24 C
Chennai
Friday, January 27, 2023
Homeசினிமாஹுமா குரேஷி நடித்த 'மகாராணி 2 ' படத்தின் விமர்சனம் இதோ

ஹுமா குரேஷி நடித்த ‘மகாராணி 2 ‘ படத்தின் விமர்சனம் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சினிமாவை விட்டு முற்றிலுமாக விலகுகிய ராஷ்மிகா மந்தனா!...

தென்னிந்திய நடிகையான ராஷ்மிகா மந்தனா சினிமாவை விட்டு விலகப்போவதாக தகவல் வெளியாகி...

அன்று முதல் இன்று வரை சினிமா அனுபவங்கள் பற்றி...

நடிகை சுகன்யா தனது சினிமா அனுபவம் பற்றி கூறிய தகவல் ஒன்று...

தனுஷ் இயக்கும் இரண்டாவது படத்தின் ஹீரோயின் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இந்த மாத தொடக்கத்தில், தனுஷ் தனது திருச்சிற்றம்பலத்திற்குப் பின்னால் உள்ள தயாரிப்பு...

பிரபல சண்டை பயிற்சியாளர் ஜூடோ ரத்னம் தனது 92வது...

பிரபல ஃபைட்டிங் மாஸ்டர் மற்றும் அதிரடி நடன இயக்குனரான ஜூடோ ரத்னம்...

தல டக்கர் டோய்.!! துணிவு படத்தின் அமோக ...

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் ‘துணிவு’ ஒரு திருட்டு த்ரில்லர். மஞ்சு...

சுபாஷ் கபூர் மற்றும் ரவீந்திர கௌதம் இயக்கிய மகாராணி சீசன் 2 முந்தைய சீசனில் இருந்து நிறைய மாறிவிட்டது, ஆனால் எப்படியோ அது அவருக்குச் சாதகமாக அமைந்தது. பீகார் முன்னாள் முதலமைச்சரின் வாழ்க்கைச் சித்தரிப்புக்கு நெருக்கமான கதையாகத் தொடங்கிய கதை, ஒரு ஆணின் உலகில் ஒரு பெண்ணின் மையக்கதையை எடுக்கும் முற்றிலும் கற்பனையான கதையாக மாறியுள்ளது.

ராணி பார்தி (ஹூமா குரேஷி) எதிர்கட்சித் தலைவர் நவீன் குமார் (அமித் சியால்) மற்றும் அவரது உறுதுணை அரசியல்வாதி கணவர் பீமா (சோஹம் ஷா) ஆகியோருடன் போரில் ஈடுபட்டுள்ளார். இருப்பினும், அவள் விரைவாகக் கற்றுக்கொள்கிறாள் மற்றும் அவ்வப்போது தடைகளுடன் சரிவுகளில் சவாரி செய்கிறாள். அவளுடைய கனவு ஓட்டம் நீண்ட காலம் தொடருமா?

1990 களில் பீகார் முதல்வராக இருந்த லாலு பிரசாத் யாதவ், அரசியல் காரணங்களுக்காக தனது மனைவி ராப்ரி தேவியை முதல்வராக்கினார். இந்த கதையை அடிப்படையாக வைத்து தான் இந்த வெப்சீரிஸ் கதையை டைரக்டர் உருவாக்கி உள்ளார்.

பீகார் முதல்வராக இருக்கும் பீமா பாரதி, எதிரிகளால் சுடப்படுகிறார். அவருக்கு வீட்டிலேயே வைத்து சிகிச்சை அளிக்கப்படுகிறது. அவரால் ஆட்சி செய்யவும், ஆக்டிவ் அரசியலில் ஈடுபட முடியாமலும் போகிறது.இதனால் பினாமி அரசை நடத்த முடிவு செய்கிறார். வெளி உலகமே தெரியாத, குடும்பம் மட்டுமே தெரிந்த தனது மனைவியான ராணி பாரதியை முதல்வராக்குகிறார் பீமா பாரதி.

குடும்ப தலைவியான ராணி, முதல்வராகி ஆட்சியை நடத்த கடுமையான போராட்டங்களை சந்திக்கிறார். எதிர்க்கட்சிகளின் எதிர்ப்புகள் வலுக்கிறது. பிறகு தனது அரசுக்கு எதிரான ஊழல் குற்றச்சாட்டுகளை அகற்ற சில நடவடிக்கைகளை எடுக்கிறார். கடைசியில் நடந்த ஊழல்களுக்கு எல்லாம் மூல காரணமே தனது கணவர் தான் என அவருக்கு தெரிய வருகிறது.கணவருக்கு எதிராக போராடி ஊழல்வாதிகளுக்கு எவ்வாறு தண்டனை வாங்கி கொடுக்கிறார். எப்படி தனது ஆட்சியை காப்பாற்றுகிறார் என்பது தான் வெப் சீரிசின் கதை.

10 எபிசோட்கள் கொண்ட இந்த வெப்சீரிஸ் சுமார் ஏழறை மணி நேரம் கொண்டதாக உள்ளது. ஆனால் எந்த இடத்திலும் போர் அடிக்காமல், பார்ப்பவர்களுக்கு சலிப்பை ஏற்படுத்தாமல் கொண்டு சென்றுள்ளனர். நல்ல அரசியல் கதை, கதைக்களம் கொண்டதாக அமைத்து, அனைவரின் கவனத்தை கவர்ந்துள்ளனர்.

இந்த வெப் சீரிசின் ப்ளஸ் என்று பார்த்தால், திரைக்கதை. அடுத்ததாக வசனங்கள். அரசியல் வசனங்கள் ஒவ்வொன்றும் அழுத்தமாக எழுதப்பட்டுள்ளன. தமிழில் டப் செய்யப்பட்டிருந்தாலும் மிக நேர்த்தியாக வசனங்களை வைத்துள்ளனர். அரசியல் விறுவிறுப்புடன் திரைக்கதையை நன்றாக உருவாக்கி உள்ளனர். இந்த கதையில் ஏராளமான கேரக்டர்கள் வந்து போவதால் ஒவ்வொரு வரையும் நினைவில் வைத்துக் கொள்வது கொஞ்சம் சிரமமாக உள்ளது. ஆனாலும் ஒவ்வொருவரும் தங்களுக்கான கதாபாத்திரத்தை மிக சிறப்பாக செய்துள்ளனர்.

மைனஸ் என்று பார்த்தால், லீட் ரோலாக ராணி கேரக்டரை இன்னும் கொஞ்சம் பயன்படுத்தி இருக்கலாம். அவரது திறமைகளை, ஆற்றலை பற்றி இன்னும் கொஞ்சம் அழுத்தமாக சொல்லி இருக்கலாம். அடல்ட் ஒன்லி காட்சிகள் இல்லை என்றாலும் சில இடங்களில் கெட்ட வார்த்தை பயன்படுத்துகிறார்கள். இதை கொஞ்சம் தவிர்த்திருக்கலாம்.

ஹுமா குரேஷியின் நடிப்பு சினிமாத்தனம் கலந்ததாக இருந்தாலும் ரசிக்கும் படி உள்ளது. முதல் சீசனை விட இந்த சீசன் கொஞ்சம் த்ரில்லிங்காக, நன்கு ரசிக்கும் படி எடுத்துள்ளனர். அவரது சினிமா வாழ்க்கையிலேயே மிக சிறப்பான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி உள்ளார்.ஒரு அழுத்தமான அரசியல் கதையை மிக நன்றாக சொல்லி உள்ளனர். ரசிகர்கள் இந்த வெப்சீரிசிற்கு 5 க்கு 4.5 ரேட்டிங் கொடுத்துள்ளனர்.

மகாராணி 2 இன் க்ளைமாக்ஸ் சற்று மந்தமாக இருந்தாலும் அதற்கான பில்ட் அப் நன்றாக உள்ளது. உண்மையில், ஒன்பதாவது எபிசோடில் உள்ள சில பிரேம்கள் பெரும்பாலும் யூகிக்கக்கூடிய கதைக்கு ஒரு புதிய முன்னோக்கை சேர்க்கும்.

மஹாராணி 2 ஒரு சுலபமான தென்றல் கடிகாரம் மற்றும் முற்றிலும் விரும்பத்தக்கது. நோக்கம் இல்லாத அர்த்தங்களை மட்டும் தேடாதீர்கள்

சமீபத்திய கதைகள்