ஆண்ட்ரியா நடித்துள்ள ‘பிசாசு 2’ படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ

மிஷ்கின் இயக்கத்தில் ஆண்ட்ரியா நடித்து வரும் திகில் படமான ‘பிசாசு 2’ ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இப்படம் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகும் என்று படத் தயாரிப்பாளர் ஜூலை மாதம் அறிவித்திருந்தார். இப்போது, ​​ஆகஸ்ட் 31 அன்று சிங்கப்பூர் மற்றும் மலேசியா தவிர உலகம் முழுவதும் படம் வெளியிடப்படும் என்று தயாரிப்பாளர்கள் சமூக ஊடகங்களில் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்துள்ளனர்.

2014-ம் ஆண்டு வெளியான ‘பிசாசு’ படத்தின் தொடர்ச்சிதான் ‘பிசாசு 2’. ‘பிசாசு 2’ படத்தில் ஆண்ட்ரியா நாயகியாக நடிக்க, நடிகர் விஜய் சேதுபதி இப்படத்தில் சிறப்பு வேடத்தில் நடிக்கிறார். நடிகர்கள் சந்தோஷ் பிரதாப், பூர்ணா, நமிதா கிருஷ்ணமூர்த்தி மற்றும் அஜ்மல் ஆகியோரும் உள்ளனர்.
இப்படம் தமிழில் எடுக்கப்பட்டு மற்ற மொழிகளில் டப் செய்யப்பட்டு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. சில வாரங்களுக்கு முன் ஆண்ட்ரியா தெலுங்கில் டப்பிங் பணியை முடித்தார்.