Tuesday, June 6, 2023 9:05 pm

விநாயகர் சதுர்த்தி அதுவுமா அஜித்துக்கு நன்றி கூறிய ராகவா லாரன்ஸ்: ஏன் தெரியுமா? நீங்களே பாருங்க

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆடுகளம் பட புகழ் கிஷோர் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஆடுகளம் புகழ் கிஷோரின் அடுத்த படம். முகை எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படத்திற்கு...

லைசென்ஸ் படத்தில் ராஜலட்சுமிக்கு மட்டும் வேறு சாய்ஸ் இல்லை ! இயக்குனர் வைத்த நம்பிக்கை

செந்தில் ராஜலட்சுமி கதாநாயகியாக நடிக்கும் ‘லைசென்ஸ்’ பட இசை மற்றும் டிரைலர்...

கால்பந்து வீரர் ரொனால்டோ ஸ்டைலில் அசத்தும் அஜித் மகன் ஆத்விக் : வைரல் புகைப்படம் இதோ !

அஜீத் குமார் கடந்த மூன்று தசாப்தங்களாக தனது ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தி வருகிறார்....

மிகவும் எதிர்பார்த்த லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அனிருத் ரசிகர்களுக்கு பெரும் ஏமாற்றம்?

பரபரப்பான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் numero uno இசையமைப்பாளர் அனிருத்...
- Advertisement -

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் அடுத்த படமான AK61 தற்போது ஹைதராபாத்தில் நடந்து வருகிறது. 2023 ஜனவரியில் பொங்கல் தினத்தில் படத்தை வெளியிட படக்குழுவும் தயாரிப்பு நிறுவனமும் திட்டமிட்டுள்ளனர். தமிழகத்தில் பெரும்பாலான படங்களை விநியோகிக்கும் பொறுப்பான விநியோக நிறுவனம் அஜித் படத்துடன் ஒப்பந்தம் செய்துள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதற்கான ஒப்பந்தம் முடிவடைந்துள்ளதாக படக்குழுவுக்கு நெருக்கமான வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. பொங்கல் அன்று இந்தப் படம் தளபதி விஜய்யின் வாரிசு படத்துடன் மோதவுள்ளது. இந்த இரண்டு படங்களும் நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு பாக்ஸ் ஆபிஸில் அஜித் மற்றும் விஜய் மோதும்.

இந்நிலையில் நேற்று உலகம் முழுவதும் இந்து மக்களால் விநாயகர் சதுர்த்தி தினம் வெகு சிறப்பாக கொண்டாடப்பட்டது என்பதும் உள்ளூர் தலைவர்கள் முதல் அமெரிக்க அதிபர் வேட்பாளர் ஜோ பிடன் வரை இந்து மத மக்களுக்கு விநாயகர் சக்தி வாழ்த்துக்களை தெரிவித்தார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
இந்த நிலையில் திரையுலக பிரபலங்கள் பலரும் விநாயகர் சதுர்த்தியைக் கொண்டாடியது குறித்த புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரல் ஆனது. இதனை அடுத்து நடிகரும் இயக்குனருமான ராகவா லாரன்ஸ் தனது சமூக வலைதளப் பக்கத்தில் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டு விநாயகர் சதுர்த்தி தினத்தில் அஜித்துக்கு நன்றி கூறுவதாக தெரிவித்தார்.

அஜித் நடித்த ’அமர்க்களம்’ திரைப்படத்தில் தான் தன்னுடைய முதல் நடன இயக்குனர் பணி ஆரம்பம் ஆனதாகவும், இந்த படத்தில் இடம்பெற்ற ‘மஹா கணபதி’ என்ற பாடல் மூலம் தான் தனக்கு திரையுலக வாய்ப்பு கிடைத்தது என்றும், முதல் பாடலே வினாயகர் பாடல் வாய்ப்பை கொடுத்த தல அஜித் மற்றும் இயக்குனர் சரண் ஆகிய இருவருக்கும் தான் நன்றியைக் கூறிக் கொள்வதாகவும் அனைவரும் தனது விநாயகர் சதுர்த்தி வாழ்த்து என்றும் ராகவா லாரன்ஸ் அறிவித்துள்ளார். ராகவா லாரன்ஸின் இந்த பதிவு தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

ak61 தீபாவளிக்கு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்பட்டது ஆனால் படப்பிடிப்பு தாமதம் காரணமாக 2023 பொங்கலுக்கு தள்ளப்பட்டது. இப்படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷா இயக்குகிறார், படத்திற்கு யார் இசையமைக்கிறார் என்பது குறித்த விவரங்கள் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.

இப்படத்தில் பாடல்கள் எதுவும் இல்லை மற்றும் இரண்டு கருப்பொருள்கள் மட்டுமே இருக்கும் என கூறப்படுகிறது. அஜித்தின் முந்தைய வெளியீடுகள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் சிறப்பாக செயல்படாததால், AK61 அவரது மறுபிரவேசத்திற்கு ஒரு முக்கியமான வெளியீடாக இருக்கும். இப்படத்தில் அஜீத் தவிர கவின் மற்றும் மஞ்சு வாரியரும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்தின் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர், மற்ற விவரங்கள் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்