Wednesday, December 6, 2023 1:02 pm

உண்மையிலேயே இது தான் வாரிசு படத்தின் கதையா ?தேறுமா தேறாத நீங்களே பாருங்க

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் விஜய் தற்போது விசாகப்பட்டினத்தில் தனது இருமொழி படமான ‘வரிசு’ படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டு வருகிறார். வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கிய இப்படத்தில் விஜய், ரஷ்மிகா மந்தனா, பிரபு, சரத்குமார், ஷாம், பிரகாஷ் ராஜ், ஸ்ரீகாந்த், யோகி பாபு, சங்கீதா கிரிஷா, ஜெயசுதா, சம்யுக்தா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

தளபதி விஜய் தமிழ் சினிமாவில் தவிர்க்க முடியாத ஒரு ஹீரோவாக இருக்கிறார் இவர் இதுவரை நடித்த பெரும்பாலான படங்கள் வெற்றி படங்கள் இப்பொழுது கூட தனது 66-வது திரைப்படமான வாரிசு திரைப்படத்தில் விறுவிறுப்பாக விஜய் நடித்து வருகிறார் இந்த படமும் மிகப்பெரிய ஒரு வெற்றி படமாக இருக்கும் என ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்து இருக்கின்றனர்.

வாரிசு திரைப்படத்தை தெலுங்கு இயக்குனர் வம்சி இயக்குகிறார் தில்ராஜு பிரம்மாண்ட பொருட்செலவில் தயாரிக்கிறார். வாரிசு திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க ஆக்ஷன் சென்டிமென்ட் காமெடி என அனைத்தும் கலந்த ஒரு படமாக உருவாகும் என படத்தின் தயாரிப்பாளரும் இந்த படத்தில் நடித்தவரும் சரத்குமாரும் ஏற்கனவே சொல்லிவிட்டனர்.


இதுபோன்று பல்வேறு படங்களில் விஜய் நடித்து வெற்றி கண்டுள்ளார். அந்த வரிசையில் இந்த படமும் ஒரு வெற்றி படமாக இருக்கும் என தெரிய வருகிறது இந்த படத்தில் விஜய் உடன் கைகோர்த்து ராஷ்மிகா மந்தனா, ஜெயசுதா, குஷ்பூ, பிரகாஷ்ராஜ், சரத்துக்குமார், யோகி பாபு, ஷாம், ஸ்ரீகாந்த் மற்றும் பல முன்னணி நடிகர், நடிகைகள் நடித்து வருகின்றனர்.

இதுவரை இரண்டு கட்டடப்பிடிப்பு வெற்றிகரமாக முடிந்த நிலையில் மூன்றாவது கட்ட படப்பிடிப்பு ஹார்பர் பகுதியில் நடத்தப்பட்டு வருகிறது. வாரிசு திரைப்படம் அடுத்த வருடம் பொங்கலுக்கு வெளியாகும் என கூறப்படுகிறது. இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் வாரிசு திரைப்படத்தின் கதை இதுதான் என கூறி ஒரு தகவல் வெளியாகி உள்ளது.

விஜய் இந்த படத்தில் விஜய் ராஜேந்திரன் என்ற ஒரு மிகவும் மகிழ்ச்சியான அதிர்ஷ்டசாலியானவராக வாழ்ந்து வருகிறார் அவரின் வளர்ப்பு தந்தை இறந்து போகும்பொழுது நிலைமை மாறுகிறது. அதிலிருந்து தனது குடும்பத்தையும் மற்றவர்களையும் காப்பாற்றி சரி செய்வது போல படம் இருக்கும் என கிசுகிசுக்கப்படுகிறது ஆனால் இது எந்த அளவிற்கு உண்மை என்பது தெரியவில்லை.

ஏறக்குறைய 10 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தனது செல்லத்துடன் (விஜய்) பணிபுரிவதாகவும், இது நீண்ட இடைவெளி என்றும் பிரகாஷ் ராஜ் கூறினார். பிரகாஷ் ராஜ் விஜய்யை செல்லம் என்று குறிப்பிட்டார், ஏனெனில், ‘கில்லி’யில், அதுதான் நடிகர்களின் அதிகம் பயன்படுத்தப்படும் வார்த்தை, அவர் தன்னைச் சுற்றியுள்ளவர்களை அழைத்தார். ‘வரிசு’ ஒரு சுவாரஸ்யமான படமாக இருக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்