Tuesday, April 16, 2024 11:00 pm

ஆம், இந்த ஆண்டு எனக்கு திருமணம்: கவுதம் கார்த்திக் மணப்பெண் யார் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஏறக்குறைய 10 வருட வாழ்க்கையில், கௌதம் கார்த்திக் அனைத்தையும் பார்த்திருக்கிறார் – உயர்வு, தாழ்வு, விமர்சனம் மற்றும் ஷோபிஸில் வரும் அங்கீகாரம். ஆனால், ஒவ்வொரு புதிய படத்திலும், கௌதம், தான் கற்றுக்கொள்வதாகவும், இதுவரை நடிக்காத காலணிகளில் இறங்கவும் முயற்சிப்பதாகவும் கூறுகிறார். அவர் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் ஒரு திரைப்படம், 1947 ஆகஸ்ட் 16, ஏ.ஆர்.முருகதாஸின் நீண்டகால கூட்டாளியான என்.எஸ்.பொன்குமார் இயக்கிய ஒரு பீரியட் டிராமா. படம் உண்மையில் இந்தியாவின் சுதந்திரப் போராட்டத்தை ஆராயவில்லை என்றாலும், கதை ஒரு கிராமத்தில் நடைபெறுகிறது மற்றும் அவர்களின் சுதந்திரத்தைப் பற்றிய புரிதல் மற்றும் நாம் சுதந்திரம் பெறுவதற்கு முந்தைய நாள் மற்றும் அதற்குப் பிறகு நடக்கும் நிகழ்வுகள்.

2019 ஆம் ஆண்டு பொன்குமார் ஸ்கிரிப்டுடன் தன்னை அணுகியதாக கௌதம் கூறுகிறார். “இது வரலாற்று நிகழ்வுகளை அடிப்படையாகக் கொண்டதல்ல, மேலும் சுதந்திரப் போராட்டத்தின் போது நடக்கும் ஒரு கற்பனைக் கதையைப் போன்றது. அவர் கதையைப் பற்றி ஆழமாகப் பேசியபோது நான் மிகவும் ஆர்வமாக இருந்தேன். பொன் கதையும் வசனமும் என்னை கதையை கற்பனை செய்ய வைத்தது. நிச்சயமாக, தொற்றுநோய் காரணமாக படத்தைத் திரையிட சிறிது நேரம் பிடித்தது. ஆனால் நாங்கள் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியவுடன், அவரது கற்பனையின் ஒரு பகுதியாக இருப்பது மகிழ்ச்சியாக இருந்தது, ”என்று நடிகர் தொடங்குகிறார்.

இயக்குனரின் கற்பனை மட்டுமே அவர் மூலம் சென்றது என்று கௌதம் கூறுகிறார். அவர் கூறுகிறார், “நான் பாத்திரத்திற்காக தோல் பதனிட வேண்டியிருந்தது, நான் அங்கு செல்ல சிறிது நேரம் பிடித்தது. ஆனால் நாங்கள் விரும்பிய முடிவைப் பெறவில்லை, எனவே ஒப்பனை மேஜிக் செய்ய அனுமதிக்க வேண்டும். தோல் நிறத்தைப் பெறுவது முதல் ஆடை வரை அனைத்தையும் நாங்கள் சரியாகப் பெற வேண்டியிருந்தது. நானும் படத்தில் திருநெல்வேலி டயலாக்கைத்தான் பேசுவேன், அதற்கு தயாராக வேண்டியிருந்தது. திட்டத்தை தொடங்குவதற்கு முன்பு நாங்கள் பட்டறைகளை வைத்திருந்தோம், அது உண்மையில் அந்த மண்டலத்தில் எனக்கு உதவியது.

தற்போது படத்தின் டப்பிங் வேலைகளில் பிஸியாக இருக்கிறார். “நான் நடிக்கும் ஒவ்வொரு படத்திலும் என் இதயத்தையும் ஆன்மாவையும் செலுத்தினாலும், இந்த ஸ்கிரிப்ட் என்னிடம் அதிகம் கோரியது. பெரும்பாலான படங்களுக்கு, ஒரு குறிப்பிட்ட வெளிப்பாடுகள் மற்றும் பழக்கவழக்கங்கள் வழக்கமாக இருக்கும். இங்கே, நான் வெளிப்படையாகவும், வெளிப்படையாகவும், உங்கள் முகத்தில் ஒரு வகையான உணர்ச்சியையும் கொண்டிருக்க வேண்டும்,” என்று அவர் கூறுகிறார்.

நடிகர் சிலம்பரசன் டிஆர் உடன் ஒபேலி என் கிருஷ்ணாவின் பத்து தாலா படத்திலும் பணிபுரிகிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு நீண்ட நாட்களாக நிறுத்தப்பட்டிருந்த நிலையில், தற்போது மீண்டும் அந்தத் திட்டம் தொடங்கியுள்ளது. எனவே, அவர்கள் இப்போது காட்சிகளை ரீஷூட் செய்கிறார்களா? “ஸ்கிரிப்ட் உருவாகியுள்ளதால், 2019ல் எடுக்கப்பட்ட காட்சிகளை இப்போது பயன்படுத்த முடியாது. வேலை செய்யும் காட்சிகள் எதுவாக இருந்தாலும், கிருஷ்ணா இப்போது புதிய காட்சிகளை படமாக்குகிறார். STR உடன் பணிபுரிவது மிகவும் மகிழ்ச்சியாக உள்ளது. அவருக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட ஸ்வாக் உள்ளது,” என்கிறார் கௌதம்.

2013 இல் அறிமுகமான நடிகர், ஏறக்குறைய தசாப்த கால வேலையில் இருந்து நிறைய கற்றுக்கொண்டதாக கூறுகிறார். தனது பயணத்தை திரும்பிப் பார்க்கும்போது, ​​கவுதம் கூறுகிறார், “நான் வித்தியாசமாக என்ன செய்திருக்க விரும்புகிறேன் என்று நீங்கள் கேட்டால், எனது பயணத்தின் ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் என்னால் சிறப்பாகச் செய்திருக்க முடியும் என்று கூறுவேன். ஆனால் நான் எப்படியோ எப்படியோ இவ்வளவு காலம் தாங்கிக்கொண்டேன் என்பதில் எனக்கு பெருமை. நிச்சயமாக, இது எனது முயற்சிகள் மட்டுமல்ல; எனது மெலிந்த காலகட்டத்தில் என்னை ஆதரித்த பார்வையாளர்களுக்கும் நான் நன்றி சொல்ல வேண்டும்.

கௌதம் தனது கேரியரில் ஏற்பட்ட தோல்விகளை புதிய முறையில் பார்ப்பதாக கூறுகிறார். இது குறித்து அவர் கூறும்போது, ​​“எனது முதல் சில படங்கள் தோல்வியடைந்தபோது, ​​நான் சிரமப்பட்டேன். வெளிச்சத்தில் இருப்பது கடினமாக இருந்தது. ஆனால் காலப்போக்கில், நான் முயற்சியில் ஈடுபட முடிவு செய்தேன் மற்றும் என் வேலையில் நேர்மையாக இருக்க முடிவு செய்தேன். விரும்பிய முடிவுகள் வெளிவரவில்லையென்றாலும், நான் உழைத்த நேர்மை மற்றும் கடின உழைப்பை மக்கள் கவனத்தில் கொள்வார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன்.

நீங்கள் உங்கள் பணியில் உண்மையாக இருந்தால், விரைவில் அல்லது பின்னர் ஏதாவது நல்லது நடக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன்.
இளம் நடிகர்கள் தங்களுடைய பாத்திரங்களில் இன்னும் நிறைய பரிசோதனைகள் செய்து வருவதால், அவர் அத்தகைய படங்களில் ஒரு பகுதியாக இருக்க விரும்புவாரா? “நான் ஒரு நடிகனாக வேண்டும் என்பதற்காக இந்தத் துறைக்கு வந்தேன், உள்ளடக்கம் நன்றாக இருக்கும் வரை எந்த வேடத்திலும் நடிக்கத் தயாராக இருக்கிறேன். பாசிட்டிவ் வேடமா, எதிர்மறையான பாத்திரமா, சின்ன சமூகம், பெரிய சமூகம்னு பேசுறது முக்கியமில்லை… கதை மக்களிடம் எதிரொலிக்க வேண்டும். அதைச் சொல்லி, நான் நகர்ப்புற பையன் என்று ஸ்டீரியோடைப் செய்யப்பட்டேன். அதை தேவராட்டம் மூலம் உடைக்க எனக்கு சிறிது நேரம் பிடித்தது. ரங்கூனும் என்னை வித்தியாசமான வெளிச்சத்தில் காட்டியது. இயக்குனர்கள் என்னை வித்தியாசமான வேடங்களில் பார்ப்பார்கள் என்று நம்புகிறேன்,” என்கிறார்.

அவரது திருமணம் பற்றிய வதந்திகள் பரவி வரும் நிலையில், கௌதம் அதை பற்றி வாய் திறக்காமல் இருக்கிறார். “எனக்கு இந்த ஆண்டு திருமணம் நடைபெறவுள்ளது, நேரம் வரும்போது அதுபற்றி பேசுவேன்” என்பதை மட்டும் அவர் தற்போது வெளிப்படுத்த தயாராக உள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்