Tuesday, April 16, 2024 12:36 pm

9 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு பொங்கல் ரேஸில் அஜித்துடன் மோதும் விஜய் !! இருவரில் யார் கிங் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத்தும் விஜய்யும் மூன்று தசாப்தங்களுக்கு முன்பு ஒரே நேரத்தில் கோலிவுட்டின் உச்சத்திற்கு வந்தவர்கள். நிஜ வாழ்க்கையில் அவர்கள் நண்பர்களாக இருந்தாலும் திரையில் அவர்களின் போட்டி தவறாது மற்றும் அவர்களின் ரசிகர்களின் போர்கள் சமூக ஊடக பரிணாமத்திற்குப் பிறகு உலகில் மிகக் கடுமையாகப் போராடுகின்றன.

அஜித் மற்றும் விஜய் படங்கள் பலமுறை நேருக்கு நேர் மோதிக்கொண்ட நிலையில், 2023-ம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு மீண்டும் களமிறங்கப் போவதாகத் தெரிகிறது. வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் தளபதி விஜய்யின் ‘வாரிசு ‘ படம் ஏறக்குறைய பொங்கல் வெளியீடாக அறிவிக்கப்பட்டது. மாடிகள். மறுபுறம், எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் ‘AK 61’ தீபாவளி 2022 இல் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டது. இருப்பினும், கொரோனா வைரஸ் தொற்று உள்ளிட்ட எதிர்பாராத சூழ்நிலைகளால் திட்டமிட்டபடி விஷயங்கள் நடக்கவில்லை, இப்போது அடுத்த ஜனவரி நடுப்பகுதி அணியால் கவனிக்கப்படுவதாக வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன.

இந்த சூழலில் தமிழ் சூப்பர் ஹீரோக்களான இவர்களது முந்தைய ஒரே நாளில் வெளியான படங்கள் குறித்த தகவலை இங்கு பார்க்கலாம் … கடந்த 2002 ஆம் ஆண்டு விஜய் நடித்த பகவதி, அஜித் நடித்த வில்லன் ஆகிய படங்கள் நவம்பர் 4-ம் தேதி வெளியாகியிருந்தது. இதில் பகவதி படத்தை வெங்கடேஷ் இயக்கியிருந்தார். அஜித் நடிப்பில் வெளியான வில்லன் படத்தை கே எஸ் ரவிக்குமார் உருவாக்கி இருந்தார். இரண்டு படங்களும் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றிருந்தாலும் விஜய் நடித்த பகவதி வசூல் ரீதியில் தோல்வியை சந்தித்தது.

திருமலை, ஆஞ்சநேயா :

பின்னர் திருமலை, ஆஞ்சநேயா இருப்படங்களும் ஒரே நேரத்தில் வெளியாகியிருந்தது. அக்டோபர் 23ஆம் தேதி வெளியான இந்த படங்களில் அஜித்தின் ஆஞ்சநேயா பெரும் தோல்வியை சந்தித்ததாகவும் ,விஜயின் திருமலை படம் கலையான விமர்சனங்களையும் பெற்றிருந்தது.

ஆதி – பரமசிவம் :

நடிகர் அஜித்தின் பரமசிவனமும், விஜயின் ஆதியும் இணைந்து ஜனவரி 14 பொங்கல் சிறப்பாக கடந்த 2006 ஆம் ஆண்டு வெளியாகியிருந்தது. இதில் ஆதி பெரும் தோல்வியை தழுவியது. அதே சமயத்தில் அஜித்தின் பரமசிவம் கலவையான விமர்சனங்களை பெற்றாலும் வெற்றி பெற்றது

போக்கிரி – ஆழ்வார் :

பிரபுதேவா இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான போக்கிரி படமும், அஜித் நடிப்பில் வெளியான ஆழ்வார் படமும் ஜனவரி 12-ம் தேதி 2007 ஆம் ஆண்டு வெளியாகியிருந்தது. தெலுங்கு ரீமேக்கான போக்கிரி படம் நல்ல வெற்றிகளை கண்ட போதிலும் அஜித்தின் ஆழ்வார் படமோ பெரிதாக பேசப்படவில்லை.

ஜில்லா – வீரம் :

நடிகர் அஜித்தின் வீரம் மற்றும் நடிகர் விஜயின் ஜில்லா திரைப்படங்கள் 2014 பொங்கல் அன்று வெளியானது. சிறுத்தை சிவா இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் வெளியான வீரம் மற்றும் விஜயின் ஜில்லா இரண்டு படங்களும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெற்றன. ஆனால் விமர்சன ரீதிகள் அஜித் நடித்த வீரம் படமே வென்றது. இந்நிலைகள் தற்போது உருவாகி வரும் வாரிசு மற்றும் அஜித் 61 படங்கள் நேருக்கு நேர் மோத உள்ளது குறித்த தகவல் தீயாக பரவி வருகிறது.

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் உரிமையாளர் சுபாஸ்கரன் அல்லிராஜாவை அஜித் சந்தித்தபோது எடுக்கப்பட்ட புகைப்படம் ஒன்று தற்போது வெளியாகியுள்ளது. கோலிவுட்டின் அடுத்த பெரிய ப்ராஜெக்ட் ‘ஏகே 62’ உறுதியானது என்பதற்கான மற்றொரு அறிகுறி இது. அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் படப்பிடிப்பு தொடங்கும் என்றும், மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் விவரம் விரைவில் வெளியிடப்படும் என்றும் எங்கள் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்