Tuesday, June 18, 2024 6:31 pm

கல்வி டிவி CEO நியமனம் தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சமூக வலைதளங்களில் எழுந்த கோபத்தைத் தொடர்ந்து கல்வி டிவி (கல்வி தொலைகாட்சி) CEO நியமனத்தை மாநிலக் கல்வித் துறை நிறுத்தி வைத்துள்ளது.

வலதுசாரி யூடியூப் சேனலின் இணை நிறுவனராக அடையாளம் காணப்பட்ட மணிகண்ட பூபதி ஒருவரை கல்வி டிவியின் சிஇஓவாக நியமித்ததையடுத்து, தி.மு.க அனுதாபிகள் செவ்வாய்க்கிழமை காலை முதல் சமூக ஊடகங்களில் வெறித்தனமாகப் போயினர்.

தி.மு.க.வின் கடுமையான பிரதிவாதிகளாக இருந்த பல சமூக ஊடக பயனர்கள், பள்ளிக் கல்வித் துறையை, முக்கியமாக அதன் அமைச்சர் அன்பில் மகேஷ் பொய்யாமொழி, சர்ச்சைக்குரிய தேசியக் கல்விக் கொள்கையின் (NEP) ஆதரவாளரை கல்வி தொலைக்காட்சியின் தலைவராக நியமித்தது குறித்து கடுமையாக சாடியுள்ளனர்.

ட்விட்டரட்டி துறையின் கருத்தியல் அர்ப்பணிப்பை கேள்விக்குள்ளாக்கியது மற்றும் ஆளும் திமுகவின் சொல்லாட்சிக்கும் செயலுக்கும் இடையிலான பொருந்தாத தன்மையை விமர்சித்தது.

செவ்வாய்க்கிழமை நண்பகலில், செயின்ட் ஜார்ஜ் கோட்டையில் இருந்து பள்ளிக் கல்வித் துறையின் நடவடிக்கை கிடப்பில் போடப்பட்டதாகத் தகவல் வெளியானது.

திமுக ஊடகப் பிரிவின் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர் ஆர் ராஜீவ் காந்தி இந்த முடிவை உறுதிப்படுத்தும் ட்வீட் ஒன்றைப் பதிவிட்டுள்ளார்.

ராஜீவ் காந்தி தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்ட செய்தியில், “கல்வி டிவி தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பதவிக்கான 70 விண்ணப்பங்களை 12 பேர் கொண்ட அதிகாரிகள் குழு ஆய்வு செய்தது. குழு அனைத்து விண்ணப்பதாரர்களையும் நேர்காணல் செய்து எந்த பரிந்துரையும் இல்லாமல் ஒரு வேட்பாளரை தேர்வு செய்தது. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவரின் கருத்துகள் மாநிலக் கல்விக் கொள்கைக்கு முரணாக இருப்பதை அறிந்த பள்ளிக் கல்வித்துறை அமைச்சர் குழுவின் தேர்வை கிடப்பில் போட உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளார்.

ட்விட்டரில் ட்விட்டரில் #resignmaheshpoyyamozhi என்ற ஹேஷ்டேக்கை ட்ரெண்டிங்கில் வைத்திருப்பதை அடுத்து, அமைச்சர் மகேஷ் பொய்யாமொழி செவ்வாய்கிழமை வரவேற்பறையில் இருந்தார். திமுக தகவல் தொழில்நுட்ப பிரிவு தலைவரும், மன்னார்குடி எம்எல்ஏவுமான சேதத்தை கட்டுப்படுத்த முயன்று ட்வீட் செய்துள்ளார், “கடந்த 10 ஆண்டுகளில் ஊடுருவிய சமூக நீதிக்கு எதிரான சக்திகள் கண்டறியப்பட்டு களையெடுக்கப்படும். நம் முதல்வர் நம்மில் ஒருவர், நம்மைப் போலவே சிந்திக்கிறார். அமைதியாக இருங்கள். முதலமைச்சருக்கு நன்றாகத் தெரியும்.

தருமபுரியைச் சேர்ந்த திமுக எம்பி டாக்டர் செந்தில் குமார், திமுக அனுதாபிகளின் செல்வாக்கை ஒப்புக் கொண்டு ட்வீட் செய்துள்ளார், “திமுக கட்சி/அரசின் வலிமையான ஆதரவாளர் மற்றும் கடுமையாக விமர்சிப்பவர் அதன் அடக்கமான தொண்டர்கள்தான். அவர்கள் கட்சிக்கு சொத்து. அவர்கள் கட்சியை அதன் சித்தாந்தங்கள் அல்லது கொள்கைகளில் சமரசம் செய்ய / விலக அனுமதிக்க மாட்டார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்