Saturday, April 13, 2024 6:12 pm

தனுஷ் நடித்த ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சன் பிக்சர்ஸ் சார்பில் கலாநதி மாறன் தயாரிக்கும் திருச்சிற்றம்பலத்தை ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் விநியோகம் செய்கிறது. தனுஷ் நடித்த படம் 18 ஆகஸ்ட் 2022 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது.

இந்தப் படத்தை யாரடி நீ மோகினி புகழ் மித்ரன் ஜவஹர் இயக்குகிறார். இயக்குனர் தனுஷுடன் கடைசியாக 2010 இல் உத்தமபுத்திரன் படத்தில் இணைந்து நடித்தார். ராஷி கண்ணா, நித்யா மேனன், பிரியா பவானி ஷங்கர், பாரதிராஜா, பிரகாஷ் ராஜ் உள்ளிட்ட நடிகர்களும் இப்படத்தில் நடித்துள்ளனர்.

தனுஷின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ ஆகஸ்ட் 18 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. நடிகர் கடைசியாக தனது ஹாலிவுட்டில் அறிமுகமான ‘தி கிரே மேன்’ படத்தில் நடித்தார். நடிகருக்கு ‘நானே வருவேன்’, ‘வாத்தி’ மற்றும் ‘கேப்டன் மில்லர்’ உள்ளிட்ட பல படங்கள் வரிசையாக வெளியிட தயாராகி வருகிறது .


/>

2002 இல் ‘துள்ளுவதோ இல்லமை’ திரைப்படத்தின் மூலம் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய தனுஷ், கடந்த இரண்டு தசாப்தங்களில் பல முக்கிய மைல்கற்களைக் கடந்து தற்போது உலகப் புகழ்பெற்ற நடிகர்களில் ஒருவராகவும், இந்தியாவின் முக்கிய நடிகராகவும் திகழ்கிறார். கோலிவுட்டில் வெற்றி பெற்றதோடு மட்டுமல்லாமல், இந்தி படங்களிலும் அடியெடுத்து வைத்து பாலிவுட்டிலும் சில வெற்றிப்படங்களை கொடுத்துள்ளார்.

கிட்ட தட்ட ஒன்றரை வருடத்திற்கு பிறகு தியேட்டரில் வெளியாகும் தனுஷ் அவர்களின் படம். படம் எப்படி இருக்கிறது என்பதை பார்க்கலாம்.

பெரும்பாலான இடங்களில் விஐபி படத்தின் சாயல் இருந்தாலும் கூட அதை ரசிக்கும் அளவுக்கு எடுத்ததில் இயக்குநர் வென்றிருக்கிறார். படத்தின் பெரும்பாலான சீன்களில் நம்மை திரையில் பார்க்க முடிகிறது. மியூசிக், ஒளிப்பதிவு, தனுஷ் அவர்களின் நடிப்பு என்று எல்லாமே கிளாஸ், மொத்தத்தில் ஒரு பக்கா தியேட்டர் மெட்டீரியல். கதை மட்டும் இன்னும் அழுத்தமாக இருந்து இருக்கலாம்.

” ஒன்றரை வருடத்திற்கு பிறகு தியேட்டரில் வரும் படம் என்பதால் நடிகர் தனுஷ் ரசிகர்கள் தியேட்டருக்கு மொத்தமாக படையெடுக்கின்றனர். படம் எல்லா இடங்களிலும் ஹவுஸ்புல் தான் “

திருச்சிற்றம்பலம் Newstig மதிப்பீடு – 3.75/5

‘திருச்சிற்றம்பலம்’ தனுஷின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்று மற்றும் நடிகருக்கு முக்கியமான படமாகும். அவரது திரையரங்குகளில் வெளியான ‘அசுரன்’ பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெற்றது மற்றும் சூப்பர் ஹிட்டானது,

ஆனால் அதைத் தொடர்ந்து அவரது கடைசி இரண்டு தியேட்டர் படங்களான ‘பட்டாஸ்’ மற்றும் ‘என்னை நோக்கி பையும் தோட்டா’ சரியாக ஓடவில்லை. கடந்த 3 வருடங்களில் இவர் நடித்த ‘மாறன்’, ‘தி கிரே மேன்’, ‘ஜகமே தந்திரம்’, ‘கர்ணன்’, ‘அத்ரங்கி ரே’ ஆகிய படங்கள் அனைத்தும் OTTயில் வெளியாகி, தொடர்ந்து ஹிட் கொடுத்து தனது கேரியரின் உச்சத்தில் இருக்கிறார். . ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ படமும் நடிகருக்கு ஒரு வெற்றியாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்