24 C
Chennai
Friday, January 27, 2023
Homeசினிமாவிக்ரம் படத்தால கூட தொட முடியாத மங்காத்தா படத்தின் சாதனை !! … அப்பவே அப்படிப்பட்ட...

விக்ரம் படத்தால கூட தொட முடியாத மங்காத்தா படத்தின் சாதனை !! … அப்பவே அப்படிப்பட்ட சாதனையை படைத்த AK

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சினிமாவை விட்டு முற்றிலுமாக விலகுகிய ராஷ்மிகா மந்தனா!...

தென்னிந்திய நடிகையான ராஷ்மிகா மந்தனா சினிமாவை விட்டு விலகப்போவதாக தகவல் வெளியாகி...

அன்று முதல் இன்று வரை சினிமா அனுபவங்கள் பற்றி...

நடிகை சுகன்யா தனது சினிமா அனுபவம் பற்றி கூறிய தகவல் ஒன்று...

தனுஷ் இயக்கும் இரண்டாவது படத்தின் ஹீரோயின் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இந்த மாத தொடக்கத்தில், தனுஷ் தனது திருச்சிற்றம்பலத்திற்குப் பின்னால் உள்ள தயாரிப்பு...

பிரபல சண்டை பயிற்சியாளர் ஜூடோ ரத்னம் தனது 92வது...

பிரபல ஃபைட்டிங் மாஸ்டர் மற்றும் அதிரடி நடன இயக்குனரான ஜூடோ ரத்னம்...

தல டக்கர் டோய்.!! துணிவு படத்தின் அமோக ...

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் ‘துணிவு’ ஒரு திருட்டு த்ரில்லர். மஞ்சு...

நடிகர் அஜித், இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் இணைந்து தனது தற்காலிகத் தலைப்பிலான திட்டமான ‘ஏகே 61’ படத்திற்காக ஒத்துழைத்து வருகிறார், மேலும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திட்டத்தின் படப்பிடிப்பு முழு வீச்சில் நடந்து வருகிறது. ஐரோப்பாவில் நீண்ட விடுமுறைக்குப் பிறகு, அஜித் தனது படப்பிடிப்பை இந்த மாத தொடக்கத்தில் விசாகப்பட்டினத்தில் மீண்டும் தொடங்கினார். இந்த திரைப்படம் பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது, மேலும் படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார்.

இந்நிலையில் மங்காத்தா திரைப்படம் ரிலீசாகி இன்றுடன் 11 ஆண்டுகள் ஆவதை கொண்டாடும் விதமாக அப்பட ஷூட்டிங்கின் போது எடுத்த அன்சீன் புகைப்படங்களை இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு டுவிட்டரில் பதிவிட்டுள்ளார்.


தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக வலம் வருபவர் அஜித். இவர் சினிமாவில் எந்தவித பின்புலமும் இல்லாமல் அறிமுகமாகி தன்னுடைய விடாமுயற்சியாலும், கடின உழைப்பாலும் முன்னேறி இன்று தனக்கென ஒரு தனி இடத்தை பிடித்துள்ளார். இதுவரை 60-க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ள அஜித் சினிமாவில் அதிக அளவில் தோல்விகளை சந்தித்துள்ளார்.

அந்த வகையில் கடந்த 2007-ம் ஆண்டு பில்லா, கிரீடம் என வரிசையாக இரண்டு பிளாக்பஸ்டர் ஹிட் படங்களை கொடுத்த அஜித்துக்கு அதன்பின்னர் 4 ஆண்டுகள் கடுமையாக இருந்தன. அந்த காலகட்டத்தில் ஏகன், அசல் என அடுத்தடுத்து இரண்டு படங்கள் பிளாப் ஆனதால் அஜித்தின் கெரியர் கடும் சரிவைச் சந்தித்தது.

இதையடுத்து கம்பேக் கொடுக்க வேண்டும் என்கிற முனைப்போடு இருந்த அஜித், தனது 50-வது படத்தை இயக்கும் வாய்ப்பை இயக்குனர் வெங்கட் பிரபுவுக்கு வழங்கினார். சரோஜா, சென்னை 28 என இரண்டு படங்கள் மட்டுமே இயக்கியிருந்த அவருக்கு அஜித் வாய்ப்பளித்தது பலருக்கும் ஆச்சர்யத்தை ஏற்படுத்தியது. அந்த படத்துக்கு மங்காத்தா என பெயரிட்டு இருந்தனர்.

அப்படம் கடந்த 2011-ம் ஆண்டு இசையமைப்பாளர் யுவன் சங்கர் ராஜாவின் பிறந்தநாளான ஆகஸ்ட் 31-ந் தேதி ரிலீஸ் செய்யப்பட்டது. அடுத்தடுத்து 2 தோல்வி படங்களை கொடுத்த அஜித்துக்கு மங்காத்தா படம் பிளாக்பஸ்டர் வெற்றியை கொடுத்து அவரது கெரியரில் மிக முக்கியமான படமாகவும் அமைந்தது. குறிப்பாக அப்படத்திற்காக யுவன் போட்ட பிஜிஎம் இன்றளவும் மாஸ் குறையாமல் உள்ளது.

இந்நிலையில், மங்காத்தா திரைப்படம் ரிலீசாகி இன்றுடன் 11 ஆண்டுகள் ஆகிறது. இதனை கொண்டாடும் விதமாக ரசிகர்கள் #11YearsOfCultMANKATHA என்கிற ஹேஷ்டேக்கை டிரெண்டாக்கி வருகின்றனர். அப்படத்தின் இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு, தன் மீது வைத்த நம்பிக்கைக்கு நன்றி என கூறி மங்காத்தா ஷூட்டிங்கின் போது எடுக்கப்பட்ட அஜித்தின் அன்சீன் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை பதிவிட்டுள்ளார். அந்த புகைப்படங்கள் வைரலாகி வருகின்றன.

அஜித், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், அஜய், மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். 2023 பொங்கலுக்கு விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்திற்கு போட்டியாக இப்படம் வெளியாகும் என சில நாட்களுக்கு முன்பு புதிய யூகம் கிளம்பியதாக கூறப்படுகிறது. படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் அதிக நேரம் எடுக்கும் என்பதால், படத்தை வெளியிட முடியாது என கூறப்படுகிறது. தயாரிப்பாளர்கள் முதலில் திட்டமிட்டபடி 2022 கிறிஸ்துமஸ் திரைப்படம்.

சமீபத்திய கதைகள்