பார்சிலோனாவில் நயன்தாராவும், விக்னேஷ் சிவனும் இந்தியக் கொடியுடன் புகைப்படம் வைரல் !!

கோலிவுட்டில் சமீபத்தில் திருமணமான நயன்தாரா மற்றும் விக்னேஷ் சிவன் இருவரும் விடுமுறைக்காக ஸ்பெயினில் உள்ளனர். சுதந்திர தினத்தையொட்டி, ஸ்பெயினின் பார்சிலோனாவில் விடுமுறையை அனுபவித்துக்கொண்டிருக்கும் அவரும் அவரது மனைவியும் சில படங்களை இயக்குனர் பகிர்ந்துள்ள நிலையில், இருவரும் ஐரோப்பிய நாட்டில் ஒரு சிறப்பு செய்திருக்கிறார்கள்.

பார்சிலோனாவின் பல்வேறு பகுதிகளில் அவர்கள் இந்தியக் கொடியை ஏந்திய வீடியோவைப் பகிர்ந்த விக்னேஷ், “75 ஆண்டுகள் சுதந்திரம்! அனைத்து சகோதர சகோதரிகளுக்கும் சுதந்திர தின வாழ்த்துக்கள்! உலகம் முழுவதும் உள்ள அனைத்து இந்தியர்களுக்கும்! இந்த நாளை மிகவும் பெருமையுடன் கொண்டாடுவோம். மகிழ்ச்சி! இந்தியக் குடிமகனாக இருப்பதற்காக நாம் அனைவரும் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டவர்களாக உணர வேண்டும்! உலகில் மிகவும் சுதந்திரமான, பாதுகாப்பான, ஜனநாயக, பாதுகாப்பான மற்றும் மகிழ்ச்சியான வீடு நமது நாடு

இந்த ஜோடி இன்னும் ஸ்பெயினில் தங்களுடைய இரண்டாவது தேனிலவை அனுபவித்துக் கொண்டிருக்கிறது. தொடர்ச்சியான வேலைகளுக்குப் பிறகு, இருவரும் தங்கள் வரவிருக்கும் கடமைகளைத் தொடங்குவதற்கு முன்பு மீண்டும் ஒரு சிறிய விடுமுறைக்கு செல்ல வாய்ப்பு கிடைத்தது என்று விக்னேஷ் எழுதினார்.