27.8 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

9 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு பொங்கல் ரேஸில் அஜித்துடன் மோதும் விஜய் !! இருவரில் யார் கிங் தெரியுமா ?

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

யார் இந்த பெசன்ட் ரவி ? இறுதி வரை...

சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் குமாரின் தந்தை பி சுப்பிரமணியம் சென்னையில் வெள்ளிக்கிழமை...

துல்கர் சல்மான் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

துல்கர் சல்மான் தனது 28 வயதில் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பல நட்சத்திர...

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

விஜய் சத்யா நடித்த ரஜினி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ...

விஜய் சத்யாவின் ரஜினி படத்தின் டிரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வியாழக்கிழமை வெளியிட்டனர். வெங்கடேஷ்...

அஜீத்தும் விஜய்யும் மூன்று தசாப்தங்களுக்கு முன்பு ஒரே நேரத்தில் கோலிவுட்டின் உச்சத்திற்கு வந்தவர்கள். நிஜ வாழ்க்கையில் அவர்கள் நண்பர்களாக இருந்தாலும் திரையில் அவர்களின் போட்டி தவறாது மற்றும் அவர்களின் ரசிகர்களின் போர்கள் சமூக ஊடக பரிணாமத்திற்குப் பிறகு உலகில் மிகக் கடுமையாகப் போராடுகின்றன.

அஜித் மற்றும் விஜய் படங்கள் பலமுறை நேருக்கு நேர் மோதிக்கொண்ட நிலையில், 2023-ம் ஆண்டு பொங்கலுக்கு மீண்டும் களமிறங்கப் போவதாகத் தெரிகிறது. வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் தளபதி விஜய்யின் ‘வாரிசு ‘ படம் ஏறக்குறைய பொங்கல் வெளியீடாக அறிவிக்கப்பட்டது. மாடிகள். மறுபுறம், எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் ‘AK 61’ தீபாவளி 2022 இல் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டது. இருப்பினும், கொரோனா வைரஸ் தொற்று உள்ளிட்ட எதிர்பாராத சூழ்நிலைகளால் திட்டமிட்டபடி விஷயங்கள் நடக்கவில்லை, இப்போது அடுத்த ஜனவரி நடுப்பகுதி அணியால் கவனிக்கப்படுவதாக வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன.

இந்த சூழலில் தமிழ் சூப்பர் ஹீரோக்களான இவர்களது முந்தைய ஒரே நாளில் வெளியான படங்கள் குறித்த தகவலை இங்கு பார்க்கலாம் … கடந்த 2002 ஆம் ஆண்டு விஜய் நடித்த பகவதி, அஜித் நடித்த வில்லன் ஆகிய படங்கள் நவம்பர் 4-ம் தேதி வெளியாகியிருந்தது. இதில் பகவதி படத்தை வெங்கடேஷ் இயக்கியிருந்தார். அஜித் நடிப்பில் வெளியான வில்லன் படத்தை கே எஸ் ரவிக்குமார் உருவாக்கி இருந்தார். இரண்டு படங்களும் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றிருந்தாலும் விஜய் நடித்த பகவதி வசூல் ரீதியில் தோல்வியை சந்தித்தது.

திருமலை, ஆஞ்சநேயா :

பின்னர் திருமலை, ஆஞ்சநேயா இருப்படங்களும் ஒரே நேரத்தில் வெளியாகியிருந்தது. அக்டோபர் 23ஆம் தேதி வெளியான இந்த படங்களில் அஜித்தின் ஆஞ்சநேயா பெரும் தோல்வியை சந்தித்ததாகவும் ,விஜயின் திருமலை படம் கலையான விமர்சனங்களையும் பெற்றிருந்தது.

ஆதி – பரமசிவம் :

நடிகர் அஜித்தின் பரமசிவனமும், விஜயின் ஆதியும் இணைந்து ஜனவரி 14 பொங்கல் சிறப்பாக கடந்த 2006 ஆம் ஆண்டு வெளியாகியிருந்தது. இதில் ஆதி பெரும் தோல்வியை தழுவியது. அதே சமயத்தில் அஜித்தின் பரமசிவம் கலவையான விமர்சனங்களை பெற்றாலும் வெற்றி பெற்றது

போக்கிரி – ஆழ்வார் :

பிரபுதேவா இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான போக்கிரி படமும், அஜித் நடிப்பில் வெளியான ஆழ்வார் படமும் ஜனவரி 12-ம் தேதி 2007 ஆம் ஆண்டு வெளியாகியிருந்தது. தெலுங்கு ரீமேக்கான போக்கிரி படம் நல்ல வெற்றிகளை கண்ட போதிலும் அஜித்தின் ஆழ்வார் படமோ பெரிதாக பேசப்படவில்லை.

ஜில்லா – வீரம் :

நடிகர் அஜித்தின் வீரம் மற்றும் நடிகர் விஜயின் ஜில்லா திரைப்படங்கள் 2014 பொங்கல் அன்று வெளியானது. சிறுத்தை சிவா இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் வெளியான வீரம் மற்றும் விஜயின் ஜில்லா இரண்டு படங்களும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெற்றன. ஆனால் விமர்சன ரீதிகள் அஜித் நடித்த வீரம் படமே வென்றது. இந்நிலைகள் தற்போது உருவாகி வரும் வாரிசு மற்றும் அஜித் 61 படங்கள் நேருக்கு நேர் மோத உள்ளது குறித்த தகவல் தீயாக பரவி வருகிறது.

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் உரிமையாளர் சுபாஸ்கரன் அல்லிராஜாவை அஜித் சந்தித்தபோது எடுக்கப்பட்ட புகைப்படம் ஒன்று தற்போது வெளியாகியுள்ளது. கோலிவுட்டின் அடுத்த பெரிய ப்ராஜெக்ட் ‘ஏகே 62’ உறுதியானது என்பதற்கான மற்றொரு அறிகுறி இது. அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் படப்பிடிப்பு தொடங்கும் என்றும், மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் விவரம் விரைவில் வெளியிடப்படும் என்றும் எங்கள் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

சமீபத்திய கதைகள்