Saturday, June 15, 2024 10:42 pm

போடுறா வெடிய அஜித் 61 படத்தின் ரிலீஸ் இது தான் !! வெளியான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித் குமார் தனது திரையுலக வாழ்க்கையையும், பைக்கிங் மற்றும் ரைபிள் ஷூட்டிங் மீதான ஆர்வத்தையும் வியக்கத்தக்க வகையில் கையாளுகிறார். அவர் தற்போது தனது வரவிருக்கும் திரைப்படமான ‘AK 61’ இன் இறுதி நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு தயாராகி வருகிறார், இது செப்டம்பர் இறுதியில் முடிவடையும். எச்.வினோத் இயக்கிய இப்படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார், இதில் சஞ்சய் தத், மஞ்சு வாரியர் மற்றும் பலர் முக்கிய நடிகர்களுடன் நடித்துள்ளனர்.

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடித்துவரும் அவரின் 61-வது படத்தின் படப்பிடிப்பு ஐதராபாத்தில் நடைபெற்று வருகிறது. இந்த நிலையில் அந்தப் படத்தை பொங்கல் பண்டிகைக்கு வெளியிட தயாரிப்பு நிறுவனம் திட்டமிட்டிருக்கிறது.

மேலும் தமிழகத்தில் தற்போது அதிக படங்களை விநியோகம் செய்து வரும் முன்னணி நிறுவனம் அந்தப் படத்தை வெளியிடுகிறது என தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அதற்கான பேச்சு வார்த்தை நடைபெற்று முடிந்துள்ளதாகவும் படக்குழுவுக்கு நெருக்கமானவர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

பொங்கல் பண்டிகைக்கு விஜய் நடித்துவரும் வாரிசு படமும் வெளியாகவுள்ளது. இதானல் நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு அஜித் – விஜய் படங்கள் ஒரே நாளில் வெளியாகும் சூழல் ஏற்பட்டுள்ளது. இறுதியாக அஜித்தின் வீரம் – விஜயின் ஜில்லா ஆகிய படங்கள் ஒரே நாளில் வெளியாகியிருந்தன என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

அது மட்டும் இல்லாமல் அஜித் 61 படத்தை ரெட் ஜெயண்ட் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது எனவும் தெரிகிறது ..

போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்க, ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார். அஜீத் குமார் ஜோடியாக மஞ்சு வாரியருடன் இணைந்து நடிக்கும் காட்சிகள் ஹைதராபாத் ஷெட்யூலில் படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இயக்குநரும் நடிகருமான சமுத்திரக்கனி ஏற்கனவே படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

AK61′ படத்தில் வீரா, அஜய், ஜான் கொக்கன், சமுத்திரக்கனி மற்றும் மகாநதி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் அஜித் தொடர்ந்து மூன்றாவது படம் இதுவாகும். ‘வலிமை’ படத்தில் அஜீத் குமார் க்ளீன் ஷேவ் லுக்கில் இருந்தபோது, ​​‘ஏகே61’ படத்தில் நீளமான தாடியுடன் நடிக்கிறார்.

இப்படத்தின் தலைப்பு விரைவில் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டருடன் செப்டம்பர் முதல் வாரத்தில் வெளியிடப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ‘ஏகே 61’ இந்த தீபாவளிக்கு வெளியிட திட்டமிடப்பட்டது, ஆனால் படத்தின் படப்பிடிப்பு தாமதமானது படத்தை பொங்கலுக்கு வெளியாகலாம்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்