Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாசிபிராஜ் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

சிபிராஜ் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

ஷ்ரத்தா வழக்கு: ஆப்தாபின் நீதிமன்ற காவலை 14 நாட்களுக்கு நீட்டித்து நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது

அஃப்தாப் அமின் பூனாவாலாவின் நீதிமன்ற காவலை 14 நாட்களுக்கு நீட்டித்து சாகேத்...

வைகை புயல் வடிவேலு நடித்த நாய் சேகர் ரீட்டன்ஸ் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

நாய் சேகர் ரிட்டர்ன்ஸ் தமிழ்த் திரைப்படம் 9 டிசம்பர் 2022 அன்று...

ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

கார்த்திக் சுப்புராஜின் அடுத்த படம் ஜிகர்தண்டா 2 ஆகும், மேலும் இயக்குனர்...

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...
spot_imgspot_img

சில திரில்லர் படங்களில் நடித்துள்ள சிபிராஜ், அறிமுக இளையராஜா கலியபெருமாளின் படத்தில் நாயகனாக நடிக்கிறார், இது நேற்று பூஜையுடன் துவங்கியது.
“நெடுஞ்சாலையின் பின்னணியில் கதை அமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் ஒரே இரவில் நடக்கும் சம்பவங்களை ட்ரேஸ் செய்கிறது,” என்று படத் தயாரிப்பாளர் தொடங்குகிறார், “ஒரு கொலை கதையின் மையமாக இருந்தாலும், படம் லஞ்சம் மற்றும் ஊழலைக் கையாளும், சமூகத்தை ஆட்டிப்படைக்கும் இரண்டு பெரிய தீமைகள் இவை.

இப்படத்தில் சிபிராஜ் மூன்று தோற்றத்தில் நடிக்கிறார். “நாங்கள் வித்தியாசமான தோற்றங்களை வரைந்தோம், இறுதியாக மூன்றில் பூஜ்ஜியமாக இருக்கிறோம், இது கதைக்கு பொருத்தமானது என்று நாங்கள் அனைவரும் நினைத்தோம். தோற்றத்தை இறுதி செய்ய எங்களுக்கு இரண்டு மாதங்கள் ஆனது. அவரது உடைகள் மற்றும் அணிகலன்கள் முதல் அவரது உடல் மொழி வரை, சிபிராஜ் மூன்று அவதாரங்களில் காணப்படுவார், ”என்று இளையராஜா நடிகரின் குணாதிசயங்களை மூடிமறைக்கிறார். ஆனால், “சிபிராஜுக்கு படத்தில் ஜோடி இல்லை. இருப்பினும், எங்களிடம் மூன்று தம்பதிகள் உள்ளனர், அவர்கள் சதித்திட்டத்தில் ஒருங்கிணைந்தவர்கள். கதையில் சுமார் 25 கதாபாத்திரங்கள் உள்ளன.

இளையராஜா கணேஷ் விநாயகின் படங்கள் மற்றும் நட்டியின் காட் ஃபாதர் ஆகியவற்றில் ஒரு பகுதியாக இருந்ததைத் தவிர, சிபிராஜின் முந்தைய படமான ரங்காவில் இணை இயக்குனராக பணியாற்றியுள்ளார். சிபியை படத்துக்கு சம்மதிக்க வைப்பது சுலபமாக இருந்ததா என்று கேட்டதற்கு, “இல்லை, என்னைத் தெரிந்ததால் அவர் படம் செய்யவில்லை. உண்மையில், படத்திற்கு ஆதரவாக இருக்கும் லதா பாபு மற்றும் துர்க்கைனி ஆகியோரிடம் முதலில் கதையை ஓகே செய்தேன். அந்த கதாபாத்திரத்திற்கு சிபிராஜ் தான் பெஸ்ட் பெட் என்று நினைத்தார்கள். பிறகு அவரிடம் கதையைச் சொன்னேன்.

இப்படத்தில் திலீப், ஆடுகளம் முருகதாஸ், ராஜ் அய்யப்பா, குரோஷி, தங்கதுரை உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். கார்த்திக் வெங்கட்ராமன் ஒளிப்பதிவு செய்ய, லாரன்ஸ் கிஷோர் படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார். கே.எஸ்.சுந்தரமூர்த்தி இப்படத்திற்கு இசையமைக்கிறார், இது சென்னை மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் உள்ள நெடுஞ்சாலைகள் மற்றும் லொகேஷன்களில் ஒரே கட்டமாக படமாக்கப்படும்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories