29 C
Chennai
Sunday, January 29, 2023
Homeசினிமாஅருண்விஜய் மற்றும் வாணிபோஜன் நடித்த ' தமிழ்ராக்கர்ஸ் ' படம் எப்படி இருக்கு ? விமர்சனம்...

அருண்விஜய் மற்றும் வாணிபோஜன் நடித்த ‘ தமிழ்ராக்கர்ஸ் ‘ படம் எப்படி இருக்கு ? விமர்சனம் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய்யின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய் ஒரு குறும்படத்தின் படப்பிடிப்பைக்...

நடிகர் விஜய்க்கு ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர், மேலும் அவர் சமீபத்தில் வெளியான...

கெஞ்சிய நயன் நோ சொன்ன லைகா !! அஜித்...

அஜித்தின் 'துணிவு' படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகி வெற்றிப் படமாக அமைந்துவிட்ட நிலையில்,...

தமிழகத்தில் வாரிசு VS துணிவு வசூலில் முதலிடத்தில் இருப்பது...

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித்தின் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படமாக 'துணிவு' குறிக்கப்பட்டது,...

காலில் பெரிய கட்டுடன் ரசிகர்களுக்கு ஷாக் கொடுத்த குஷ்பு…பதறிப்போன...

90 களில் பிரபல நடிகையாக வலம் வந்தவர் குஷ்பு . மகாராஷ்டிராவில்...

டப்பிங் கலைஞர் சீனிவாச மூர்த்தியின் மறைவுக்கு சியான் விக்ரம்...

நடிகர்கள் அஜித், சூர்யா, விக்ரம் முதல் ஷாருக்கான் வரை இந்திய சினிமாவின்...

தமிழ் ராக்கர்ஸ் என்பது 2011 இல் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு பிரபலமற்ற இணையதளமாகும், இது உயர்தரத்தில் சமீபத்திய திரைப்படங்கள் மற்றும் நிகழ்ச்சிகளின் சட்டவிரோத பதிவிறக்கங்களை இலவசமாக வழங்குகிறது. பெயருக்கு ஏற்றாற்போல் இந்த இணையதளம், தமிழர்கள் குழுவால் நடத்தப்பட்டது, மேலும் சில சமயங்களில் வெளியீட்டிற்கு முன்பே உள்ளடக்கத்தைத் திருடி ஆன்லைனில் பதிவேற்றும் அவர்களின் மோசமான வழிகளால் தமிழ்த் திரைப்படத் துறையை ஒரு குறிப்பிடத்தக்க காலகட்டமாக உலுக்கியது.

அருண் விஜய்யின் குற்றம் 23 இயக்குனர் அறிவழகன் இந்த தொடரை இயக்கியுள்ளார், மேலும் இதில் வாணி போஜன், ஐஸ்வர்யா மேனன், அழகம் பெருமாள், வினோதினி, ஜி. மாரிமுத்து, தருண் குமார், வினோத் சாகர், ஷரத் ரவி, காக்காமுட்டை ரமேஷ், காக்காமுட்டை விக்னேஷ், அஜித் ஜோஷி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். தமிழ்ராக்கர்ஸின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் இசைக்கு விகாஸ் பாடிசா, ஒளிப்பதிவுக்கு பி.ராஜசேகர், பிபி.சரவணன். கலைக்கு MFA, ஆக்‌ஷனுக்கு ஸ்டண்ட் சில்வா மற்றும் எடிட்டிற்கு V.J. சாபு ஜோசப்.

முதல் முறையாக வெப்சீரிஸில் நடித்துள்ள அருண் விஜய் எப்படி மிரட்டி உள்ளார், தமிழ் ராக்கர்ஸ் வெப்சீரிஸ் எப்படி இருக்கு என்பது பற்றி இங்கே பார்ப்போம்..

சினிமா உலகிற்கே சாபக்கேடாக மாறி உள்ள பைரஸி வெப்சைட்கள் மற்றும் திருட்டு டிவிடிக்கள் பற்றிய கதை தான் இந்த தமிழ்ராக்கர்ஸ். தமிழ்ராக்கர்ஸ் எனும் பெயரில் வெப்சைட் தொடங்கப்பட்டு ரிலீஸாகும் புதிய படங்கள் படம் தியேட்டரில் 3 மணி நேரம் ஓடி முடித்த அடுத்த நொடியே அப்லோடு ஆகி ஏகப்பட்ட தயாரிப்பாளர்கள் தலையில் துண்டை போட வைக்கும் அபாயத்தை உண்டு செய்துள்ளது.

இன்று வெளியான திருச்சிற்றம்பலம் திரைப்படம் மற்றும் நாளை சோனி லைவ்வில் வெளியாக உள்ள தமிழ்ராக்கர்ஸ் வெப்சீரிஸ் உள்பட அனைத்துமே பைரஸியாக வந்து விடுகின்றன. அதை எவராலும் தடுக்க முடியவில்லை. ஓடிடி படைப்புகள் என்றால், உடனடியாக ஹெச்டி தரத்துடனே வெளியாகி விடுகிறது. பல ஓடிடிக்களுக்கு சப்ஸ்கிரைப் செய்ய முடியாத சூழலில் மக்களும் இதுபோன்ற திருட்டு வெப்சைட்களை ஆதரிப்பது தான் அதன் வளர்ச்சியாகவே பார்க்கப்படுகிறது.

சாம் ஆண்டன் விமர்சனம் டார்லிங், 100, கூர்கா உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கிய இயக்குநர் சாம் ஆண்டன் தற்போது அருண் விஜய்யின் அறிமுக வெப்சீரிஸான தமிழ்ராக்கர்ஸ் பார்த்து விட்டு தனது விமர்சனத்தை முன் வைத்துள்ளார். 4 எபிசோடுகள் பார்த்தேன். அருண் விஜய் சார் அசத்திட்டீங்க, இயக்குநர் அறிவழகன் ஒவ்வொரு காட்சியிலும் பக்கா டீட்டெய்ல், தமிழ்ராக்கர்ஸ் வெப்சீரிஸ் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் பக்கத்தை எடுத்து சொன்ன விதம் அருமை என பாராட்டி உள்ளார்.

சிறப்பு காட்சியில் திரையிடப்பட்ட முதல் 4 எபிசோடுகளை பார்த்தேன். இயக்குநர் அறிவழகன் ரொம்பவே என்கேஜிங்காக இந்த வெப்சீரிஸை இயக்கி உள்ளார். வழக்கம் போல அளந்த நடிப்பை அருண் விஜய் கொடுத்து தனக்கு கொடுத்த வேலையை கச்சிதமாக செய்துள்ளார் என பிரசாந்த் ரங்கசாமி விமர்சித்துள்ளார்.

“பல சாமானிய மக்கள் பங்கேற்கப்படும் குற்றத்தின் கதை! #Tamilrockerz – #SonyLIV தமிழ் web series Aug 19 முதல்.” என ஏவிஎம் நிறுவனமே தமிழ்ராக்கர்ஸ் வெப்சீரிஸின் கதையை அறிவித்துள்ளனர். ஓடிடி ரசிகர்களுக்கு இந்த வாரம் செம ட்ரீட் காத்திருக்கிறது. அருண் விஜய்யின் யானை திரைப்படம் நாளை ஜீ5 ஓடிடி தளத்தில் வெளியாகிறது

கண்காணிப்பு இல்லாத உலாவிகளில் தமிழ் ராக்கர்ஸ் தொடர்ந்து வளர்ந்து வருகிறது மற்றும் அதன் டொமைனை தொடர்ந்து மாற்றுவதன் மூலம் உள்ளது. இந்த இணையதளத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு ஒரு தமிழ் திரைப்படம் வெளியான பிறகு, நடிகர் அருண் விஜய் தற்போது இந்த திருட்டு தளத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட Sony Liv இல் OTT தொடரை வெளியிட தயாராகி வருகிறார்.

தமிழ்ராக்கர்ஸ் என்று பெயரிடப்பட்ட இந்தத் தொடர் ஆகஸ்ட் 19, 2022 அன்று திரையிடப்படும், மேலும் ஏவிஎம் புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது.

சமீபத்திய கதைகள்