வசூலின் உச்சம் 5 நாட்களில் இத்தனை கோடிகளா ? விருமன் படத்தின் Box office report இதோ !!

கார்த்தி, அதிதி ஷங்கர் நடிப்பில் கடந்த ஆகஸ்ட் 12ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியான இப்படம் தமிழகத்தில் முதல் வார இறுதியில் ரூ.30 கோடிக்கு மேல் வசூலித்துள்ளது. இப்படம் முதல் நாளில் ரூ.8.2 கோடியும், 2ஆம் தேதி ரூ.10 கோடியும், 3-ம் தேதி ரூ.10.85 கோடியும் வசூலித்துள்ளது. தற்போது 4 நாட்களுக்குப் பிறகு, நீண்ட வார விடுமுறை காரணமாக படம் அபரிதமான வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளது.

அடுத்த வாரத்திற்குள் இப்படம் ரூ.50 கோடி வசூல் செய்து, தமிழகத்தில் மட்டும் ரூ.45 கோடி வசூல் செய்யும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ‘விருமன்’ கார்த்தியின் அதிகபட்ச ஓப்பனிங்கைக் குறித்தது மற்றும் இந்த ஆண்டு தமிழ்நாட்டில் வெளியான நாளில் ரூ.8 கோடி பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலுடன் 8வது இடத்தைப் பிடித்துள்ளது.


முத்தையா இயக்கிய கிராமப்புற குடும்பக் கதையான இப்படத்தில் கார்த்தி, அதிதி சங்கர், பிரகாஷ் ராஜ், சரண்யா பொன்வண்ணன், சூரி, ராஜ்கிரண் மற்றும் வடிவுக்கரசி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ளார். கதாநாயகியாக நடிக்கும் அதிதி ஷங்கர் இந்தப் படத்தின் மூலம் கோலிவுட்டில் அறிமுகமானார்.

வசூலில் தெறிக்க விடும் விருமன் திரைப்படம் உலகம் முழுவதும் 5 நாள் முடிவில் ரூ. 44 கோடி வரை வசூலித்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

வரும் நாட்களிலும் எந்த ஒரு பெரிய நடிகரின் பட ரிலீஸும் இல்லை என்பதால் இப்படத்திற்கான வசூலிற்கு எந்த பாதிப்பும் இருக்காது என்கின்றனர்.

மேலும், மடோன் அஸ்வின் இயக்கத்தில் சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஜோடியாக ‘மாவீரன்’ படத்தில் அதிதி ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். இந்த வருடம் கார்த்தி நடிப்பில் இன்னும் இரண்டு படங்கள் வெளியாக உள்ளது. மணிரத்னத்தின் பிரம்மாண்டமான படமான ‘பொன்னியின் செல்வன்’ செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதியும், ‘சர்தார்’ 2022 தீபாவளியன்றும் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.