Thursday, May 30, 2024 6:21 pm

வியாழன் ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் இந்திய பங்குகள் 2 நாள் நஷ்டத்தை முறியடித்தது

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

தங்கம் விலை வரலாறு காணாத அளவு உயர்வு : அதிர்ச்சியில் உறைந்த மக்கள்

கடந்த சில மாதங்களாக ஆபரணத் தங்கத்தின் விலை ஏற்ற இறக்கத்துடன் இருந்து...

உயர்வுடன் தொடங்கிய இன்றைய பங்குச்சந்தை

இந்திய பங்குச்சந்தை இன்று (நவம்பர் 29) உயர்வுடன் தொடங்கியுள்ளது. வர்த்தக நேர...

இன்றைய தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம்

ஆபரணத் தங்கத்தின் விலை கடந்த சில மாதங்களாக ஏற்ற இறக்கத்துடன் இருந்து...

உயர்வில் தொடங்கிய இன்றைய பங்குசந்தை

இந்தியப் பங்குச்சந்தை இன்று (நவ.28) உயர்வுடன் தொடங்கியுள்ளது. வர்த்தக நேரத் தொடக்க நிலவரப்படி, மும்பை பங்குச்சந்தை...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சாதகமான உலகளாவிய குறிப்புகள் மற்றும் கச்சா எண்ணெய் விலையில் கூர்மையான வீழ்ச்சியைத் தொடர்ந்து இந்திய பங்குச் சந்தைகள் வியாழக்கிழமை வர்த்தகத்தை பச்சை நிறத்தில் தொடங்கின.

பெஞ்ச்மார்க் குறியீடுகளான சென்செக்ஸ் மற்றும் நிஃப்டி – பெடரல் ரிசர்வ் சுட்டிக்காட்டியபடி, அமெரிக்காவில் ஆக்கிரமிப்பு விகித உயர்வுகளின் சாத்தியக்கூறுகள் காரணமாக கடந்த இரண்டு அமர்வுகளில் சரிந்தன.

காலை 9.26 மணியளவில், சென்செக்ஸ் 528.57 புள்ளிகள் அல்லது 0.90 சதவீதம் அதிகரித்து 59,557.48 புள்ளிகளிலும், நிஃப்டி 145.60 புள்ளிகள் அல்லது 0.83 சதவீதம் அதிகரித்து 17,770.00 புள்ளிகளிலும் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டது.

இன்று, நிஃப்டி 50 பங்குகளில், 45 மேம்பட்டதாகவும், மீதமுள்ள 5 சிவப்பு நிறத்தில் வர்த்தகம் செய்யப்பட்டதாகவும், தேசிய பங்குச் சந்தை தரவு காட்டுகிறது.

“இப்போது சந்தையில் இருந்து ஒரு தெளிவான செய்தி உள்ளது. உயர்ந்த மதிப்பீடு, உயர்ந்த பணவீக்கம், மந்தமான உலகப் பொருளாதாரம் மற்றும் அல்ட்ரா ஹாக்கிஷ் ஃபெட் ஆகியவற்றால் உலகளாவிய தலைச்சுற்றுகள் இருந்தபோதிலும், உள்நாட்டு சந்தை வியக்கத்தக்க வகையில் நெகிழ்ச்சியுடன் உள்ளது” என்று ஜியோஜித் பைனான்சியலின் தலைமை முதலீட்டு மூலோபாய நிபுணர் வி கே விஜயகுமார் கூறினார். சேவைகள்.

இந்த தற்போதைய பேரணியில் முதலீட்டாளர்களுக்கான பை-ஆன் டிப்ஸ் உத்தி சிறப்பாக செயல்பட்டது, மேலும் இதேபோன்ற உத்தியை தொடர்வது அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கிறது என்று விஜயகுமார் கூறினார். “இப்போதைய நிலைகளில் இருந்து பேரணி தொடர வேண்டுமானால், மதிப்பிடப்பட்ட கண்ணோட்டத்தில் நன்றாகத் தோன்றும் ஐடி பிரிவில் இருந்து ஆதரவு தேவைப்படும்,” விஜயகுமார் மேலும் கூறினார்.

மோஹித் நிகாம், பிஎம்எஸ், ஹெம் செக்யூரிட்டீஸ் தலைமையின் கூற்றுப்படி: “இந்திய பெஞ்ச்மார்க் குறியீடுகள் பரந்த குறியீடுகளை விட குறைவாகவே செயல்பட்டன. அமெரிக்க பெடரல் மற்றொரு 75 பிபிஎஸ் விகித உயர்வு குறித்து முதலீட்டாளர்கள் எச்சரிக்கையாக இருப்பதால் தற்போதைய ஏற்ற இறக்கம் தொடரும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்.”

புதிய குறிப்புகளுக்காக, இந்திய முதலீட்டாளர்கள் இப்போது ஜூலை மாதத்திற்கான சில்லறை பணவீக்கத் தரவுகளுக்காக காத்திருக்கிறார்கள், இது மாதத்தின் நடுப்பகுதியில் வெளியிடப்படும். இந்தியாவின் சில்லறை பணவீக்கம் ஜூலை மாதத்தில் 6.71 சதவீதமாகக் குறைந்துள்ளது, இது ஐந்து மாதங்களில் இல்லாத குறைந்த அளவாகும், இது உணவு மற்றும் எண்ணெய் விலைகளில் தளர்த்தலுக்கு உதவியது, தேசிய புள்ளியியல் அலுவலகம் (NSO) தரவுகளின்படி.

எவ்வாறாயினும், சில்லறை பணவீக்கம் தொடர்ந்து ஏழாவது மாதமாக இந்திய ரிசர்வ் வங்கியின் மேல் சகிப்புத்தன்மை 6 சதவீதத்தை விட அதிகமாக உள்ளது.

ஜூன் மாதத்தில் சில்லறை பணவீக்கம் 7.01 சதவீதமாக இருந்தது. இதற்கிடையில், திங்கள்கிழமை தொடங்கிய மூன்று நாள் சாளரத்தின் முடிவில் தமிழ்நாடு மெர்க்கன்டைல் ​​வங்கியின் ஆரம்ப பொது வழங்கல் (ஐபிஓ) 2.86 மடங்கு சந்தா செலுத்தப்பட்டது.

சில்லறை முதலீட்டாளர்களுக்காக ஒதுக்கப்பட்ட பகுதி 6.48 மடங்கு சந்தா செலுத்தப்பட்டுள்ளது, தரவு காட்டுகிறது.

செப்டம்பர் 14 அன்று வெற்றிகரமான முதலீட்டாளர்களின் டீமெட்டீரியலைஸ் கணக்குகளுக்கு பங்குகள் ஒதுக்கப்படும் என்றும், அடுத்த நாள் பங்குச் சந்தைகளில் முறையான பட்டியலிடப்படும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்