Sunday, May 28, 2023 5:46 pm

காலை 10 மணிக்கு வேலூர் ஆவின் பால் சப்ளை செய்வதால் அப்பகுதி மக்கள் போராட்டம் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

மீனம்பாக்கம் மீண்டும் 41.6 டிகிரி செல்சியஸ் வெப்பநிலையை எட்டியது

மிதமான தென்மேற்கு பகுதிகள் குறைந்த வெப்பமண்டல மட்டங்களில் நிலவுவதால், சனிக்கிழமையன்று 41.6...

புதிய பார்லிமென்ட் திறப்பு விழாவை தேசிய ஒருமைப்பாட்டின் நிகழ்வாக ஆக்குங்கள் கமல் !

அரசியல் கருத்து வேறுபாடுகள் ஒரு நாள் காத்திருக்கலாம் என்று வலியுறுத்தி, நடிகரும்,...

தமிழகத்தின் சட்டம் ஒழுங்கு மோசமாகிவிட்டதாக பாஜக தலைவர் அண்ணாமலை வருத்தம் !

மின்சாரத் துறை அமைச்சர் செந்தில் பாலாஜி அலுவலகத்தில் நடந்த ஐடி சோதனையின்...

உதயநிதி ஸ்டாலின் அறக்கட்டளையின் சொத்துக்கள் முடக்கம் !

பணமோசடி வழக்கு தொடர்பாக தமிழக உதயநிதி ஸ்டாலின் அறக்கட்டளையின் ₹ 34.7...
- Advertisement -

ஆவின் வேலூர் பால்பண்ணை நிறுவனத்தில் ஒப்பந்த அடிப்படையில் பணிபுரியும் ஊழியர்கள் வராததைத் தொடர்ந்து, பால் முகவர்கள் தங்கள் சொந்த வாகனங்களில் பால் ஏற்றிச் செல்லும் சீரற்ற காட்சியை வியாழக்கிழமை கண்டனர்.

சில நாட்களுக்கு முன், இதே போன்ற பிரச்னை ஏற்பட்டு, பின்னர் சரி செய்யப்பட்டது நினைவிருக்கலாம்.

வழக்கமாக பால் டிரக்குகள் வெவ்வேறு வழிகளில் காலை 3 மணியளவில் பால் பண்ணையிலிருந்து புறப்பட்டு, முகவர்களிடம் பால் பாக்கெட்டுகளைக் கொண்ட டப்பாக்களை ஏற்றி, பின்னர் அதை வீடுகளுக்கு வழங்குவதோடு உள்ளூர் விற்பனையையும் தேர்வு செய்கின்றனர்.

இருப்பினும், வேலூர் ஆவின் ஜிஎம் ரவி கூறுகையில், “40 ஒப்பந்த ஊழியர்கள் எந்தவித முன்னறிவிப்பும் இல்லாமல் திடீரென நிறுத்தப்பட்டதால், அனைத்து ஏற்பாடுகளும் குளறுபடியாகிவிட்டன. அவர்கள் முன் கூட்டியே அவர்கள் இல்லாதது குறித்த அறிவிப்பை வெளியிட்டு மாற்று நடவடிக்கைகளுக்கு ஏற்பாடு செய்ய அனுமதித்ததால், அவர்கள் இதை விரும்பத்தகாததாகச் செய்வதாகத் தெரிகிறது.

அவர்கள் ஒப்பந்தத்திற்குக் கீழ்ப்படியத் தவறியதற்காக ஒழுக்காற்று நடவடிக்கையைத் தொடங்க முடியுமா என்று கேட்கப்பட்டதற்கு, அவர் “ஆம், எங்களால் முடியும், ஆனால் முன்னுரிமை என்னவென்றால், முதலில் வளாகத்திலிருந்து பாலை எடுத்துச் செல்வதுதான், மதியத்திற்குத் தயாராக இருக்கும்.”

தமிழ்நாடு பால் முகவர்கள் மற்றும் பணியாளர்கள் நலச் சங்கத் தலைவர் எஸ்.ஏ.பொன்னுசாமி கூறுகையில், ஒப்பந்த ஊழியர்களின் நடத்தையால் ராணிப்பேட்டை, ஆற்காடு, வாலாஜாபேட்டை, ஆம்பூர் உள்ளிட்ட பல்வேறு பகுதிகளுக்கு பால் விநியோகம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது.

இது குறித்து வேலூரில் உள்ள சங்க துணைத் தலைவர் வி.எம்.சங்கரன் கூறும்போது, ​​“அவசர காலங்களில், அதிகாரிகளின் தொலைபேசிகள் அனைத்தும் அணைக்கப்பட்டுள்ளதால், அதிகாரிகளை தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை. புதன்கிழமை மாலை 4 மணியளவில் மட்டுமே ஆவின் சப்ளை கிடைத்ததால், பிற்பகல் 1.30 மணிக்குள் ஆவின் சப்ளை செய்யுமா என்று இப்போது ஆச்சரியப்படுகிறோம்.

இது தொடர்பாக சென்னை ஆவின் எம்டி டாக்டர் சுப்பையனை செய்தியாளர் தொடர்பு கொண்டு கேட்டபோது, ​​“வேலூர் பால்பண்ணை பிரச்சனைகள் குறித்து எதுவும் கேட்கவில்லை” என்றும், “விரைவில் பரிசீலிப்பதாக” உறுதியளித்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்