Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாபுதிய கெட்டப்க்கு மாறும் அஜித் !! 'ஏகே 61' படத்தை பற்றிய செம்ம மாஸ்...

புதிய கெட்டப்க்கு மாறும் அஜித் !! ‘ஏகே 61’ படத்தை பற்றிய செம்ம மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

இங்கிலாந்து, இத்தாலியுடன் இணைந்து ஜப்பான் புதிய போர் விமானத்தை உருவாக்க உள்ளது

டோக்கியோ தனது பாரம்பரிய கூட்டாளியான அமெரிக்காவிற்கு அப்பால் பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பை விரிவுபடுத்தும்...

கோவில்களின் ஆகம விதிகள் தொடர்பான HR&CE சுற்றறிக்கைக்கு உயர்நீதிமன்றம் தடை விதித்துள்ளது

இந்து சமய அறநிலையத் துறை ஆணையர் (HR&CE) கோயில்களின் ஆகம விவரங்களை...

ஈஸ்ட் பெங்கால் அணிக்கு எதிராக ஹைதராபாத் எஃப்சி அணி களமிறங்குகிறது

ஜி.எம்.சி.யில் இந்தியன் சூப்பர் லீக்கில் (ஐ.எஸ்.எல்) டார்ச் பியரர்ஸை நடத்துவதால், ஹைதராபாத்...

ஹிப்ஹாப் தமிழா ஆதியின் அடுத்த படத்தில் இணைகிறார் அனிகா சுரேந்திரன் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

ஹிப்ஹாப் தமிழா ஆதி திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் கார்த்திக் வேணுகோபாலுடன் தற்காலிகமாக HHT...

மாண்டஸ் விளைவால் GCC முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை வெளியிடுகிறது, பூங்காக்களை மூடுகிறது

'மாண்டஸ் புயல்' வெள்ளிக்கிழமை காலைக்குள் தீவிரமடைந்து மேலும் தீவிரமடையக்கூடும் என்பதால், பெருநகர...
spot_imgspot_img

நடிகர் அஜித், இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் இணைந்து தனது தற்காலிகத் தலைப்பிலான திட்டமான ‘ஏகே 61’ படத்திற்காக ஒத்துழைத்து வருகிறார், மேலும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திட்டத்தின் படப்பிடிப்பு முழு வீச்சில் நடந்து வருகிறது. ஐரோப்பாவில் நீண்ட விடுமுறைக்குப் பிறகு, அஜித் தனது படப்பிடிப்பை இந்த மாத தொடக்கத்தில் விசாகப்பட்டினத்தில் மீண்டும் தொடங்கினார். இந்த திரைப்படம் பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது, மேலும் படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார்.

சென்னை மற்றும் ஹைதராபாத்தில் படப்பிடிப்பு முடிந்துவிட்ட நிலையில், தற்போது பாங்காக்கில் 21 நாட்கள் படப்பிடிப்பு நடத்த திட்டமிட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. படத்தின் ஆக்‌ஷன் காட்சியை பாங்காக்கில் படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாகவும், இது அதிக ஆக்டேன் சண்டைக் காட்சியாக இருக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

அஜித்தின் பெரும்பாலான சண்டைக் காட்சிகளில் பைக் மற்றும் கார் ரேஸ் காட்சிகள் இடம் பெற்றுள்ளதால் ரசிகர்கள் உற்சாகமடைந்துள்ளனர். பல ஆண்டுகளாக, அவரது திரைப்படங்கள் பைக் ஸ்டண்ட்களுக்காக நன்கு அறியப்பட்டவை மற்றும் பைக் சவாரி செய்வதற்கான நடிகரின் ஆர்வத்துடன், அவர் அனைத்து ஸ்டண்ட்களையும் தானே செய்கிறார்.

செப்டம்பரில் படப்பிடிப்பை முடிக்க திட்டமிட்டுள்ள நிலையில், தற்போது பாங்காக்கில் இறுதிக்கட்ட ஆக்‌ஷன் ஷூட்டிங் நடத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

பாங்காக்கில் 21 நாட்கள் படப்பிடிப்பு நடைபெறும் என்றும் இந்த படப்பிடிப்பின்போது அஜித்தின் நீண்ட தாடி உள்ள கெட்டப் மாற வாய்ப்பிருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. மேலும் செப்டம்பர் இறுதியில் இந்த படத்தின் ஒட்டு மொத்த படப்பிடிப்பையும் முடித்துவிட்டு போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகளை துவக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.

அஜித், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய், மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். 2023 பொங்கலுக்கு விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்திற்கு போட்டியாக இப்படம் வெளியாகும் என சில நாட்களுக்கு முன்பு புதிய யூகம் கிளம்பியதாக கூறப்படுகிறது. படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் அதிக நேரம் எடுக்கும் என்பதால், படத்தை வெளியிட முடியாது என கூறப்படுகிறது. தயாரிப்பாளர்கள் முதலில் திட்டமிட்டபடி 2022 கிறிஸ்துமஸ் திரைப்படம்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories