Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாஇதுவரை உலகம் முழுவதும் விக்ரமின் கோப்ராவின் வசூல் எவ்வளவு தெரியுமா ? கடும் நஷ்டத்தில் ...

இதுவரை உலகம் முழுவதும் விக்ரமின் கோப்ராவின் வசூல் எவ்வளவு தெரியுமா ? கடும் நஷ்டத்தில் விக்ரம்

Date:

Related stories

ஜிகர்தண்டா 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

கார்த்திக் சுப்புராஜின் அடுத்த படம் ஜிகர்தண்டா 2 ஆகும், மேலும் இயக்குனர்...

மாண்டூஸ் புயல் இன்று இரவு சென்னை அருகே கரையை கடக்க வாய்ப்புள்ளது

வங்கக்கடலில் உருவாகியுள்ள 'மண்டூஸ்' புயல், தீவிர புயலாக வலுப்பெற்று, படிப்படியாக வலுவிழந்து...

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...
spot_imgspot_img

3 மணி நேரத்திற்கும் மேலான ரன் டைமுடன் வெளியான ‘கோப்ரா’ விமர்சகர்களின் பரிந்துரைகளுக்குப் பிறகு 20 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு டிரிம் செய்யப்பட்டு, இரண்டாவது நாளிலிருந்து குறுகிய பதிப்பு ஸ்ட்ரீமிங் செய்யத் தொடங்கியது. ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி ‘கோப்ரா’ படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார், அதே நேரத்தில் இர்பான் பதான், ரோஷன் மேத்யூ, மீனாட்சி, மிர்னாலினி ரவி, ரோபோ சங்கர் மற்றும் கே.எஸ்.ரவிக்குமார் உள்ளிட்ட பலர் இப்படத்தில் நடித்துள்ளனர். ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.

படத்தின் வசூலும் சொல்லும் படியாக இல்லை, தினம் தினம் வசூல் அப்படியே குறைந்த வண்ணம் உள்ளது.6 நாள் முடிவில் படம் உலகம் முழுவதும் ரூ. 48 கோடி வரை தான் வசூலித்துள்ளதாம். இப்படியே வசூல் வந்தால் படம் கடுமையான நஷ்டத்தை சந்திக்க வாய்ப்பு உள்ளது.

சியான் விக்ரமின் ‘கோப்ரா’ ஆகஸ்ட் 31 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியானது, மேலும் படம் கலவையான விமர்சனங்களைப் பெறுகிறது. அஜய் ஞானமுத்து இயக்கிய, ‘கோப்ரா’ விக்ரம் ஒரு மேதை கணிதவியலாளராகவும், பல்துறை நடிகராகவும் தனது பத்து வித்தியாசமான தோற்றங்களால் ரசிகர்களை திகைக்க வைத்துள்ளார். சியான் விக்ரம் நடிப்பில் வெளியான ஐந்தாவது நாளில் 5 நாட்களில் ரூ 50 கோடியை தாண்டியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

‘கோப்ரா’ திரைப்படம் விநாயக சதுர்த்தியை முன்னிட்டு புதன்கிழமை வெளியானதால் முதல் வார இறுதியில் நீட்டிக்கப்பட்டது. சனிக்கிழமை (செப். 3) இப்படம் உலகம் முழுவதும் ரூ.38 கோடியை நெருங்கியது. ஆனால் இப்படம் உலகம் முழுவதும் 5 நாட்களில் ரூ.50 கோடியை எட்ட, உலகம் முழுவதும் ரூ.12 கோடிக்கு மேல் வசூலித்ததால் படத்தின் ஞாயிறு வசூல் திடமாக தெரிகிறது.

தமிழ்நாட்டில், ‘கோப்ரா’ கடந்த வார இறுதியில் மாநில பாக்ஸ் ஆபிஸில் முதலிடத்திற்கு சுமார் ரூ 34 கோடிகளை வசூலித்துள்ளது, மேலும் சியான் விக்ரம் நடித்துள்ள விடுமுறை மற்றும் வேலை நாட்கள் கலந்த 5 நாட்கள் ஏற்ற தாழ்வுகள். இருப்பினும், வரவிருக்கும் நாட்கள் படத்திற்கு முக்கியமானதாக இருக்கும், ஏனெனில் பிரேக்-ஈவன் புள்ளியை அடைய அதன் வசூலை இரட்டிப்பாக்க வேண்டும் என்று கூறப்படுகிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories