Thursday, April 18, 2024 6:08 am

நீதிபதிகள் ஆறுமுகசாமி, அருணா அறிக்கை சட்டசபையில் தாக்கல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதா மரணம் தொடர்பாக நீதிபதி ஆறுமுகசாமி விசாரணை ஆணையம் சமர்ப்பித்த அறிக்கை விரைவில் சட்டப்பேரவையில் தாக்கல் செய்யப்படும் என முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் தெரிவித்துள்ளார்.

“அறிக்கையில் சில விஷயங்கள் வெளிப்படுத்தப்பட்டுள்ளன, அதை நான் இப்போது கூறமாட்டேன். இது சட்டசபையில் தாக்கல் செய்யப்பட்டு, வெளிப்படைத்தன்மையுடன் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்,” என கோவையில் பர்கூர் எம்எல்ஏ டி.மதியழகனின் மகன் முன்னாள் அமைச்சர் பொங்கலூர் என்.பழனிசாமியின் பேத்தி திருமண விழாவில் கலந்து கொண்டு பேசினார்.

ஜெயலலிதாவின் நினைவிடம் முன்பு அமர்ந்து ஓ.பன்னீர்செல்வம் விசாரணை நடத்தியதை நினைவு கூர்ந்த ஸ்டாலின், ஜெயலலிதா மரணத்தில் சந்தேகம் எழுந்ததையடுத்து, கட்சிக்குள் ஏற்பட்ட பிளவைத் தொடர்ந்து, விசாரணை கமிஷன் அமைத்ததாக அன்றைய முதல்வர் எடப்பாடி பழனிசாமி அறிவித்தார். ஓபிஎஸ் சமாதானப்படுத்துங்கள்.

திமுக ஆட்சிக்கு வந்தால், ஆணையத்தின் விசாரணை அறிக்கையின் அடிப்படையில் நியாயமான விசாரணை மற்றும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று தேர்தலின் போது நாங்கள் உறுதியளித்தோம். சில நாட்களுக்கு முன், நீதிபதி ஆறுமுகசாமி அறிக்கை தாக்கல் செய்தார். 2018 தூத்துக்குடி துப்பாக்கிச்சூடு சம்பவம் தொடர்பாக நீதிபதி அருணா ஜெகதீசன் விசாரணை ஆணையத்தின் அறிக்கையுடன் சட்டசபையில் தாக்கல் செய்யப்படும்” என்றார்.

தேர்தல் வாக்குறுதிகளில் 70 சதவீத வாக்குறுதிகள் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளதாகவும், மீதமுள்ள வாக்குறுதிகள் விரைவில் நிறைவேற்றப்படும் என்றும் பழனிசாமி கூறியதற்கு, திமுக தோல்வியடைந்துள்ளது என்று முதல்வர் ஸ்டாலின் கூறினார்.

“தங்கள் குறைகள் நிறைவேறும் என்ற நம்பிக்கையில் மக்கள் உள்ளனர். மேலும், தேர்தல் பிரசாரத்தின் போது தொடங்கப்பட்ட ‘உங்கள் தொகையில் ஸ்டாலின்’ திட்டத்தின் கீழ் பெறப்பட்ட மனுக்களில் 70 சதவீத மனுக்களுக்கு தற்போது தீர்வு காணப்பட்டுள்ளது.

234 தொகுதிகளிலும் உள்ள எம்எல்ஏக்கள் தங்கள் தொகுதிகளில் நிலுவையில் உள்ள பிரச்னைகள் குறித்து முதல்வர் அலுவலகத்தில் தெரிவித்து விரைவில் தீர்வு காணுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டதாக செயல்தலைவர் ஸ்டாலின் தெரிவித்தார். “எடப்பாடி தொகுதியில் எந்த பிரச்சனை வந்தாலும் அது தீரும். இதுதான் திராவிட ஆட்சி முறை. 10 ஆண்டுகளாக நிலுவையில் இருந்த பிரச்னைகள், 10 நாட்களில் தீர்க்கப்பட்டன,” என்றார்.

மேலும், மாநகராட்சி பள்ளிகளில் ஸ்மார்ட் வகுப்புகளை தொடங்குவதற்காக செப்டம்பர் 5-ம் தேதி டெல்லி முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவால் தமிழகம் வருகிறார் என்று முதல்வர் ஸ்டாலின் தெரிவித்தார். அன்றைய தினம் அரசு பள்ளிகளில் சேரும் மாணவிகளுக்கு மாதம் ரூ.1,000 வழங்கும் திட்டம் தொடங்கப்படும். மேலும், அரசின் நிதி நிலைமை மேம்பட்டவுடன், பெண் குடும்பத் தலைவர்களுக்கு ரூ.1,000 ரொக்க உதவி வழங்கப்படும்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்