Tuesday, June 25, 2024 8:22 am

விக்ரம் நடித்த ‘கோப்ரா ‘படத்தின் முதல் விமர்சனம் இதோ !! படம் ஓகேவா? இல்லையா?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

Vikram Movie Review :சியான் விக்ரம் மூன்று வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு கோப்ரா படத்தின் மூலம் வெள்ளித்திரைக்கு திரும்புகிறார். இப்படம் 31 ஆகஸ்ட் 2022 அன்று உலகம் முழுவதும் பிரமாண்டமாக திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது. KGF நடிகை ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி மற்றும் மறைந்த பாலிவுட் நடிகர் இர்பான் பதான் முக்கிய வேடங்களில் தோன்றுகின்றனர். இந்தப் படம் ஸ்ரீநிதியின் கோலிவுட்டில் அறிமுகமாகும் படம்.

கோப்ரா படத்தின் ட்ரெய்லர், டீசர் மற்றும் போஸ்டர்கள் ரசிகர்களிடையே பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. சந்தேகமே இல்லை, திரையுலகினர் மற்றும் விக்ரம் ரசிகர்கள் தங்களுக்கு என்ன காத்திருக்கிறார்கள் என்பதை அறிய ஆர்வமாக உள்ளனர். கோப்ராவின் கதையை தெரிந்து கொள்ள வேண்டுமானால், படத்தை தியேட்டரில் பார்க்க வேண்டும்.

இருப்பினும், திரைப்பட விமர்சகர் உமைர் சந்துவின் கோப்ராவின் முதல் விமர்சனம் வெளிவந்துள்ளது, அதை அன்பான வாசகர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும் என்று நினைத்தோம்.

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் சென்சார் போர்டு உறுப்பினராக இருக்கும் உமைர் சந்து சமீபத்தில் விக்ரம் படத்தை பார்க்க நேர்ந்தது. உமைர் தனது விமர்சனத்தை ட்விட்டரில் பகிர்ந்துள்ளார். திரைப்பட விமர்சகர் கோப்ரா ஒரு தனித்துவமான கருத்தைக் கொண்டிருப்பதாகவும், இயக்கம் அற்புதமாக இருப்பதாகவும் ட்வீட் செய்துள்ளார். சியான் விக்ரம் படத்தில் செம்மையாக நடித்துள்ளார் என்றும் கூறியுள்ளார் நீங்களே பாருங்க அவர் செய்த ட்வீட் இதோ

கோப்ரா படத்தை ஆர். அஜய் ஞானமுத்து எழுதி இயக்குகிறார். இப்படத்தை 7 ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோ என்ற பேனரின் கீழ் எஸ்.எஸ்.லலித் குமார் தயாரித்துள்ளார்.என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

கோப்ராவில் கணித ஆசிரியராக விக்ரம் நடிக்கிறார். கோலிவுட் நடிகர் இப்படத்தில் ஒன்பது வித்தியாசமான கதாபாத்திரங்களில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. டிரெய்லரைப் பார்த்த எவரும், படத்தின் கதைக்களத்தைப் பற்றி அறிய ஆர்வமாக உள்ளனர் .

டிக்கெட்டுகளின் முன்பதிவுகளைப் பார்க்கும்போது, ​​படம் உலகளாவிய பாக்ஸ் ஆபிஸில் 7 கோடிக்கு அருகில் எங்காவது எளிதாக வசூலிக்கும் என்று நாம் எளிதாக யூகிக்க முடியும். படம் மதிப்பிடப்பட்ட புள்ளிவிவரங்களை விட அதிகமாக வசூலிக்கக்கூடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது .

கோப்ராவை ஆர். அஜய் ஞானமுத்து எழுதி இயக்குகிறார். இப்படத்தை 7 ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோ பேனரில் எஸ்.எஸ்.லலித் குமார் தயாரித்துள்ளார். இப்படம் ஆகஸ்ட் 31, 2022 அன்று பிரமாண்டமாக திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்