24 C
Chennai
Friday, January 27, 2023
Homeசினிமாஇறுதி கட்டத்தை நெருங்கிய அஜித் !!AK 61 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கிய அஜித் !!AK 61 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சினிமாவை விட்டு முற்றிலுமாக விலகுகிய ராஷ்மிகா மந்தனா!...

தென்னிந்திய நடிகையான ராஷ்மிகா மந்தனா சினிமாவை விட்டு விலகப்போவதாக தகவல் வெளியாகி...

அன்று முதல் இன்று வரை சினிமா அனுபவங்கள் பற்றி...

நடிகை சுகன்யா தனது சினிமா அனுபவம் பற்றி கூறிய தகவல் ஒன்று...

தனுஷ் இயக்கும் இரண்டாவது படத்தின் ஹீரோயின் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இந்த மாத தொடக்கத்தில், தனுஷ் தனது திருச்சிற்றம்பலத்திற்குப் பின்னால் உள்ள தயாரிப்பு...

பிரபல சண்டை பயிற்சியாளர் ஜூடோ ரத்னம் தனது 92வது...

பிரபல ஃபைட்டிங் மாஸ்டர் மற்றும் அதிரடி நடன இயக்குனரான ஜூடோ ரத்னம்...

தல டக்கர் டோய்.!! துணிவு படத்தின் அமோக ...

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் ‘துணிவு’ ஒரு திருட்டு த்ரில்லர். மஞ்சு...

அஜீத் அடுத்து எச் வினோத் இயக்கத்தில் ஒரு திருட்டு திரில்லர் படத்தில் நடிக்கிறார். நடிகர் சமீபத்தில் படப்பிடிப்பின் இறுதி அட்டவணையை மீண்டும் தொடங்கினார். தற்போது, ​​’ஏகே 61′ படத்திற்காக அஜித் அரக்கு பள்ளத்தாக்கில் படப்பிடிப்பில் ஈடுபடவுள்ளதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. இப்படத்திற்காக ரேஸி பைக் ஸ்டண்ட் ஒன்றை படமாக்க இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளனர், மேலும் படப்பிடிப்பிற்கான இடமாக ஆந்திராவில் உள்ள அரக்கு பள்ளத்தாக்கை பூட்டியுள்ளனர். அஜித் மற்றும் சில நடிகர்கள் பங்கேற்கும் ஒரு அதிரடி காட்சியை அரக்கு பள்ளத்தாக்கில் படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் குழு பிரபலமான மலைப்பகுதியில் ஒரு வாரம் படமாக்குகிறது.

இன்னும் பெயரிடப்படாத இந்தப் படத்திற்கு ஏகே61 என்று தற்காலிகமாக பெயரிடப்பட்டுள்ளது. விரைவில் சூட்டிங்கை முடிப்பதில் மட்டுமே படக்குழு கவனம் செலுத்தி வருகிறது.

இதனிடையே கடந்த சில தினங்களாக விசாகப்பட்டினத்தில் நடந்துவந்த ஏகே61 படத்தின் ஷெட்யூல் தற்போது நிறைவடைந்துள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை படங்களை தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக ஹெச் வினோத் -போனிகபூர் கூட்டணியுடன் இணைந்துள்ளார் நடிகர் அஜித். நேர்கொண்ட பார்வை, பாலிவுட்டின் பிங்க் படத்தின் ரீமேக்காக வெளியானது. வலிமை படமும் கலவையான விமர்சனங்களையே பெற்றது.

இந்நிலையில், ஏகே61 படத்தை வெற்றிப்படமாக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஹெச் வினோத்திற்கு ஏற்பட்டுள்ளது. வங்கிக் கொள்ளையை அடிப்படையாக கொண்டு உருவாகிவரும் இந்தப் படத்தில் கெட்டவராகவும் நல்லவராகவும் அஜித்தே நடித்து வருவதாக கூறப்படும் நிலையில் இந்தப் படத்திற்கான எதிர்பார்ப்பும் அதிகரித்தே காணப்படுகிறது.

ஐதராபாத்தில் படத்தின் முதல்கட்ட சூட்டிங், மிகவும் பிரம்மாண்டமான செட் போடப்பட்டு நடத்தி முடிக்கப்பட்டுள்ளது. தொடர்ந்து விசாகப்பட்டினத்தில் சூட்டிங் துவங்கப்பட்டு தற்போது அதன் சூட்டிங்கும் நிறைவடைந்துள்ளது. இதையடுத்து நேற்றிரவு நடிகர் அஜித் சென்னை திரும்பியுள்ளார்.

ஏகே61 படத்தின் அடுத்தக்கட்ட சூட்டிங் எப்போது துவங்கும் என்பது குறித்த அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்தப் படத்தை தொடர்ந்து விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் இந்த ஆண்டு இறுதியில் ஏகே62 படத்திலும் அஜித் இணையவுள்ளார். இதுகுறித்த அறிவிப்பு முன்னதாகவே வெளியானது.

இந்தப் படத்தில் அஜித்துடன் இணையும் நடிகர், நடிகைகள் குறித்த எந்த அறிவிப்பும் இதுவரை வெளியாகவில்லை. ஆனால் படத்திற்கான முன் தயாரிப்புப் பணிகளில் விக்னேஷ் சிவன் தற்போது பிசியாக ஈடுபட்டுள்ளதாக கூறப்பட்டுள்ளது. இவரது காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல் படம், காதலை மையமாக கொண்டு வெளியான நிலையில், அஜித்தை இவர் எப்படி காட்டுவார் என்று அறிந்துக் கொள்ள ரசிகர்கள் ஆர்வம் காட்டி வருகின்றனர்.

நடிகர்கள் அஜித் மற்றும் விஜய் இருவரின் சூட்டிங்கும் விசாகப்பட்டினத்திலேயே நடைபெற்றது. இதையடுத்து இருவரும் சந்தித்துக் கொள்வார்களா என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்தனர். ஆனால் விசாகப்பட்டினத்தில் சூட்டிங்கை முடித்துக் கொண்டு அஜித் தற்போது சென்னை திரும்பியுள்ளார்.

‘ஏகே 61’ இந்த தீபாவளிக்கு வெளியிட திட்டமிடப்பட்டது, ஆனால் படத்தின் படப்பிடிப்பு தாமதமானது படத்தை பிற்பகுதிக்கு தள்ளியுள்ளது. ‘ஏகே 61’ பொங்கலுக்குத் திட்டமிடப்பட்டால், பாக்ஸ் ஆபிஸில் அஜீத் விஜய்யுடன் மோதுவாரா என்று ரசிகர்கள் ஆர்வமாக உள்ளனர், ஏனெனில் பிந்தையவரின் ‘வாரிசு’ ஏற்கனவே பண்டிகைக்கு ரிலீஸ் செய்யப்பட உள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்