ஜே.சூர்யா – டையிங்: தேனாண்டாள் பிலிம்ஸ் தயாரித்து, அஷ்வின் சரவணன் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள இறவக்காலம் படத்தில் எஸ்.ஜே.சூர்யா, ஷிவதா நாயர் நடித்துள்ளனர். மெர்சல் படத்திற்கு பிறகு ஏற்பட்ட நிதி நெருக்கடியால் தேனாண்டாள் பிலிம்ஸ் படத்தை வெளியிடவில்லை.

விக்ரம் – கரிகாலன்: எல்.ஐ. விக்ரம் நடித்த கரிகாலன் படத்தை இயக்கியவர் கண்ணன். இந்தப் படத்தில் விக்ரமுக்கு ஜோடியாக பாலிவுட் நடிகை ஜரீன் நடித்திருந்தார். பல தொழில்நுட்பங்களுடன் உருவாகியுள்ள இந்தப் படம் ஆரம்பகட்ட படப்பிடிப்பு முடிந்து என்ன ஆனது என்றே தெரியவில்லை.

தனுஷ்-சுதடி: தனுஷ் மற்றும் வெற்றிமாறன் நடித்த ஆடுகளம் படம் முழு சூதாட்டத்துடன் தொடங்கப்பட்டது. இப்படத்திற்கு ஜி.வி.பிரகாஷ் இசையமைக்க இருந்தார். சூதாட்டத்தை மையமாகக் கொண்ட இந்தப் படத்தில் பார்த்திபன் சிறப்புத் தோற்றத்தில் நடிக்கவிருந்தார். ஆனால் இந்த படம் எந்த காரணமும் இல்லாமல் கைவிடப்பட்டது.

சிம்பு-பேட்: டிஆர் பிலிம்ஸ் தயாரிப்பில், சிம்பு இயக்கிய கேடவன், 2007 இல் 40 சதவீத படப்பிடிப்புடன் நிறுத்தப்பட்டது. இப்படம் 2017ல் மீண்டும் தொடங்கப்படும் என சிம்பு அறிவித்துள்ளார்.ஆனால் தற்போது வரை இந்த படம் குறித்த எந்த தகவலும் இல்லை.

சூர்யா – துருவங்கள்: சூர்யா – கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கிய முதல் படம் துருவநக்ஷத்திரம். கதை முழுமையாக சொல்லப்படாததால் சூர்யா படத்திலிருந்து விலகினார். தற்போது விக்ரம், சிம்ரன், பார்த்திபன், ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், ராதிகா, திவ்யதர்ஷினி ஆகியோர் இப்படத்தில் நடிக்கின்றனர்.

விஷால் – மதகதராஜா: விஷால், சந்தானம், வரலட்சுமி, அஞ்சலி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் சுந்தர சி, மதகதராஜா இயக்கிய படம். 2013-ம் ஆண்டு திரைக்கு வரவிருந்த மதகடராஜா, பணப் பிரச்னையால் இன்னும் வெளியாகவில்லை.

விஜய் சேதுபதி – இடம் பொருள் ஏவல்: சீனு ராமசாமி இயக்கத்தில், விஜய் சேதுபதி மற்றும் விஷ்ணு விஷால் நடித்த படம். இப்படம் கடந்த இரண்டு வருடங்களாக ரிலீஸ் ஆகாமல் நிதி சிக்கலில் சிக்கியுள்ளது.

விஜய்-யோகன் அத்தியாயம் ஒன்று: இப்படத்தை நடிகர் விஜய் மற்றும் கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கியுள்ளனர். இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு தள்ளிப்போனதால், ஏ.ஆர்.முருகதாஸ் இயக்கத்தில் விஜய் துப்பாக்கி படத்தை தயாரித்தார்.

அஜீத்-மிரட்டல்: அஜித் நடிப்பில் ஆர் முருகதாஸ் இயக்கிய படம். இந்தப் படத்தின் அறிவிப்பு மற்றும் ஃபர்ஸ்ட் லுக் வெளியாகி 15 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகும் இந்தப் படம் குறித்த எந்தத் தகவலும் இல்லை.

கமல்ஹாசன் – மருதநாயகம்: கமல்ஹாசனின் கனவுப் படம் மருதநாயகம் என்று சொல்லலாம். 1997 இல் தொடங்கப்பட்ட இந்தப் படத்தின் தொடக்க விழாவில் இங்கிலாந்து ராணி எலிசபெத் கூட கலந்து கொண்டார். நிதிப் பிரச்சினையால் படம் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டது.

ரஜினி-ராணா: கமலுடன் தசாவதாரத்திற்குப் பிறகு, கே.எஸ்.ரவிக்குமார் ரஜினிகாந்துடன் பணியாற்ற இருந்தார். 2011ல் படப்பிடிப்பு தொடங்க இருந்தபோது ரஜினிக்கு உடல் நலக்குறைவு ஏற்பட்டு படம் கைவிடப்பட்டது.

சமீபத்திய கதைகள்