Tuesday, June 25, 2024 8:28 am

விக்ரம் நடித்த ‘கோப்ரா’ படத்தின் முழு விமர்சனம் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

Cobra Movie Review and Rating : அஜய் ஞானமுத்து இயக்கிய இப்படம் தணிக்கை குழுவில் யு/ஏ சான்றிதழ் பெற்றுள்ளது. சுவாரஸ்யமாக, படம் 3 மணி நேரம், 3 நிமிடங்கள் மற்றும் 3 வினாடிகள் நீளமானது, இது சமூக ஊடக தளங்களில் பகிரப்பட்ட வீடியோ பைட்டில் தயாரிப்பு நிறுவனமான செவன் ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோவால் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

விக்ரமின் ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னர் படமான கோப்ரா ரிலீஸுக்கு தயாராகி வரும் நிலையில், படத்தின் சிபிஎஃப்சி ரேட்டிங் மற்றும் ரன்டைம் விவரங்களை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர்.

2019 ஆம் ஆண்டு வெளியான கடாரம் கொண்டான் திரைப்படத்திற்குப் பிறகு விக்ரம் பெரிய திரைக்கு திரும்புவதை கோப்ரா குறிக்கிறது, அவரது கடைசி வெளியீடான கார்த்திக் சுப்பராஜின் மகான், இந்த பிப்ரவரி தொடக்கத்தில் அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் நேரடியாக டிஜிட்டல் பிரீமியரைத் தேர்வுசெய்தது. விக்ரம் தவிர, கோப்ராவில் ரோஷன் மேத்யூ, ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி மற்றும் கிரிக்கெட் வீரர் இர்பான் பதான் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்திற்கு ஏஆர் ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.

தற்போது தயாரிப்பில் இருக்கும் விக்ரமின் அடுத்த படத்தை இயக்கி வரும் பா.ரஞ்சித் இயக்கிய நத்தத்திரம் நகர்கிறது திரைப்படம் நிறைவடைந்து ஆகஸ்ட் 31ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் கோப்ரா வெளியாக உள்ளது.

சியான் விக்ரம் நடித்துள்ள கோப்ரா திரைப்படம் இன்று திரையரங்குகளில் பிரம்மாண்டமாக ரிலீசாகி உள்ளது. அஜய் ஞானமுத்து இயக்கியுள்ள இப்படத்தை லலித்குமார் தயாரித்துள்ளார். இப்படம் விநாயகர் சதுர்த்தி தினமான இன்று தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் ஆகிய நான்கு மொழிகளில் ரிலீசாகி உள்ளது.

கோப்ரா படத்தை தமிழகம் முழுவதும் உதயநிதியின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் நிறுவனம் வெளியிட்டுள்ளது. இப்படம் தமிழகத்தில் 800-க்கும் மேற்பட்ட திரையரங்குகளில் ரிலீஸ் செய்யப்பட்டு உள்ளது. இன்று அதிகாலை 5 மணிக்கு கோப்ரா படத்தின் FDFS திரையிடப்பட்டது. இப்படத்தை ரசிகர்களுடன் சேர்ந்து நடிகர் விக்ரம் மற்றும் கோப்ரா படக்குழுவினர் கண்டுகளித்தனர்.

கதை :

மதி நகரில் கணித ஆசிரியராக பணிபுரிவதுடன், தனது சமூகத்தைச் சேர்ந்த ஏழை மாணவர்களுக்கும் கற்பித்து வருகிறார். கதையின் மறுபக்கத்தில், நகரத்தில் பல குற்றங்கள் நடக்கின்றன மற்றும் முழுமையான விசாரணைக்குப் பிறகு காவல் துறை துப்பு இல்லாமல் போய்விடுகிறது. கணிதவியலாளராக பணிபுரியும் மதிக்கும் ஊரில் நடக்கும் குற்றங்களுக்கும் என்ன தொடர்பு, பாவனா யார், போலீஸ் அதிகாரி அஸ்லான் இந்த வழக்கை எப்படி சமாளித்தார், இந்தக் கேள்விகளுக்கு படத்தின் முடிவில் விடை கிடைக்கும்.

நடிகர்கள் & குழுவினர்:

கோப்ரா திரைப்படத்தில் சியான் விக்ரம் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார், ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி, இர்பான் பதான், கே.எஸ். ரவிக்குமார், ரோஷன் மேத்யூ, ஆனந்தராஜ், ரோபோ சங்கர், மியா ஜார்ஜ், மிர்னாலினி ரவி, மீனாட்சி கோவிந்தராஜன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். அஜய் ஞானமுத்து இயக்கிய இப்படத்தை எஸ்.எஸ்.லலித் குமார் தயாரித்துள்ளார். இந்த படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்க, ஹரிஷ் கண்ணன் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். புவன் சீனிவாசன் எடிட்டர்.

திரைப்படத்தின் முழு கதை :

இந்த படத்தின் கதை மிகவும் எளிமையாகவும், நேரியல் அல்லாத திரைக்கதையுடன் விவரிக்கப்பட்டிருந்தாலும், கதையில் அடுத்து என்ன நடக்கப் போகிறது என்பதை யூகிக்க வைக்கும் வகையில் கோப்ரா சுவாரஸ்யமாக தொடங்குகிறது. படத்தின் முதல் பாதியில் சில தருணங்கள் நம்மை ஈடுபாட்டுடன் வைத்திருக்கும் மற்றும் இடைவெளி காட்சி ஆர்வத்தை மேலும் அதிகரிக்கும். ஆனால் பிற்பகுதியில் பாதி படம் அதன் தடத்தை இழந்து மேலும் கணிக்கக்கூடியதாகிறது. படத்தின் பிற்பகுதியில் வரும் சில அதிரடி காட்சிகள் உங்கள் மனதை வருடும். இந்த படத்தில் ஹாலுசினேஷன் பாயின்ட் மற்றும் விக்ரமின் பல தோற்றங்களின் முக்கியத்துவத்தை அறிய, நீங்கள் படத்தை திரையரங்குகளில் பார்க்க வேண்டும், இந்த விமர்சனத்தில் அனைத்தையும் வெளிப்படுத்தி உங்கள் உற்சாகத்தை கெடுக்க நாங்கள் விரும்பவில்லை.

சியான் விக்ரம் நடிப்பிற்கு வரும்போது, ​​​​அவரது பன்முகத்தன்மைக்காக எல்லோரும் ஏன் அவரைப் பாராட்டுகிறார்கள் என்பதை மீண்டும் ஒருமுறை நிரூபித்தார். அவரது பல கெட்அப்களின் ஒப்பனை சில பிரேம்களில் வித்தியாசமாகத் தெரிகிறது, ஆனால் விக்ரமின் நடிப்பால் இந்த சிறிய குறைகளை நாம் முற்றிலும் மறந்து விடுகிறோம். ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி தனது வரையறுக்கப்பட்ட பாத்திரத்தில் பரவாயில்லை. கிரிக்கெட் வீரர் இர்பான் பதான் ஒரு முக்கியமான பாத்திரத்தில் காணப்படுகிறார், மேலும் அவர் சில காட்சிகளில் தனது கதாபாத்திரத்தை இழுக்க முடிந்தது, ஆனால் அவரது அனுபவமின்மையை வேறு சில காட்சிகளில் காணலாம். ரோஷன் மேத்யூ எதிர்மறையான பாத்திரத்தில் தனது நடிப்பால் நிகழ்ச்சியைத் திருடுவார். ரோபோ ஷங்கர் சில காட்சிகளில் நம்மை சிரிக்க வைக்கிறார். மிர்ணாள்னி ரவி மற்றும் பிற நடிகர்கள் தங்கள் பங்கை தேவைக்கேற்ப சிறப்பாக செய்துள்ளனர்.

தொழில்நுட்ப ரீதியாக நாகப்பாம்பு நன்றாக இருக்கிறது. இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இப்படத்தில் கண்ணியமான பாடல்களுக்கு இசையமைத்திருந்தார், ‘தரங்கிணி’ பாடல் படத்தில் எனக்கு மிகவும் பிடித்தது. ரஹ்மான் இசையமைத்த பின்னணி இசை படத்தின் முக்கிய சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றாகும், ஏனெனில் இது தேவைக்கேற்ப காட்சிகளை உயர்த்தி, திரையில் உணர்ச்சிகளுடன் பொருத்தமாக இருக்கிறது. ஹரிஷ் கண்ணனின் ஒளிப்பதிவு பகுதிகள் நன்றாக இருந்தாலும் முழுமையாக திருப்திகரமாக இல்லை, வெளிநாட்டில் படமாக்கப்பட்ட காட்சிகள் திரையில் பிரமிக்க வைக்கிறது. தயாரிப்பு மதிப்புகள் அதிகம், ஆனால் குழு VFX இல் இன்னும் கொஞ்சம் கவனம் செலுத்தியிருக்க வேண்டும். திலீப் சுப்பராயன் இசையமைத்துள்ள சண்டைக்காட்சிகள் ரசிகர்களை நிச்சயம் கவரும்.

இதற்கு முன்பு டிமான்டி காலனி மற்றும் அஞ்சலி சிபிஐ ஆகிய படங்களை வழங்கிய அஜய் ஞானமுத்து, இந்த முறை பார்வையாளர்களை மகிழ்விப்பதில் ஓரளவு வெற்றி பெற்றார். படத்தின் கதைக்களம் மிகவும் மெல்லியதாகத் தோன்றினாலும் புதிதாக வழங்குவதற்கு எதுவும் இல்லை, ஆனால் அவர் எப்படியோ திரைக்கதையில் பார்வையாளர்களை ஈடுபடுத்தினார்.

ஒட்டுமொத்தமாக, கோப்ரா பாகங்களாகப் பார்க்கத் தூண்டுகிறது மற்றும் சியான் விக்ரமின் கடைசி சில திரையரங்குகளில் வெளியான திரைப்படங்களுடன் ஒப்பிடும் போது இது ஒரு சிறந்த திரைப்படமாகும்.

படத்தின் பிளஸ் :

சியான் விக்ரம்

இசை, BGM

சண்டைகாட்சி

மைனஸ் :

மெல்லிய கதைக்களம்

யூகிக்கக்கூடிய சில காட்சிகள்

VFX

மதிப்பீடு: 3.25/5

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்