Tuesday, June 6, 2023 3:42 am

ஜோசிக்காமல் டீக்கடைக்காரர் குடும்பத்திற்கு இன்ப அதிர்ச்சி அளித்த அஜித் !! வெளிவராத தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நிறங்கள் மூன்று படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் நிரங்கள் மூன்று படத்தின் ரீ-ரெக்கார்டிங்...

விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...

மோகனின் ஹரா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

இதற்கு முன்பு 4554, யோகன் மற்றும் அடடே போன்ற படங்களில் பணியாற்றிய...

விமானம் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

வெள்ளியன்று, விமானம் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படம் யு/ஏ சான்றிதழுடன் சென்சார் சம்பிரதாயங்களை...
- Advertisement -

பொங்கல் தினத்தன்று பாக்ஸ் ஆபிஸில் அஜித்குமாரின் ‘ஏகே 61’ படமும் தளபதி விஜய்யின் ‘வரிசு’ படமும் மோதக்கூடும் என்று சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதற்கிடையில், அஜித்குமார் இந்த மாத தொடக்கத்தில் ‘AK61’ படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கினார். இப்படம் எச் வினோத் இயக்கத்தில் போனி கபூர் தயாரித்த பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது

தயாரிப்பாளர்கள் சென்னை மற்றும் ஆந்திராவில் முக்கிய அட்டவணைகளை முடித்துள்ளனர். தற்போது ஆந்திராவில் படப்பிடிப்பை நடத்தி வருகின்றனர். சமீபத்திய செய்தி என்னவென்றால், அல்டிமேட் ஸ்டாருடன் சில உயர்-ஆக்டேன் அதிரடி காட்சிகளை படமாக்க குழு 21 நாள் நீண்ட அட்டவணையை பாங்காக்கில் திட்டமிடுகிறது. இந்தப் படத்தில் ஏறக்குறைய பத்தாண்டுகளுக்குப் பிறகு ஏகே ஒரு நெகட்டிவ் ரோலில் நடித்திருப்பதாகவும் தகவல் வெளியாகி உள்ளது.

இந்நிலையில் தல’ என்று அன்புடன் அனைவராலும் அழைக்கப்படும் அஜித், மனிதநேயம் மிக்கவர் என்றும், எதிரே இருப்பவர்களின் பார்வையில் இருந்தே அவர்களுக்கு என்ன தேவை என்பதை புரிந்து கொண்டு, அவர்கள் கேட்காமலேயே அவர்களுக்கு தேவையானதை செய்து கொடுப்பவர் என்றும் பல உதாரண நிகழ்வுகளில் இருந்து தெரிய வந்துள்ளது. அவற்றில் ஒன்றாக ஏழை டீக்கடைக்காரரின் குடும்பத்திற்கு இன்ப அதிர்ச்சி அளித்த அஜித்தின் நிகழ்வு ஒன்று தற்போது வெளிவந்துள்ளது

சமீபத்தில் அஜித்தின் பிறந்த நாள் கொண்டாடப்பட்டபோது பலர் அவருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்த நிலையில் அஜித்துடன் ‘வீரம்’ படத்தில் நடித்த சுஹெயில் சந்தோக் என்பவர் தனது சமூக வலைத்தளத்தில் அஜித்துக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து அவர் ஒரு ஏழை குடும்பத்திற்கு இன்ப அதிர்ச்சி அளித்த சம்பவத்தையும் நினைவு கூர்ந்தார்.

அஜித்துடன் தான் மோட்டார் பைக்கில் சென்று கொண்டிருந்தபோது ஒரு டீக்கடையில் வண்டியை நிறுத்தி டீ சாப்பிட்டதாகவும், அப்போது அந்த டீக்கடைக்காரும் அவருடைய குடும்பத்தினர்களும் அஜித்துடன் இணைந்து ஒரு புகைப்படம் எடுக்க வேண்டும் என்று விரும்பியதாகவும், ஆனால் அதனை அஜித்திடம் கேட்க தயங்கி கொண்டிருந்ததாகவும் சுஹெயில் சந்தோக் கூறியுள்ளார். இந்த நிலையில் திடீரென அந்த டீக்கடைக்காரருக்கு இன்ப அதிர்ச்சி அளிக்கும் வகையில் அவர்கள் கேட்காமலேயே அவர்களுடன் அஜித் புகைப்படம் எடுத்து கொண்டார் என்றும், இதனால் அந்த குடும்பத்தினர் அடைந்த மகிழ்ச்சிக்கு அளவே இல்லை என்றும் கூறியுள்ளார். இந்த தகவலை தற்போது அஜித் ரசிகர்கள் வைரலாக்கி வருகின்றனர்.

செப்டம்பர் மாதத்திற்குள் படப்பிடிப்பை முடிக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது. அஜீத் குமாருக்கு ஜோடியாக மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாகவும், வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய் மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ஜிப்ரான் இசையமைக்க, ‘ஏகே61’ படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். படத்திற்கு ‘வல்லமை’ என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்