Thursday, April 18, 2024 5:50 am

வெறித்தனமாக 💥 இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் !! செம்ம லூக்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித் நடிக்கும் மூன்றாவது படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘ஏகே 61’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் படத்தின் முக்கிய படப்பிடிப்பு அட்டவணை நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. அடுத்தகட்ட படப்பிடிப்பு புனேவில் நடக்கும் என்றும், அந்த ஷெட்யூலின் போது சில முக்கியப் பகுதிகளை படமாக்க திட்டமிடப்பட்டது என்றும் கூறப்படுகிறது. இருப்பினும் சில நிதி காரணங்களால் படத்தின் படப்பிடிப்பு தாமதமாகி வருவதாகவும், தற்போது படத்தின் அடுத்த ஷெட்யூல் பாங்காக்கில் நடைபெறும் என சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. மேலும், 3 வார கால அட்டவணையில் சில பைக் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளை படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அஜீத், மஞ்சு வாரியர், ஜான் கொக்கன் மற்றும் படத்தின் மற்ற முக்கிய நட்சத்திரங்கள் ஷெட்யூலின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் இயக்குனர் எச் வினோத் ஏற்பாடுகளில் ஈடுபட்டுள்ளார்.

நடிகர் அஜீத் குமாரின் மேலாளர் சுரேஷ் சந்திரா, செப்டம்பர் 12, திங்கட்கிழமை, காஷ்மீரின் லடாக்கில் தனது சாகச பைக் சுற்றுப்பயணத்தில் இருந்து முன்னணி தமிழ் சூப்பர்ஸ்டாரின் புதிய புகைப்படங்களை ட்விட்டரில் பகிர்ந்துள்ளார். “மனிதனும் இயந்திரமும்!!!” என தலைப்பிடப்பட்ட ட்வீட்டில், வலிமை முதல் படத்தில் தனது சக பைக்கர்களில் ஒருவருடன் உரையாடும் போது நடிகர் சிரித்துக்கொண்டே தனது சூப்பர் பைக்கிற்கு அருகில் நிற்பதைக் காணலாம், இரண்டாவது படம் அவரை நெருக்கமாகக் காட்டுகிறது மற்றும் கேமராவின் கண்ணை அனைவரும் கவனம் செலுத்தி செல்ல விரும்புவதைக் காட்டுகிறது. அஜித்தின் இந்த இரண்டு சமீபத்திய புகைப்படங்களும் அறிவிக்கப்படாமல் வந்துள்ளன, மேலும் அவை மீண்டும் சமூக ஊடகங்களில் புயலை ஏற்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அஜித்தின் புதிய புகைப்படங்களை கீழே உள்ள ட்வீட்டில் பாருங்கள்:

அஜித்தின் அட்வென்ச்சர் பைக் பயணத்தின் இந்த சமீபத்திய புகைப்படங்கள் அவரது ரசிகர்களுக்கு ஒரு பெரிய மகிழ்ச்சியை அளிக்கும் என்பதில் சந்தேகமில்லை. தீவிர மோட்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் ரசிகரான இவர், ‘அட்வென்ச்சர் ரைடர்ஸ் இந்தியா’ என்ற பைக்கிங் ஆர்வலர் குழுவுடன் இணைந்து தனது சூப்பர் பைக்கில் சவாரி செய்து வருகிறார், நடிகை மஞ்சு வாரியரும் அவர்களது பிரச்சாரத்தில் அவர்களுடன் இணைந்து கொள்கிறார். அஜீத் மற்றும் மஞ்சு வாரியர் அவர்களின் வரவிருக்கும் ஏகே 61 இல் ஒன்றாகக் காணப்படுவார்கள், மேலும் அவர்கள் படப்பிடிப்பு அட்டவணை இடைவேளையில் இருப்பதால் தற்போது லடாக்கில் சுற்றுப்பயணம் செய்து வருகின்றனர். மீதமுள்ள பகுதிகளை முடிக்க இருவரும் விரைவில் AK 61 தயாரிப்பில் சேருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நேர்கொண்ட பார்வை (2019) மற்றும் வலிமை (2022) படங்களுக்குப் பிறகு இயக்குநர் எச்.வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூரின் பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் எல்எல்பி பேனருடன் இணைந்து அஜித்தின் மூன்றாவது திரைப்படம் ஏகே 61 ஆகும். நடிகர் மீண்டும் ஒரு காது ஸ்டட் உடன் சால்ட் அன் பெப்பர் லுக்கில் நடித்துள்ளார், இது அவரது தீவிர ரசிகர்களிடையே கோபமாக மாறியுள்ளது. அடுத்து, பிளாக்பஸ்டர் பேனரான லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் ஏகே 62 படத்தின் படப்பிடிப்பை அஜித் தொடங்குவார் என்றும், முதல் முறையாக விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் பணியாற்றுவார் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ‘ராக்ஸ்டார்’ அனிருத் ரவிச்சந்தர் பாடல்கள் மற்றும் படத்தின் பின்னணி இசையமைப்பதாக அறிவித்தார்.

முன்னதாக விஜய் மற்றும் சூர்யாவுடன் ‘மாஸ்டர்’ மற்றும் ‘எதற்கும் துணிந்தவன்’ ஆகிய படங்களில் பணியாற்றிய சிபி சந்திரன், ‘ஏகே 61’ படத்தின் நடிகர்கள் பட்டியலில் சமீபத்திய சேர்க்கை ஆவார், மேலும் அவர் அடுத்த ஷெட்யூலுக்காக பாங்காக்கில் அணியுடன் சேரலாம். ‘அஜித் 61’ படத்தின் மொத்த படப்பிடிப்பையும் அக்டோபருக்குள் முடிக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் படம் டிசம்பர் அல்லது ஜனவரியில் பெரிய திரைக்கு வரலாம்.

‘ஏகே 61’ படத்தில் அஜீத் வில்லன் மற்றும் ஹீரோ என இரண்டு வேடங்களில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் அவரது அடர்ந்த தாடி தோற்றம் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. ஜிப்ரான் முதன்முறையாக அஜித்துக்கு இசையமைக்கிறார், மேலும் படத்தில் குறைவான பாடல்கள் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்