Monday, December 5, 2022
Homeதமிழகம்கல்வி டிவி CEO நியமனம் தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது !!

கல்வி டிவி CEO நியமனம் தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது !!

Date:

Related stories

ராயல் என்ஃபீல்டு நிறுவனம் சென்னையில் புதிய பயிற்சி மையத்தை அமைக்கிறது

நகரத்தை தளமாகக் கொண்ட இருசக்கர வாகன உற்பத்தியாளர், ராயல் என்ஃபீல்டு, மாணவர்கள்...

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணாவின் வீர சிம்ம ரெட்டி திரைப்படம் ஜனவரி 12ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா 2023-ல் அதிகம் பேசப்பட்ட படங்களில் ஒன்றான வீர சிம்ஹா...

ரஷ்யாவின் வாக்னர் குழு உக்ரைனுக்கு ‘இரத்தம் தோய்ந்த தொகுப்புகளை’ அனுப்புவதை மறுக்கிறது

ரஷ்யாவின் கூலிப்படை நிறுவனமான வாக்னர் குரூப் விலங்குகளின் கண்கள் அடங்கிய "இரத்தம்...

ஆந்திர மாநிலம் மேற்கு கோதாவரியில் ஆழ்துளை கிணறு தோண்டும்போது தங்க காசுகள் சிக்கியது

ஏடுவடலா பாலம் கிராமத்தில் உள்ள வயலில் ஆழ்துளைக் கிணறு தோண்டியபோது மண்...

சென்னையில் தங்கும் விடுதியில் மடிக்கணினி, கேஜெட்களை திருடிய நபர் கைது செய்யப்பட்டார்

தரமணி மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் தங்கும் விடுதிகளில் அத்துமீறி நுழைந்து...
spot_imgspot_img

சமூக வலைதளங்களில் எழுந்த கோபத்தைத் தொடர்ந்து கல்வி டிவி (கல்வி தொலைகாட்சி) CEO நியமனத்தை மாநிலக் கல்வித் துறை நிறுத்தி வைத்துள்ளது.

வலதுசாரி யூடியூப் சேனலின் இணை நிறுவனராக அடையாளம் காணப்பட்ட மணிகண்ட பூபதி ஒருவரை கல்வி டிவியின் சிஇஓவாக நியமித்ததையடுத்து, தி.மு.க அனுதாபிகள் செவ்வாய்க்கிழமை காலை முதல் சமூக ஊடகங்களில் வெறித்தனமாகப் போயினர்.

தி.மு.க.வின் கடுமையான பிரதிவாதிகளாக இருந்த பல சமூக ஊடக பயனர்கள், பள்ளிக் கல்வித் துறையை, முக்கியமாக அதன் அமைச்சர் அன்பில் மகேஷ் பொய்யாமொழி, சர்ச்சைக்குரிய தேசியக் கல்விக் கொள்கையின் (NEP) ஆதரவாளரை கல்வி தொலைக்காட்சியின் தலைவராக நியமித்தது குறித்து கடுமையாக சாடியுள்ளனர்.

ட்விட்டரட்டி துறையின் கருத்தியல் அர்ப்பணிப்பை கேள்விக்குள்ளாக்கியது மற்றும் ஆளும் திமுகவின் சொல்லாட்சிக்கும் செயலுக்கும் இடையிலான பொருந்தாத தன்மையை விமர்சித்தது.

செவ்வாய்க்கிழமை நண்பகலில், செயின்ட் ஜார்ஜ் கோட்டையில் இருந்து பள்ளிக் கல்வித் துறையின் நடவடிக்கை கிடப்பில் போடப்பட்டதாகத் தகவல் வெளியானது.

திமுக ஊடகப் பிரிவின் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர் ஆர் ராஜீவ் காந்தி இந்த முடிவை உறுதிப்படுத்தும் ட்வீட் ஒன்றைப் பதிவிட்டுள்ளார்.

ராஜீவ் காந்தி தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்ட செய்தியில், “கல்வி டிவி தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பதவிக்கான 70 விண்ணப்பங்களை 12 பேர் கொண்ட அதிகாரிகள் குழு ஆய்வு செய்தது. குழு அனைத்து விண்ணப்பதாரர்களையும் நேர்காணல் செய்து எந்த பரிந்துரையும் இல்லாமல் ஒரு வேட்பாளரை தேர்வு செய்தது. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவரின் கருத்துகள் மாநிலக் கல்விக் கொள்கைக்கு முரணாக இருப்பதை அறிந்த பள்ளிக் கல்வித்துறை அமைச்சர் குழுவின் தேர்வை கிடப்பில் போட உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளார்.

ட்விட்டரில் ட்விட்டரில் #resignmaheshpoyyamozhi என்ற ஹேஷ்டேக்கை ட்ரெண்டிங்கில் வைத்திருப்பதை அடுத்து, அமைச்சர் மகேஷ் பொய்யாமொழி செவ்வாய்கிழமை வரவேற்பறையில் இருந்தார். திமுக தகவல் தொழில்நுட்ப பிரிவு தலைவரும், மன்னார்குடி எம்எல்ஏவுமான சேதத்தை கட்டுப்படுத்த முயன்று ட்வீட் செய்துள்ளார், “கடந்த 10 ஆண்டுகளில் ஊடுருவிய சமூக நீதிக்கு எதிரான சக்திகள் கண்டறியப்பட்டு களையெடுக்கப்படும். நம் முதல்வர் நம்மில் ஒருவர், நம்மைப் போலவே சிந்திக்கிறார். அமைதியாக இருங்கள். முதலமைச்சருக்கு நன்றாகத் தெரியும்.

தருமபுரியைச் சேர்ந்த திமுக எம்பி டாக்டர் செந்தில் குமார், திமுக அனுதாபிகளின் செல்வாக்கை ஒப்புக் கொண்டு ட்வீட் செய்துள்ளார், “திமுக கட்சி/அரசின் வலிமையான ஆதரவாளர் மற்றும் கடுமையாக விமர்சிப்பவர் அதன் அடக்கமான தொண்டர்கள்தான். அவர்கள் கட்சிக்கு சொத்து. அவர்கள் கட்சியை அதன் சித்தாந்தங்கள் அல்லது கொள்கைகளில் சமரசம் செய்ய / விலக அனுமதிக்க மாட்டார்கள்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories