பிரதீப் ரங்கநாதனின் ‘லவ் டுடே’ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

இயக்குனர் பிரதீப் ரங்கநாதன் ‘கோமாளி’ படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமாகி வெற்றி பெற்றது. தற்போது அவர் தனது அடுத்த படமான ‘லவ் டுடே’ படத்தில் களமிறங்கியுள்ளார். இந்த படத்தின் மூலம் இயக்குனரும் நடிகராக அறிமுகமாகிறார். இப்படத்தில் சத்யராஜ், ராதிகா சரத்குமார், யோகி பாபு, ரவீனா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். பிரதீப் ரங்கநாதன் இவானா கதாபாத்திரத்தில் கதாநாயகனாக நடிக்கிறார்.

தற்போது இந்த படம் குறித்த புதிய தகவலை இயக்குனரும், நடிகரும் தெரிவித்துள்ளனர். தற்போது படத்தின் டப்பிங் பணிகள் முடிந்து போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருவதாக கூறப்படுகிறது. டப்பிங் ஸ்டுடியோவில் இருந்து ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்ட பிரதீப் ரங்கநாதன், ‘லவ் டுடே’ படத்தின் டப்பிங் முடிந்துவிட்டதாக அறிவித்துள்ளார்.

சமீபத்தில், சித் ஸ்ரீராம் பாடிய ‘என்னை விட்டு’ படத்தின் இரண்டாவது சிங்கிள் வெளியானது, முன்னதாக முதல் சிங்கிள் ‘சச்சிதலே’ வெளியிடப்பட்டது. யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ள இப்படத்திற்கு இந்த ஆண்டு திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.