இன்றைய ராசிபலன் இதோ 16.08.2022 !!

மேஷம்: இன்று உங்களின் ஆர்வம் உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு வழிகாட்டட்டும். காதலைப் பற்றிய கேள்விகளைக் கண்டறிய உங்கள் நண்பர்களின் உதவியைப் பெறவும். உற்சாகம் மற்றும் மென்மை ஆகியவற்றின் இந்த மென்மையான கலவையானது சரியான நேரத்தில் உங்கள் கூட்டாளரிடம் கேட்க சரியான கேள்விகளைப் பற்றி சிந்திக்க உதவும். நீங்கள் பெறும் பதில்கள் உங்களை ஆச்சரியப்படுத்தலாம், ஆனால் அவை இன்னும் நம்பமுடியாத அளவிற்கு இனிமையானதாக இருக்கும். தயங்காமல் விசாரிக்கவும், வெட்கப்பட வேண்டிய அவசியமில்லை!

ரிஷபம்: தடுமாற்றம் கண்டு பயப்படாமல் புதிய முயற்சிகளை மேற்கொள்ளுங்கள்! காதல் பிரச்சினைகள் வரும்போது நீங்கள் குறிப்பாக தைரியமாக உணர வேண்டும். உங்களிடம் காதல் ஆற்றல் அதிகம் மற்றும் அதை வெளிப்படுத்துவதற்கான புதிய வழிகளைக் கண்டறிய ஆவலுடன் காத்திருக்கலாம். உங்கள் முக்கியமான மற்றவருடன் முற்றிலும் புதிய மற்றும் உற்சாகமான ஒன்றைச் செய்வது உங்கள் உறவை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்லத் தேவையானது. அதையே தேர்வு செய்!

மிதுனம்: உங்களுக்காக நீங்கள் நிர்ணயித்த காதல் இலக்குகளை அடைய நீங்கள் நெருங்கி வருகிறீர்கள், ஆனால் உங்கள் உள்ளத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். உங்கள் சமூக வாழ்க்கையை மேம்படுத்தவும், உங்கள் நெருங்கிய நண்பர்களுடன் உரையாடலில் அதிக நேரத்தை செலவிடவும் இது சரியான தருணம். கூட்டாண்மையில் எழும் சிக்கலை ஒப்பீட்டளவில் புறநிலையான முன்னோக்கைக் கொண்ட ஒருவரால் நன்றாகப் புரிந்து கொள்ள முடியும்.

கடகம்: இன்று உங்கள் துணைக்காக ஏதாவது ஒரு வகையான காரியத்தைச் செய்வது உங்கள் காதல் உறவில் ஆழமான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும். உங்கள் நீண்ட கால பங்குதாரர் அவர்கள் அதற்கு தகுதியானவர் என்று நினைக்காவிட்டாலும், உங்கள் அனைத்தையும் கொடுக்க நீங்கள் அவர்களுக்கு கடமைப்பட்டிருக்கிறீர்கள். எதையும் எதிர்பாராமல் கொடுப்பதே முக்கியம்; நீங்கள் ஏங்கிக் கொண்டிருக்கும் ஆழ்ந்த அன்பு மற்றும் இணைப்புக்கான கதவைத் திறக்கும் குறியீடு இதுவாகும்

சிம்மம்: இன்று, காதல் உறவுகளைப் பற்றிய உங்கள் புரிதல் கோட்பாட்டிலிருந்து உறுதியான நிலைக்குத் தாவுகிறது. மற்றொரு நபரை உங்கள் ஆத்ம துணையாக ஏற்றுக்கொள்வது அல்லது இன்னும் துல்லியமாக, நீங்கள் நினைக்காத வழிகளில் உங்களை நிறைவு செய்பவராக ஏற்றுக்கொள்வது என்றால் என்ன என்பதைக் கவனியுங்கள். ஆனால் இதைப் பற்றி நீங்கள் வெறுமனே சிந்திக்க வேண்டியதில்லை; உண்மையில், அதை நடைமுறைப்படுத்த உங்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு வழங்கப்படலாம். அமைதியான அணுகுமுறையைப் பின்பற்றுங்கள்.

கன்னி: காதல் மற்றும் காதல் பற்றி ஒவ்வொருவரும் கற்றுக்கொள்ள வேண்டிய ஒன்று உள்ளது, ஏனென்றால் யாரும் இயற்கையாகவே அதில் திறமையானவர்கள் அல்ல. இன்னொரு மனிதனை உண்மையாக நேசிப்பது என்ன என்பதைக் கண்டறிய இது ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு. உங்கள் தோழரின் தேவைகள் குறித்து நீங்கள் விசாரிக்கலாம் அல்லது மற்றவர்கள் தங்கள் அனுபவங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள தளத்தைத் திறக்கலாம். மக்கள் ஒருவருக்கொருவர் தங்கள் பிணைப்பை வலுப்படுத்த உதவுவதில் கவனம் செலுத்தும் ஊடகங்களைப் பாருங்கள்

துலாம்: ஒருவேளை உங்கள் வேலையின் தேவைகள் நீங்கள் விரும்பும் நபருடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதை கடினமாக்கியிருக்கலாம். உங்கள் நிகழ்ச்சி நிரலை மறுசீரமைப்பதற்கான வழிகளைத் தேடத் தொடங்குவதற்கான சரியான நேரம் இதுவாக இருக்கலாம், இதன்மூலம் நீங்கள் விரும்பும் நபருக்கு அதிக நேரம் கிடைக்கும். இது அடைய முடியாதது அல்ல, ஆனால் நீங்கள் செய்ய வேண்டியதைச் செய்ய சில கற்பனைகளைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருக்கும். நேரம் கொடுக்க உங்கள் நோக்கத்தைக் காட்டுங்கள்

விருச்சிகம்: நீங்கள் இப்போது உங்கள் உணர்வுகளை வெளிப்படுத்துகிறீர்கள், இது ஒரு அழகான விஷயம், ஆனால் அது உங்கள் உணர்வுகளை ஆபத்தில் ஆழ்த்துகிறது. நீங்கள் ஆபத்தான சூழ்நிலைகளில் உங்களை ஈடுபடுத்திக் கொள்ளத் தொடங்கும் போது, ​​அன்பின் நிமித்தம் வாய்ப்புகளைப் பெறத் தொடங்கும் போது, ​​நீங்கள் சரியான தீர்ப்பைப் பயன்படுத்த மறக்காமல் இருப்பது அவசியம். உங்கள் நடத்தைகள் மற்றும் உங்கள் வேலை இரண்டிலும் கவனம் செலுத்துங்கள், அவை ஒன்றோடொன்று ஒத்துப்போகின்றனவா இல்லையா என்பதைத் தீர்மானிக்கவும்

தனுசு: ஒரு நிலையான வீட்டு வழக்கத்தை நிறுவுவதற்கான எண்ணம் இப்போது உங்கள் மனதில் தோன்றலாம். நீங்கள் தற்போது தொடர்பில்லாதிருப்பதாலும், திருமணத்திற்கு இன்னும் சில காலங்கள் உள்ளதாலும், உங்கள் தற்போதைய செயல்கள் முக்கியமில்லை என்பதை நீங்களே சமாதானப்படுத்துவது எளிது. இருப்பினும், கூட்டாளரைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கான உங்கள் விருப்பங்கள் மற்றும் தேர்வுகள் குறித்து தீவிரமாக சிந்திக்க இந்த நேரத்தைப் பயன்படுத்தவும். உங்கள் எதிர்கால துணை உங்கள் வீட்டு வேலை மற்றும் தீவிரத்தை பாராட்டுவார்

மகரம்: உங்கள் அன்புக்குரியவரை புதுமையான சைகை மூலம் ஆச்சரியப்படுத்த இன்று சரியான வாய்ப்பு. உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு சில திறமைகள் தேவைப்பட்டால், உங்கள் வழக்கமான அட்டவணையில் இருந்து ஒரு நாள் விடுமுறை எடுத்து, உங்கள் துணையுடன் உற்சாகமாக ஏதாவது செய்ய முயற்சிக்கவும். ஒரு புதிய சமையல் சாகசத்தை மேற்கொள்வதன் மூலம் அல்லது உங்களை மாற்றிக் கொள்வதன் மூலம் உங்கள் உறவில் சில உற்சாகத்தைச் சேர்க்கவும். உங்களிடம் உள்ள அனைத்தையும் கொடுக்க மறக்காதீர்கள்.

கும்பம்: காதலை கைவிட்ட உங்களில் இன்று அதன் மீதான ஆர்வத்தை மீண்டும் கண்டுபிடித்து எதிர்காலத்திற்கான நம்பிக்கையின் ஒளியை உணர வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் வாழ்க்கையைப் பகிர்ந்துகொள்வதற்கான சிறந்த நபரை அடையாளம் காண நேரம் ஆகலாம், ஆனால் இன்று மக்களைச் சந்திக்க எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் ஒருவருடன் அங்கீகாரத்தின் தீப்பொறியை ஏற்றி வைக்கும் என்று நம்புகிறேன். நம்பிக்கையை கைவிடாதே; நீங்கள் உங்களை வெளியே வைத்தால், நீங்கள் ஒருவரை சந்திக்கலாம்.

மீனம்: இன்று உங்கள் துணைக்கு என்ன மாதிரியான தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவீர்கள் என்பது உங்களுக்கு தெரியாது. உங்கள் உறவில் விஷயங்களை உற்சாகமாக வைத்திருப்பதில் நீங்கள் இருவரும் ஆர்வமாக இருக்கிறீர்கள், மேலும் இது நிறைய வேதியியலை மொழிபெயர்க்கும். நீங்களும் உங்கள் துணையும் சும்மா இருப்பதை வெறுக்கிறீர்கள், அதாவது உங்கள் உறவில் சிலிர்ப்பைத் தக்கவைக்க நீங்கள் இருவரும் ஒருவரையொருவர் யூகிக்க வழிகளைக் கண்டறிய வேண்டும்.