Friday, June 14, 2024 5:40 pm

பிரபாஸ் நடிப்பில் உருவாகும் மாருதியின் ராஜா டீலக்ஸ் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபாஸ் விரைவில் இயக்குனர் மாருதியுடன் இணைந்து ஒரு ஹாரர் காமெடி படத்திற்காக தற்காலிகமாக ராஜா டீலக்ஸ் என்று பெயரிடப்படவுள்ளார். இந்தப் படத்தின் பூஜையுடன் சில நாட்களுக்கு முன் தொடங்கப்பட்டது. இது நவம்பரில் திரைக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்போது, ​​பிரபாஸின் வேலையை விரும்புவோருக்கு இதோ ஒரு பெரிய செய்தி. இந்த படத்தில் யங் ரெபெல் ஸ்டார் இரண்டு வித்தியாசமான வேடங்களில் நடிக்க உள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இருப்பினும், இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் இல்லை.

பிரபாஸ், கடைசியாக காதல் நாடகமான ராதே ஷியாமில் நடித்தார், மாருதியுடன் ஒரு படத்தில் இணைந்து பணியாற்ற உள்ளார். ராஜா டீலக்ஸ் என்று அழைக்கப்படும் இப்படம் திகில் கலந்த காமெடி படமாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. சினிமா எக்ஸ்பிரஸ் படி, நடிகர் படத்தில் தாத்தா மற்றும் அவரது பேரனாக நடிக்கிறார். ராஜா டீலக்ஸ் அவரது நகைச்சுவை நேரத்தைக் காட்ட அவருக்கு போதுமான வாய்ப்பை வழங்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

இதற்கிடையில், பிரபாஸ் வேலை முன்னணியில் ஒரு பிஸியான கட்டத்தை கடந்து வருகிறார். ஓம் ரவுத் இயக்கிய ஆதிபுருஷ் என்ற புராண நாடகத்தில் பாகுபலி நட்சத்திரம் ராமராகக் காணப்படுவார். சமீபத்தில் இப்படத்தின் ரசிகர்களால் உருவாக்கப்பட்ட போஸ்டர் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி ரசிகர்களை மகிழ்ச்சியில் ஆழ்த்தியது. ஆதிபுருஷில் சைஃப் அலி கான், கிருதி சனோன் மற்றும் சன்னி சிங் ஆகியோர் அடங்கிய குழும நடிகர்கள் உள்ளனர்.

பிரபாஸ், பிரசாந்த் நீல் உடன் இணைந்து ‘வன்முறை நாயகன்’ படமான சலாருக்காக நடித்துள்ளார். இதில் ஸ்ருதி ஹாசன் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் மற்றும் அந்த நட்சத்திரத்துடன் அவரது முதல் ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கிறது. தீபிகா படுகோனே மற்றும் அமிதாப் பச்சனுடன் இணைந்து நடித்த நாக் அஸ்வினின் ப்ராஜெக்ட் கே, மற்றும் சந்தீப் ரெட்டி இயக்கிய ஸ்பிரிட் ஆகியவையும் பிரபாஸிடம் உள்ளது. ஸ்பை-த்ரில்லரில் பிரபாஸ் போர் படத் தயாரிப்பாளர் சித்தார்த் ஆனந்துடன் இணையும் வாய்ப்பும் உள்ளது. பிக்கி 2023 ஆம் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் மேடைக்கு செல்லும் என்று கூறப்படுகிறது

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்