Friday, December 8, 2023 7:26 pm

கட்சி விவகாரங்களில் நேரடியாக தலையிடும் தனி நீதிபதி உத்தரவு: இபிஎஸ்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஜூலை 11ஆம் தேதி நடைபெற்ற அதிமுக பொதுக்குழுக் கூட்டத்தை ரத்து செய்து தனது போட்டியாளரான ஓ பன்னீர்செல்வத்துக்கு ஆதரவாக ஆகஸ்ட் 17ஆம் தேதி தனி நீதிபதி பிறப்பித்த உத்தரவை ரத்து செய்யக் கோரி அதிமுக இணை ஒருங்கிணைப்பாளர் எடப்பாடி கே பழனிசாமி சென்னை உயர் நீதிமன்றத்தில் மேல்முறையீடு செய்தார்.

இபிஎஸ் தரப்பில் ஆஜரான மூத்த வழக்கறிஞரும், முன்னாள் அட்வகேட் ஜெனரலுமான எஸ்.விஜய் நாராயண், நீதிபதிகள் எம்.துரைசாமி, சுந்தர் மோகன் ஆகியோர் அடங்கிய இரண்டாவது பெஞ்ச் முன், தங்களது மேல்முறையீட்டு மனுவை அவசர விசாரணைக்கு எடுத்துக்கொள்ளும்படி குறிப்பிட்டனர்.

மேல்முறையீடு செய்ய மூத்த வழக்கறிஞரை நீதிபதி துரைசாமி கேட்டபோது, ​​அவர்கள் மேல்முறையீட்டு மனுவை தாக்கல் செய்ததாக விஜய் நாராயண் சுட்டிக்காட்டினார்.

சமர்ப்பிப்பைப் பதிவுசெய்த பெஞ்ச் மூத்த வழக்கறிஞருக்கு பதிலளித்த பெஞ்ச், வியாழன் மதியம் 1.30 க்கு முன் உயர்நீதிமன்ற பதிவேட்டால் இந்த விஷயத்தை திங்கள்கிழமை விசாரிக்க முடியும். இரண்டாவது பெஞ்ச் முன் திங்கள்கிழமை இந்த வழக்கு ஆறாவது உருப்படியாக பட்டியலிடப்பட்டது.

இபிஎஸ் தனது பிரமாணப் பத்திரத்தில், “தண்டனை விதிக்கப்பட்ட உத்தரவு சட்டத்திற்கு முரணானது தவிர, தொடர்புடைய உண்மைகளை ஆராயத் தவறிவிட்டது, மேலும் இது முற்றிலும் செயல்பட முடியாத, தன்னிச்சையான மற்றும் சட்டவிரோதமானது என்று அனுமானங்கள் மற்றும் பகுத்தறிவற்ற காரணங்களால் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.”

தனி நீதிபதியின் உத்தரவு, கட்சி விவகாரங்களில் நேரடியாக தலையிடுவதுடன், பெரும்பான்மை உறுப்பினர்களின் விருப்பத்தை புறக்கணித்து, கட்சியின் ஜனநாயக செயல்பாடுகளை முடக்கி, ஒதுக்கி வைக்க வேண்டியுள்ளது என, அ.தி.மு.க., தலைவர் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த உத்தரவு ஒற்றை நபரின் இரட்டைத் தலைமைக்கான விருப்பத்தை உண்மையில் பிரச்சாரம் செய்வதாக அவர் மேலும் கூறினார். இதற்கிடையில், கட்சியின் பெரும்பான்மையானவர்கள் ஒற்றைத் தலைமையை நோக்கி நகர்ந்துள்ளனர்.

அரசியல் மட்டத்தில் பல்வேறு நடவடிக்கைகளில் 1வது பிரதிவாதி (ஓபிஎஸ்) மீது கட்சி தொண்டர்கள் வருத்தமடைந்துள்ளதாக இபிஎஸ் வலியுறுத்தினார். “ஒரு நீதிமன்றத்தில் பணியாளர்கள் தங்கள் உணர்வுகளை வெளிப்படுத்த வேண்டிய அவசியமில்லை, மேலும் கட்சி மற்றும் உறுப்பினர்களின் மனநிலையைப் புரிந்துகொள்வது நீதிமன்றத்திற்கு அல்ல” என்று இபிஎஸ் மேலும் கூறினார்.

ஆளும் திமுகவுடன் நெருங்கிய தொடர்பு வைத்துள்ள அதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளரும், போடிநாயக்கனூர் எம்எல்ஏவுமான ஓ.பன்னீர்செல்வத்துக்கு, எடப்பாடி கே.பழனிசாமி தலைமையிலான அணிக்கு அழைப்பு விடுக்க உரிமை இல்லை என அதிமுக சட்டமன்ற உறுப்பினர் வி.வி.ராஜன் செல்லப்பா (திருப்பரங்குன்றம்) மற்றும் மதுரை ஊரக மாவட்டம் (கிழக்கு) தெரிவித்துள்ளார். ) செயலாளர்.

திருப்பரங்குன்றத்தில் வியாழக்கிழமை செய்தியாளர்களிடம் பேசிய செல்லப்பா, அதிமுகவில் உள்ள அனைவரையும் ஒன்றாக இணைத்து, கடந்த கால கசப்பை மறந்து எப்படி ஓ.பி.எஸ்.சால் அழைப்பு விடுக்க முடியும் என யோசித்த செல்லப்பா, இரட்டைத் தலைமையை ஏற்க கட்சியில் யாரும் தயாராக இல்லை என்றும், பன்னீர்செல்வம் வெற்றி பெறமாட்டார் என்றும் கூறினார். மீண்டும் கட்சியை கைப்பற்ற முயற்சி.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்