காட்ட கூடாத இடத்தை காட்டி ரசிகர்களை சூடுயேற்றிய சீதா ராமர் கதாநாயகி !!

சீதா ராமம் படத்தின் மகத்தான வெற்றிக்குப் பிறகு நடிகை மிருணாள் தாக்கூர் தற்போது கிளவுட் ஒன்பதில் இருக்கிறார். இப்படம் இந்தியா முழுவதும் உள்ள ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்த நிலையில், தற்போது மிருனாலின் பழைய படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

படங்களில், மிருணால் ஒரு பேன்ட்டைத் தவிர வேறொன்றும் அணிந்திருக்கவில்லை. மிருணால் இந்த போட்டோஷூட்டை ஏறக்குறைய இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு செய்தார், ஆனால் நெட்டிசன்கள் நடிகையைப் பற்றி மேலும் அறிய ஆர்வமாக உள்ளனர் மற்றும் இந்த பழைய புகைப்படத்தை தோண்டி எடுத்துள்ளனர்.

சீதா ராமம் படத்தில் இளவரசி நூர்ஜஹானாக பிரமாண்டமாக தோன்றிய பிறகு மிருணால் தென் திரையுலகில் ஒரே இரவில் புகழ் பெற்றார். இப்படத்தில் துல்கர் சல்மான் நாயகனாக நடித்திருந்தார். இப்படத்தில் துல்கர் இந்திய ராணுவத்தில் லெப்டினன்ட் அதிகாரியாக நடிக்கிறார். 1960களின் காஷ்மீர் பின்னணியில் கதை அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

ஹனு ராகவபுடி இயக்கிய இப்படம், தயாரிப்பாளர்களின் கூற்றுப்படி, ரூ. உலகம் முழுவதும் 50 கோடி கிளப். அமெரிக்காவில், மில்லியன் டாலர் கிளப்பில் நுழைந்த மூன்றாவது துல்கர் நடித்த படம். ம்ருனாலின் வரவிருக்கும் வரிசையில் உமேஷ் சுக்லா இயக்கிய ஆன்க் மிச்சோலி என்ற குடும்ப நகைச்சுவைத் திரைப்படமும், அதைத் தொடர்ந்து போர் கால நாடகமான பிப்பாவும் அடங்கும். அவளது கிட்டியில் பூஜா மேரி ஜான் மற்றும் கும்னாம் ஆகியோரும் உள்ளனர்.