Wednesday, May 29, 2024 4:06 am

ஆள் அடையாளம் தெரியாத அளவிற்க்கு வயதானவர் போல் மாறிய பாகுபலி பிரபாஸ் !! வைரலாகும் புகைப்படம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஓம் ரவுத் இயக்கிய ராமாயணத்தில் ஈர்க்கப்பட்ட திரைப்படம், முதலில் அறிவிக்கப்பட்டதிலிருந்து பொழுதுபோக்கின் ரசிகர்களிடையே ஒரு டன் சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. பாகுபலி தொடரில் நடித்ததற்காக மிகவும் பிரபலமான பிரபாஸ், புராண நாடகத்தில் ராமராகவும், நடிகை கிருத்தி சனோன் சீதா தேவியாகவும் நடித்துள்ளார்.

ஆதிபுருஷின் முதல் காட்சிக்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கும் அதே வேளையில், படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் முக்கிய நடிகர்களின் இறுதி தோற்றத்தை செப்டம்பர் 2022 இல் வெளியிட இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், இணைய பயனர்கள் மத்தியில் படைப்பாற்றலுக்கு பஞ்சமில்லை, முதல் வரை காத்திருக்க முடியவில்லை. லுக் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்பட்டது, பிரபாஸின் ரசிகர்களால் உருவாக்கப்பட்ட ராமர் அவதாரத்தை உருவாக்க யாரோ ஒருவர் நேரத்தையும் முயற்சியையும் எடுத்துள்ளார். பிரபாஸ் ராமர் என்ற கருத்தியல் கலைப்படைப்பு மைக்ரோ பிளாக்கிங் தளமான ட்விட்டரில் சிறந்த ட்ரெண்டிங்கில் இடம்பிடித்துள்ளது.

தெலுங்கு திரையுலகில் மிகவும் பிரபலமான முன்னணி நடிகர் பிரபாஸ். இவர் பாகுபலி படத்தின் மூலம் இந்தியளவில் பிரபலமாகிவிட்டார். இப்படத்தின் இரண்டு பாகங்களும் இவருடைய சினிமா வளர்ச்சிக்கு முக்கிய காரணமாக அமைந்துள்ளது.

பாகுபலி படத்தை தொடர்ந்து அடுத்தடுத்து வெளிவந்த சாஹோ, ராதே ஷ்யாம் ஆகிய படங்கள் படுதோல்வியை தழுவியது. மேலும், தற்போது பிரபாஸ் கைவசம் சலார், ஆதிபுருஷ் ஆகிய படங்கள் உள்ளன. இந்நிலையில், அனைவருக்கும் அதிர்ச்சி கொடுக்கும் வகையில் பிரபாஸின் புகைப்படம் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது.

ஆம், பாகுபலி படத்தில் செம ஃபிட்டாக இளம் லுக்கில் இருந்த நடிகர் பிரபாஸ் தற்போது, முகம் முழுவதும் மாறி வயதானவர் போல் மாறியுள்ளார். இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த பிரபாஸின் ரசிகர்கள் பலருக்கும் ஷாக்காகியுள்ளனர். இதோ அந்த புகைப்படம்..

இந்த திரைப்படத்தை ஓம் ராவுத் எழுதி இயக்கியுள்ளார், அவர் காலகட்டத்தின் அதிரடி-சாகச தன்ஹாஜிக்கு பெயர் பெற்றவர். சச்சே-பரம்பரா இசையமைப்பாளராகவும், கார்த்திக் பழனி ஒளிப்பதிவாளராகவும், அபூர்வா மோதிவாலே மற்றும் ஆஷிஷ் மத்ரே படத்தொகுப்பாளராகவும் பணியாற்றுகின்றனர். ஆதிபுருஷின் ரிலீஸ், பலமுறை தள்ளிப்போயிருந்த நிலையில், அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி 12ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இப்படம் தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் நிலையில் உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்