Thursday, June 13, 2024 9:35 am

இந்திய பங்குச்சந்தைகள் தற்போதைய நிலவரம் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

தங்கம் விலை வரலாறு காணாத அளவு உயர்வு : அதிர்ச்சியில் உறைந்த மக்கள்

கடந்த சில மாதங்களாக ஆபரணத் தங்கத்தின் விலை ஏற்ற இறக்கத்துடன் இருந்து...

உயர்வுடன் தொடங்கிய இன்றைய பங்குச்சந்தை

இந்திய பங்குச்சந்தை இன்று (நவம்பர் 29) உயர்வுடன் தொடங்கியுள்ளது. வர்த்தக நேர...

இன்றைய தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம்

ஆபரணத் தங்கத்தின் விலை கடந்த சில மாதங்களாக ஏற்ற இறக்கத்துடன் இருந்து...

உயர்வில் தொடங்கிய இன்றைய பங்குசந்தை

இந்தியப் பங்குச்சந்தை இன்று (நவ.28) உயர்வுடன் தொடங்கியுள்ளது. வர்த்தக நேரத் தொடக்க நிலவரப்படி, மும்பை பங்குச்சந்தை...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்திய பங்குகள் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான அமர்வுக்கு தங்கள் லாபத்தை நீட்டித்து, திங்களன்று புதிய வாரத்தை பச்சை நிறத்தில் தொடங்கின. கடந்த வியாழன் முன், பெஞ்ச்மார்க் குறியீடுகள் – சென்செக்ஸ் மற்றும் நிஃப்டி – அமெரிக்க பெடரல் ரிசர்வ் சுட்டிக்காட்டியபடி, பணவீக்கத்தை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு அமெரிக்காவில் ஆக்கிரமிப்பு விகித உயர்வுகளின் சாத்தியக்கூறுகளின் அடிப்படையில் இரண்டு அமர்வுகளுக்கு சரிந்தன.

காலை 9.25 மணியளவில், சென்செக்ஸ் 190.15 புள்ளிகள் அல்லது 0.32 சதவீதம் அதிகரித்து 59,983.29 புள்ளிகளிலும், நிஃப்டி 62.45 புள்ளிகள் அல்லது 0.35 சதவீதம் அதிகரித்து 17,895.80 புள்ளிகளிலும் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டது. ஜியோஜித் ஃபைனான்சியல் சர்வீசஸின் தலைமை முதலீட்டு மூலோபாயவாதியான வி கே விஜயகுமார் கூறுகையில், “இந்தியாவின் சந்தைச் செயல்திறனை ஏற்படுத்திய மற்றும் நிலைநிறுத்திக் கொண்டிருக்கும் மிக முக்கியமான காரணிகள், இந்தியாவில் தற்போது வலுவான வளர்ச்சியை மீட்டெடுப்பதாகும்.

புதிய குறிப்புகளுக்கு, ஆகஸ்ட் மாதத்திற்கான சில்லறை பணவீக்கத் தரவுகளின் மீது அனைவரின் பார்வையும் இருக்கும், இது இன்று மாலை 5.30 மணிக்கு தேசிய புள்ளியியல் அலுவலகத்தால் வெளியிடப்படும். இந்தியாவின் சில்லறை பணவீக்கம் ஜூலை மாதத்தில் 6.71 சதவீதமாகக் குறைந்துள்ளது, இது ஐந்து மாதங்களில் இல்லாத குறைந்த அளவாகும், இது உணவு மற்றும் எண்ணெய் விலைகளில் தளர்த்தலுக்கு உதவியது, தேசிய புள்ளியியல் அலுவலகம் (NSO) தரவுகளின்படி.

எவ்வாறாயினும், சில்லறை பணவீக்கம் தொடர்ந்து ஏழாவது மாதமாக இந்திய ரிசர்வ் வங்கியின் மேல் சகிப்புத்தன்மை 6 சதவீதத்தை விட அதிகமாக உள்ளது. ஜூன் மாதத்தில் சில்லறை பணவீக்கம் 7.01 சதவீதமாக இருந்தது. ஆகஸ்ட் மாதத்தில் இந்தியாவின் சில்லறை பணவீக்கம் பல்வேறு உணவுப் பொருட்களின் விலை உயர்வு காரணமாக உயரும் என ஆய்வாளர்கள் எதிர்பார்க்கின்றனர்.

“முதலீட்டாளர்கள் மேக்ரோ-எகனாமிக் தரவு – தொழில்துறை உற்பத்தி குறியீடு (ஐஐபி) மற்றும் நுகர்வோர் விலைக் குறியீடு (சிபிஐ) நாளின் பிற்பகுதியில் வெளிவரும். இருப்பினும், ரிசர்வ் வங்கியின் மற்றொரு தரவு காட்டுவதால், சில எச்சரிக்கைகள் இருக்கலாம். செப்டம்பர் 2ஆம் தேதியுடன் முடிவடைந்த வாரத்தில் அந்நியச் செலாவணி கையிருப்பு 7.9 பில்லியன் டாலர் குறைந்து 553.11 பில்லியன் டாலராக உள்ளது,” என்று ஹெம் செக்யூரிட்டிஸின் பிஎம்எஸ் தலைவர் மோஹித் நிகம் தெரிவித்தார். கையிருப்பு அக்டோபர் 9, 2020 முதல் மிகக் குறைவாக உள்ளது, முதன்மையாக ரூபாய் மாற்று விகிதங்களை நிலையானதாக வைத்திருப்பதில் மத்திய வங்கியின் தலையீடுகள் காரணமாகும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்