வேட்டையாடு விளையாடு படத்தின் பார்ட் 2 பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

கமல்ஹாசன் கடைசியாக லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய ‘விக்ரம்’ படத்தில் நடித்திருந்தார். இந்த திரைப்படம் பிளாக்பஸ்டர் ஆனது மற்றும் இது 1986 இல் வெளியான பழைய கமல்ஹாசனின் திரைப்படத்தின் ஒரு சுழல் ஆகும். இப்போது, ​​நடிகர் தனது 1996 திரைப்படமான ‘இந்தியன்’ திரைப்படத்தின் தொடர்ச்சியை புதுப்பிக்கிறார். ஷங்கர் இயக்கும் ‘இந்தியன் 2’ படத்தின் வேலைகள் நடந்து வருகிறது, ஆகஸ்ட் 22 ஆம் தேதி படம் தொடங்கவுள்ளது.

இதற்கிடையில், 2020 ஆம் ஆண்டில் ‘வேட்டையாடு விளையாடு’ படத்தை இயக்கிய இயக்குனர் கவுதம் வாசுதேவ் மேனன் அதன் தொடர்ச்சியை எடுப்பார் என்று அறிவிக்கப்பட்டது, மேலும் இந்த படத்தில் அனுஷ்கா ஷெட்டி மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷ் ஆகியோர் கதாநாயகிகளாக நடிக்க பரிசீலிக்கப்பட்டதாக செய்திகள் வந்தன. தற்போது, ​​’வேட்டையாடு விளையாடு 2′ படத்தின் 120 பக்க ஸ்கிரிப்ட் முடிந்துவிட்டதாகவும், சரியான நேரத்தில் படம் தொடங்கும் என்றும் கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் கூறியதாக ஒரு புதிய வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

கமல்ஹாசன் மற்றும் ஜோதிகா முக்கிய வேடங்களில் நடித்த 2008 திரைப்படத்தின் தொடர்ச்சியை இயக்குவேன் என்று 2020 இல் இயக்குனர் ஒருமுறை கூறியிருந்தாலும், கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் அது ஒருபோதும் வாங்கப்படவில்லை. இருப்பினும், இயக்குனர் இன்னும் அதன் தொடர்ச்சிக்கான திட்டம் உள்ளதா என்பது குறித்து அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தவில்லை.